Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 9 trên 9
        Cảm ơn
        413
        trong 30 bài viết

Ico167R (247) Tuhuong nhờ xem giùm tử vi

Tôi chưa thông thạo lắm về vi tính.Nen kính mong chư huynh đệ chỉ dẫn cách post lá số lên d đàn và xem giùm trong đại hạn 56-65 có phất lên nỗi hay ko?
        Tôi sinh giờ Dầnngày 16/6/Nhâm thìn.Con trai sinh g Tỵ,n 5/3/Đinh sửu.Cùng có sao Thiên cơ thủ mệnh(tôi ở Tỵ,Con trai ở Hợi),nhờ truyền tinh nên tôi chắc giờ sinh của toi là Dần.
        Rất mong anh em chiếu cố
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 4 bài viết

ngày tháng của bác không biết nên hiểu là ngày tháng dương lịch hay ngày âm lich ạ

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ruandenghui" về bài viết có ích này:

tuhuong (23-06-12)

Cảm ơn
        413
        trong 30 bài viết

Thân chào bạn ruandegnhui và ACE
        Tôi sử dụng âm lịch!
        Lâu nay cứ tìm topic này mà cứ lạc đường l tung.
        Dù sao có người chỉ dẫn hoặc gặp Minh sư thì mới mau tiến bộ.
        Tôi từ nhỏ đã hay gặp tai nạn,chết đuối,bị cháy mặt,chân,cháy nhà,xe đụng...
        Vận 36-45,chỉ ăn được 5 năm đầu rồi tan nát tới giờ..gần như mất trắng.Có 3 mảnh đất mà bây giờ vẫn chưa cầm được giấy chủ quyền! Thật là buồn cười! Đúng là cung Điền(đóng tại thân)Phá hãm gặp Văn xương(g tờ lộn tùng phèo).
        Nếu an Hóa khoa theo Tả phụ ở cung Quan(đóng tại Dậu) có lẽ ko đúng vì 10 năm mình te tua ghê lắm,đổi nhà trọ lia chia,đi làm ăn xa mà chẳng được gì?
        Nó kéo dài đến 2010(Cận tết C Dần mới dư 1 ít) 17/giêng/C Dần làm được 1 căn nhà cấp 4-chưa tô hết lại gặp nhiều trục trặc,tai nạn,tang ma(em trai)...Nếu Hóa khoa an theo Th Phủ thì đại vận này (C Nô-Tuất)56 -65 cũng chưa thành đạt lắm...
        Mình chiêm nghiệm ko nổi.
        Rất mong ACE giúp đỡ

Cảm ơn
        1,733
        trong 390 bài viết

Huynh tuhuong xem lại lá số này có đúng không nha!
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/22Z1SA4I.jpg[/IMG]
        Sự khôn ngoan có giới hạn,
        Sự ngu ngốc thì vô hạn !

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "dongphuong" về bài viết có ích này:

tuhuong (02-07-12)

Cảm ơn
        1
        trong 4 bài viết

lá số này cung tài bạch khá xấu, thiên đồng cự môn ỏ sửu thì cả cuộc đời tiền bạc thất thường,dễ gặp cảnh túng thiếu, hay sảy ra tranh chấp tiền bạc và thưa kiện, số này phải xa xứ làm ăn thì mới hay. chưa kể cung tài rất kỵ Địa kiếp (H) và sao thiên giải.! Nếu như bác đã biết cuộc đời mình nhiều sóng gió như vậy thì hay khoan đừng vội than thân trách phận mà hãy hoan hỉ đón nhận nó như một cái nghiệp mà ta phải trả, trả cho xong kiếp này đi, cố gắng tư nhân tích đức làm nhiều việc thiện, ăn chay.v.v biết đâu kiếp sau cuộc đời mình sẽ khá hơn. còn khổ thì đã là người ai cũng khổ hết, không khổ cái này thì khổ cái khác, bác sinh ra không bị khuyết tật bẩm sinh nào đó âu cũng là một niềm hạnh phúc lớn mà bao nhiêu người mơ ước. chúc bác hiểu và vận dụng tử vi một cách khoa học vào cuộc sống. Đến năm 65 tuổi cuộc đời bác sẽ khá hơn bây giờ, chúc bác sớm ngộ dc chân lý.

8. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "ruandenghui" về bài viết có ích này:

dongphuong (03-07-12),tuhuong (02-07-12)

Cảm ơn
        413
        trong 30 bài viết

TH thành thật cảm ơn Diễn Đàn và riêng 2 bạn dongphuong,ruandenghui đã nhiệt tình bỏ thời gian giúp đỡ.
        Nhân đây TH xin hỏi 1 tí về sao Hóa Khoa:
        1./Nếu an theo Tả phụ ở cung Quan của tôi:Chính đại hạn 46-55,tôi mới có dịp vào làm văn phòng(Cty XD),đi làm cai công trình, và là lúc học hỏi về kiến thức xd, về tử vi,bát trạch...Hóa Khoa có tác dụng tốt đấy nhưng tiền bạc cứ hao mòn dần,nợ nần ,và đổi nhà trọ liên tục...Địa Không ,Địa kiếp,Thiên không phá tan tành...H Khoa ko cứu giải nổi...Thế mà lại có cái hay là trang bị thêm cho bản thân nhiều kiến thức...để nuôi sống tuổi già.(Cảm ơn Trời Phật!).
        2./Hóa Khoa an theo Thiên Phủ:
        Đại hạn 56-65,tôi thấy có nhiều thuận lợi hơn....Làm được 1 căn n hà cấp 4(dù chưa hoàn chỉnh lắm,nhưng còn hơn là kẻ vô gia cư).Đầu năm 59 tuổi đxây nhà,cty cũ kêu về làm lại,bà xã vào được xí nghiệp gỗ làm y tá(bà thất nghiệp 14 năm!).
        Năm nay lại vào được Diễn đàn HKLS thỏa sức học hỏi.
        Chủ nhật rồi lại được dinhquy,thaihoa ghé nhà tư vấn Phong thủy,(vanhoai đt chia sẻ,góp thêm mấy ý,...)
        Tôi thấy ĐV này ko tệ lắm!
        Tôi dài dòng 1 tí để mọi người dễ chiêm nghiệm lá số đủ bộ Thiên không,Địa không,Địa kiếp,Kiếp sát,Lưu hà ,Cô thần...
        Cảm ơn các bạn

Cảm ơn
        413
        trong 30 bài viết

Chào các bạn!
        Xin chú ý năm nay Lưu Tang môn nằm cung Phụ Mẫu của tôi.Tôi còn ông chú 80 tuổi(quý dậu) và thím 76 tuổi,bà chị con cô ruột -quý dậu 80,anh cả Canh dần 63.
        Khả năng là vị nào,xin các bạn góp ý.
        Năm ngoái,Lưu Tang tại Mệnh,em trai tôi Canh Tý(1960)mất 28/10/â(Lúc ấy tôi cứ đinh ninh là ông chú?!!
        Xin mời luận giải
        Thành thật cảm ơn!

Cảm ơn
        1
        trong 4 bài viết

đại hạn 59 tuổi của bác nằm ở cung Huynh đệ có sao Thất sát (H) lại thêm hỏa tinh, nằm ở thế bị thiên la địa võng vây cùng, phải chăng em trai bác bị tai nạn mà qua đời?. theo như dự đoán của cháu thì vào cuối năm nay, tức là tháng 12 âm lịch phần nhiều là ông chú.

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ruandenghui" về bài viết có ích này:

tuhuong (03-07-12)

Cảm ơn
        413
        trong 30 bài viết

Bạn ruandenghui đã viết:"đại hạn 59 tuổi của bác nằm ở cung Huynh đệ có sao Thất sát (H) lại thêm hỏa tinh, nằm ở thế bị thiên la địa võng vây cùng, phải chăng em trai bác bị tai nạn mà qua đời?. theo như dự đoán của cháu thì vào cuối năm nay, tức là tháng 12 âm lịch phần nhiều là ông chú."
        Đúng là có việc lớn trong cung Huynh đệ.Tháng 4 âm tôi về quê chửi nó,hăm nó còn uống rượu..nếu chết a không về chôn....Nó không con,buồn nên nghiện rượu...Say mèm ko ai kêu..nên chết.May là lo cho nó 1 miếng đất gần mẹ
        Cảm ơn R nhiều

14. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tuhuong" về bài viết có ích này:

nguaquadoc (12-08-12)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn