Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 22

Hybrid View

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Người có Tứ trụ sinh ngày 03/11/1970 giờ Tuất mà Thân vượng thì Bác Thiệu đốt sách mất.
        Nghe thế này: "mà không cần biết cái Mê Hồn Trận “Âm Dương Ngũ Hành Tứ Thời Luận“ là cái chi chi gì cả" thì đã chặt cái gốc cây để cây khô làm kiển.
        Nguyên lý Âm Dương Ngũ Hành là gốc mà bỏ đi thì bó tay.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

Trích Nguyên văn bởi dvn1983 Xem bài gởi
        Người có Tứ trụ sinh ngày 03/11/1970 giờ Tuất mà Thân vượng thì Bác Thiệu đốt sách mất.
        Nghe thế này: "mà không cần biết cái Mê Hồn Trận “Âm Dương Ngũ Hành Tứ Thời Luận“ là cái chi chi gì cả" thì đã chặt cái gốc cây để cây khô làm kiển.
        Nguyên lý Âm Dương Ngũ Hành là gốc mà bỏ đi thì bó tay.
        Chỉ cần chủ đề "Hố Tử Thần trong Tử Bình" của tôi cũng đủ để chứng minh rằng đa số người nghiên cứu Tử Bình đã chui vào cái "Hố Tử Thần" này từ nghìn năm nay rồi chứ chả phải những người bây giờ mới chui vào đâu.

Khi đã chui vào cái "Hố Tử Thần" này rồi thì biết quái gì về "Âm Dương Ngũ Hành Tứ Thời Luận" mà đòi nói đến gốc với ngọn ở đây?

Lý thuyết của tôi đã được đăng công khai 3 năm nay và tôi đã ứng dụng chúng để xác định Thân vượng hay nhược cũng như luận hàng nghìn ví dụ rồi có ít gì. Vậy mà đến nay đã có ai phản biện thành công chỉ cần một bài viết của tôi đâu mà còn ra Võ Mồm như vậy.

Có giỏi thì xuất chiêu đi, tôi chỉ cần ai đó có khả năng chứng minh được một bài viết của tôi sai thì tôi xin cám ơn vô cùng.

(Mà cũng kỳ thật có giỏi thì cứ lộ mặt bằng nick cũ đi cần gì phải thay nick mới cơ chứ? Hay là đã được ai đó thuê để vào khích bác, chọc ngoáy để tôi sơ xuất... sau đó được ban quản trị diễn đàn khóa nick của tôi cũng nên? Cái trò này tôi đã gặp quá nhiều lần trên các trang web rồi có gì là lạ đâu.)
        thay đổi nội dung bởi: VULONG, 28-10-13 lúc 23:53
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn