Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/2 12 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 17
        Cảm ơn
        4
        trong 1 bài viết

Default Người Hải Phòng lên sóng !

Mình ở Hải Phòng, sinh năm 1985. Từ nhỏ mình đã thích phong thủy và các vấn đề liên quan tới sự huyền diệu của đất trời, tử vi, tướng số, nhưng do không có người chỉ bảo, nên thích cũng chỉ để đấy, sau khi cũng đã thử tìm hiểu một vài cuốn sách đọc mà không hiểu, tắc mà không biết hỏi ai. Trong thời gian gần đây thì tự mày mò nên cũng ngộ ra điều 1 số điều cơ bản. Thiết nghĩ, các cụ có câu "Không thầy đố mày làm nên", "Học thày không tày học bạn" nên mình mạnh dạn lập topic này trước là để dành riêng cho những ai cùng là ở Hải Phòng, sau là các bạn yêu thích bộ môn này gần xa để cùng trao đổi và chia sẻ những khúc mắc mà mỗi người đang vướng phải. Trong ngôi nhà chung này có ai đồng hương thì LÊN TIẾNG nhé, Với tinh thần ham học hỏi, cầu tiến với phương châm sau này sẽ giúp mình, giúp người, giúp đời, mình mong là ông trời sẽ không phụ người có công.
        Cám ơn mọi người !
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Cvietkhanh" về bài viết có ích này:

tranquangdo (13-08-15)

Cảm ơn
        4
        trong 1 bài viết

Ý tưởng tốt thế này mà k ai lên tiếng .

Cảm ơn
        396
        trong 204 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Cvietkhanh Xem bài gởi
        Chắc Sóng còn Yếu nên chưa có Tín hiệu.

Cảm ơn
        2
        trong 30 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Cvietkhanh Xem bài gởi
        Hải phòng là ở đâu vậy bạn

Cảm ơn
        115
        trong 25 bài viết

Xin kính chào cụ VIETKHANH
        ở HẢI PHÒNG có các cụ BÔNG HỒNG VÀNG, TÙNG VŨ, TÙNG HẠNH,XUAN 2014.vv ngày nay các cụ ấy đã trổ thành ĐẠI SƯ PHONG THỦY và họ đã chuyển hết đến phố YẾT KIÊU sinh sống cả rồi. vì vậy cụ đừng tưởng bở mà mong gặp được các cụ ấy dễ dàng.Ở HẢI PHÒNG chỉ còn nhà cháu và cụ VÔ DANH là đang ngồi cùng mâm,cụ VÔ DANH thì là ANH HÙNG BÀN PHÍM còn nhà cháu thì đang mải tu luyện chẳng mấy khi có thời gian.Ở HẢI PHÒNG ngày nay bất kì ai đi ra đường đều có thể được cánh nhà báo tặng cho cái danh là GIANG HỒ ĐẤT CẢNG và ÔNG TRÙM .vì vậy nếu cụ có nhã ý đến gặp mâm nhà cháu thì khi đi cụ nhớ mang khẩu trang, súng bắn đạn hoa cải... cho giống giang hồ đất cảng nhé.nếu cố gắng không kiếm được các thứ đó thì cụ đem theo súng đồ chơi của trẻ em cũng không sao.Khôn hồn thì cụ cho mâm nhà cháu xin số phôn của cụ để nhà cháu tiện liên lạc.

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

Hoảng luôn
        Phương Tùng

Cảm ơn
        58
        trong 169 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vinhlac188 Xem bài gởi
        Xin kính chào cụ VIETKHANH
        ở HẢI PHÒNG có các cụ BÔNG HỒNG VÀNG, TÙNG VŨ, TÙNG HẠNH,XUAN 2014.vv ngày nay các cụ ấy đã trổ thành ĐẠI SƯ PHONG THỦY và họ đã chuyển hết đến phố YẾT KIÊU sinh sống cả rồi. vì vậy cụ đừng tưởng bở mà mong gặp được các cụ ấy dễ dàng.Ở HẢI PHÒNG chỉ còn nhà cháu và cụ VÔ DANH là đang ngồi cùng mâm,cụ VÔ DANH thì là ANH HÙNG BÀN PHÍM còn nhà cháu thì đang mải tu luyện chẳng mấy khi có thời gian.Ở HẢI PHÒNG ngày nay bất kì ai đi ra đường đều có thể được cánh nhà báo tặng cho cái danh là GIANG HỒ ĐẤT CẢNG và ÔNG TRÙM .vì vậy nếu cụ có nhã ý đến gặp mâm nhà cháu thì khi đi cụ nhớ mang khẩu trang, súng bắn đạn hoa cải... cho giống giang hồ đất cảng nhé.nếu cố gắng không kiếm được các thứ đó thì cụ đem theo súng đồ chơi của trẻ em cũng không sao.Khôn hồn thì cụ cho mâm nhà cháu xin số phôn của cụ để nhà cháu tiện liên lạc.
        Em nghĩ dân HP trên này cũng không phải ít lắm đâu. Vậy nên các cụ mới có câu : "Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng" đó bác. Em đang ở trong cái vận Cự-Đồng hãm nên không dám tụ tập hội hè nhiều bác ạ. Càng tụ tập nhiều càng rước họa vào thân. Mong bác và các anh em hiểu cho. Nếu có duyên chắc chắn sẽ có ngày gặp mặt. Mà bác cứ cởi trần đứng giữa cửa vác đại đao chém phừn phựt như thế thì thằng nào dám chui vô
        Bonghongvang

Cảm ơn
        115
        trong 25 bài viết

Xin kính chào cụ BÔNG HỒNG VÀNG cùng tất cả anh chị em gia đình HKLS.nếu không có chiêu khích tướng này thì đến bao giờ nhà cháu mới có duyên kì ngộ được gặp mặt các cụ đây.Cụ lại tự sáng tác ra chuyệnCÀNG TỤ TẬP NHIỀU CÀNG RƯỚC HỌA VÀO THÂN ,ở đây làm gì có ai rủ rê cụ tụ tâp.Theotôn chỉ mục đích của diễn đàn và đặc biệt là anh VĂN HOÀI thì lâu ngày thỉnh thoảng diễn đàn tổ chức họp mặt các hội viên để hỏi thăm sức khỏe.traođổi học thuật và cùng nhau chung tay đi làm từ thiện. Nhà cháu nghĩ đó là ý nghĩa rất nhân văn của diễn đàn này.Còn nhớ ngày họp mặt anh em HKLS ở HẢI PHÒNG 2014 lúc đó có mỗi mình nhà cháu ra chào anh VĂN HOÀI và anh em rồi sau đó phải về vì công viêc đang gặp trục trặc.Cánh HKLS nhánh HẢI PHÒNG chúng ta thật đáng hổ thẹn .Nhà cháu xin trổ tài GIA CÁT DỰ ra đoán ỏ trình vỡ lòng là cụ BÔNG HỒNG VÀNG đang ở lực lượng vũ trang,độ tuổi trên dưới 40.xin chào cụ, hẹn găp cụ một ngày không xa

Cảm ơn
        2
        trong 30 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vinhlac188 Xem bài gởi
        Xin kính chào cụ BÔNG HỒNG VÀNG cùng tất cả anh chị em gia đình HKLS.nếu không có chiêu khích tướng này thì đến bao giờ nhà cháu mới có duyên kì ngộ được gặp mặt các cụ đây.Cụ lại tự sáng tác ra chuyệnCÀNG TỤ TẬP NHIỀU CÀNG RƯỚC HỌA VÀO THÂN ,ở đây làm gì có ai rủ rê cụ tụ tâp.Theotôn chỉ mục đích của diễn đàn và đặc biệt là anh VĂN HOÀI thì lâu ngày thỉnh thoảng diễn đàn tổ chức họp mặt các hội viên để hỏi thăm sức khỏe.traođổi học thuật và cùng nhau chung tay đi làm từ thiện. Nhà cháu nghĩ đó là ý nghĩa rất nhân văn của diễn đàn này.Còn nhớ ngày họp mặt anh em HKLS ở HẢI PHÒNG 2014 lúc đó có mỗi mình nhà cháu ra chào anh VĂN HOÀI và anh em rồi sau đó phải về vì công viêc đang gặp trục trặc.Cánh HKLS nhánh HẢI PHÒNG chúng ta thật đáng hổ thẹn .Nhà cháu xin trổ tài GIA CÁT DỰ ra đoán ỏ trình vỡ lòng là cụ BÔNG HỒNG VÀNG đang ở lực lượng vũ trang,độ tuổi trên dưới 40.xin chào cụ, hẹn găp cụ một ngày không xa
        Có duyên sẽ gặp thôi bác vinhlac ơi!,cám ơn bác đã thay măt anh em HKLS hải phòng tiếp đón anh Hoài

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Jangtam58 Xem bài gởi
        Chắc Sóng còn Yếu nên chưa có Tín hiệu.
        HP làm quả sóng bạc đầu đi cho anh em chiêm ngưỡng
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Nhật ký sóng thần ở Nhật
        By vân từ in forum Thời Sự - Đất Nước
        Trả lời: 0
        Bài mới: 23-03-11, 10:02
      2. Trèo lên, lên trèo lên...
        By vân từ in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 4
        Bài mới: 21-03-11, 08:32
      3. Hạn tam tai mà vẫn lên chức ?
        By HVQ in forum Nhờ xem Tử Vi