Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 3 trên 3
        Cảm ơn
        6
        trong 6 bài viết

Default Đang rất hoang mang trong tình duyên, kính mong được xem giúp

Em là Tưởng Thị Thuý Anh sinh ngày 28/12/1991 (23/11/1991 âm lịch) lúc 23h00 ở Vũng Tàu
        Rất mong các vị tiền bối xem hộ em xem đường tình duyên của em với người yêu là Nguyễn Huy Hoàng sinh ngày 22/2/1990 (27/1/1990 âm lịch) có đi đến hồi kết không ạ? Chúng em có kết hôn với nhau không hay là đường ai nấy bước?
        Hiện tại em đang học tập tại Nga nên ở quê nhà người yêu em đang quen thêm 1 người con gái khác là Trần Thị Viên sinh ngày 18/12/1991 ( 13/11/1991 âm lịch) xin hỏi là kết cuộc chuyện tình tay 3 của tụi em cuối cùng sẽ ra sao ạ? Em có còn phải gặp trắc trở điều j trong mối duyên này nữa không? hay là em sẽ có 1 mối lương duyên khác ạ.

Nếu em lấy anh này thì chuyện hôn nhân có tốt đẹp không?
        Và nếu lấy người khác thì em có hạnh phúc như được lấy anh này không ạ? Sau khi lấy nhau anh ấy và cô gái kia có còn qua lại với nhau không ạ?
        Rất mong nhận được ý kiến của các vị tiền bối ạ. Xin chân thành cám ơn ạ

Em hiện giờ đang học tập và sinh sống tại Nga. Quẻ gieo vào lúc 17h30p ( Giờ Việt Nam) và 16h30p ( Giờ của Nga). Ngày gieo: 23 tháng 3 năm 2012.

Quy ước gieo quẻ: do bên em không có đồng xu 5000 Việt Nam, thành ra em sử dụng đồng 10 rúp của Nga ạ. Như các bạn, các anh, các chị quy ước mặt có số 5000 là mặt ngửa (N) thì em cũng quy ước mặt có số 10 rúp là mặt ngửa (N), mặt có quốc huy là mặt sấp (S) thì mặt có hình của đồng 10 rúp cũng là mặt sấp (S). Thứ tự như sau các đồng xu tứ trái (đồng thứ 1) sang phải (đồng thứ 2, 3) như sau:

Lần gieo thứ 1/ NSS
        Lần gieo thứ 2/ NSS
        Lần gieo thứ 3/ SSN
        Lần gieo thứ 4/ NNS
        Lần gieo thứ 5/ NSS
        Lần gieo thứ 6/ SNS

Nếu em có hỏi nhiều quá thì chỉ mong các bác xem giúp em, em chỉ muốn hỏi 1 câu thôi ạ : Là cuối cùng em và anh ấy có sống bên nhau hạnh phúc hay không? Em xin hết ạ
        Kính mong các vị tiền bối giúp đỡ ạ. Em xin chân thành cảm ơn
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "jinggun333" về bài viết có ích này:

Minh An (28-06-17)

Cảm ơn
        9
        trong 17 bài viết

Trích Nguyên văn bởi jinggun333 Xem bài gởi
        Em là Tưởng Thị Thuý Anh sinh ngày 28/12/1991 (23/11/1991 âm lịch) lúc 23h00 ở Vũng Tàu
        Rất mong các vị tiền bối xem hộ em xem đường tình duyên của em với người yêu là Nguyễn Huy Hoàng sinh ngày 22/2/1990 (27/1/1990 âm lịch) có đi đến hồi kết không ạ? Chúng em có kết hôn với nhau không hay là đường ai nấy bước?
        Hiện tại em đang học tập tại Nga nên ở quê nhà người yêu em đang quen thêm 1 người con gái khác là Trần Thị Viên sinh ngày 18/12/1991 ( 13/11/1991 âm lịch) xin hỏi là kết cuộc chuyện tình tay 3 của tụi em cuối cùng sẽ ra sao ạ? Em có còn phải gặp trắc trở điều j trong mối duyên này nữa không? hay là em sẽ có 1 mối lương duyên khác ạ.

Nếu em lấy anh này thì chuyện hôn nhân có tốt đẹp không?
        Và nếu lấy người khác thì em có hạnh phúc như được lấy anh này không ạ? Sau khi lấy nhau anh ấy và cô gái kia có còn qua lại với nhau không ạ?
        Rất mong nhận được ý kiến của các vị tiền bối ạ. Xin chân thành cám ơn ạ

Em hiện giờ đang học tập và sinh sống tại Nga. Quẻ gieo vào lúc 17h30p ( Giờ Việt Nam) và 16h30p ( Giờ của Nga). Ngày gieo: 23 tháng 3 năm 2012.

Quy ước gieo quẻ: do bên em không có đồng xu 5000 Việt Nam, thành ra em sử dụng đồng 10 rúp của Nga ạ. Như các bạn, các anh, các chị quy ước mặt có số 5000 là mặt ngửa (N) thì em cũng quy ước mặt có số 10 rúp là mặt ngửa (N), mặt có quốc huy là mặt sấp (S) thì mặt có hình của đồng 10 rúp cũng là mặt sấp (S). Thứ tự như sau các đồng xu tứ trái (đồng thứ 1) sang phải (đồng thứ 2, 3) như sau:

Lần gieo thứ 1/ NSS
        Lần gieo thứ 2/ NSS
        Lần gieo thứ 3/ SSN
        Lần gieo thứ 4/ NNS
        Lần gieo thứ 5/ NSS
        Lần gieo thứ 6/ SNS

Nếu em có hỏi nhiều quá thì chỉ mong các bác xem giúp em, em chỉ muốn hỏi 1 câu thôi ạ : Là cuối cùng em và anh ấy có sống bên nhau hạnh phúc hay không? Em xin hết ạ
        Kính mong các vị tiền bối giúp đỡ ạ. Em xin chân thành cảm ơn
        chị xem vào giờ Quan - Tỷ, chỉ coi dòng chữ màu đậm, hỏi cuối cùng thế nào thì quan - tỷ trả lời rằng: cuối cùng thì chỉ là bạn bè qua lại khi em trở về, thử ngẫm xem!

4. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "hoanghuong" về bài viết có ích này:

jinggun333 (26-03-12),Minh An (28-06-17)

Cảm ơn
        6
        trong 6 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoanghuong Xem bài gởi
        chị xem vào giờ Quan - Tỷ, chỉ coi dòng chữ màu đậm, hỏi cuối cùng thế nào thì quan - tỷ trả lời rằng: cuối cùng thì chỉ là bạn bè qua lại khi em trở về, thử ngẫm xem!
        dạ em xin cảm ơn ạ _()_

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "jinggun333" về bài viết có ích này:

Minh An (28-06-17)

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 1
        Bài mới: 24-11-11, 23:11
      2. Trả lời: 1
        Bài mới: 26-10-11, 16:40
      3. Trả lời: 1
        Bài mới: 29-04-11, 16:25
      4. Trả lời: 5