Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 27/27 đầuđầu ... 17252627
    kết quả từ 261 tới 269 trên 269
        Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Kính mong anh xem giúp cho 1 câu hỏi về tài vận
        - Nam, 1978
        - Giờ đặt câu hỏi 11h30'
        - Đang làm chuyên viên tại 1 công ty đầu tư xây dựng nhà ở và khu đô thị. Từ năm 2012 đến nay, thu nhập ngày càng giảm sút.
        - Xin hỏi thời gian tới tài vận có được cải thiện
        Cảm ơn anh rất nhiều.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        98
        trong 50 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoaiphuong Xem bài gởi
        Chào huynh chủ quán xin xem cho 1 quẻ tài lộc 11giờ 21 ngày canh dần sinh năm 1983
        Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn. Quẻ của bạn được là:
        • Tri nhất khóa: lúc hỏi quẻ đang lưỡng lự giữa hai đường, phải chọn 1. Nên chọn cái quen thuộc, quen tay.
        • Tam kỳ khóa: có chuyện vui mừng, nhưng cũng có hao tốn
        • Kim nhật phùng đinh: sẽ có chuyện gì đó lớn xảy ra về (1) chuyện đầu tư, (2) tiền bạc từ đối tác nữ.

Vài dòng để bạn kiểm chứng.

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "amouruniversel" về bài viết có ích này:

baothanh1214 (29-10-15)

Cảm ơn
        98
        trong 50 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenb Xem bài gởi
        Kính mong anh xem giúp cho 1 câu hỏi về tài vận
        - Nam, 1978
        - Giờ đặt câu hỏi 11h30'
        - Đang làm chuyên viên tại 1 công ty đầu tư xây dựng nhà ở và khu đô thị. Từ năm 2012 đến nay, thu nhập ngày càng giảm sút.
        - Xin hỏi thời gian tới tài vận có được cải thiện
        Cảm ơn anh rất nhiều.
        [IMG]http://i36.photobucket.com/albums/e28/vietnamconcrete/bagravenh%20l%20quyecircn_zpsgx5b9mue.jpg[/IMG]

Thông tin quẻ:
        • Thiệp hại khóa: Thiệp hại khóa, Tuế phá/Sửu phát dụng sơ truyền là vì điền thổ vào thời đóng băng (tuần không) nên hao tốn nhiều, có sao Câu trận thì kéo dài lâu, mà lại hay dính vào các rắc rối về kiện tụng cãi cọ.
        • Xung phá khóa: sơ truyền Sửu xung với Thái tuế: bản thân bạn không hòa hợp với cấp trên của mình, hay bị các bậc trưởng thượng trách; tình hình trong cơ sở làm ăn hiện tại không thông, cần phải đổi mới công việc.
        • Cô quả khóa: Sơ truyền, trung truyền gặp Tuần không, nếu bạn thay đổi bản thân mình được thì có thể nhờ vả quý nhân (tuổi Tị, Dậu) để có được cơ hội tốt hơn. Để nhờ vả người khác, bản thân mình phải chủ động thay đổi trước đã.
        • Tai ách khóa: Tuế phá gặp Nguyệt mộ phát dụng sơ truyền là điềm hao tốn mà u tối, cần gặp xung phá để thoát khỏi cảnh này (người tuổi Tị, nữ giới, cấp trên… bạn xem thử có quen ai như thế không?)
        • Gián truyền khóa: tam truyền Sửu Hợi Dậu gọi là Cự âm cách, khí âm to lớn, nếu bạn lỡ có sa đà vào nữ sắc, rượu chè hay những chuyện mờ ám thì cần lập tức tỉnh ngộ và vượt qua…
        • Tị nạn đào sinh cách: Can tù khí, chi hưu khí, Can thượng tử/bại thì vô khí thì phải mượn sức người khác mà vươn lên. Nên đi tìm cơ hội mới hướng Tây Nam, từ bỏ chỗ làm cũ, nỗ lực bứt phá thì thoát khỏi cảnh bế tắc.
        • Thời hạn: trong vòng 24 ngày hoặc 24 tháng nếu nỗ lực thay đổi, tìm người giúp đỡ có thể thoát cảnh bế tắc.

Bình quẻ:
        Quẻ này toàn bộ can chi không vượng, tam truyền thoái, niên mệnh không có chỗ nào đắc lợi thì bản thân bạn phải nỗ lực thay đổi, nên thay đổi công việc càng sớm càng tốt, nhờ người giúp đỡ thì sẽ khá lên - không trông mong công việc đang làm (lúc hỏi quẻ) sẽ khá lên, phải tìm việc khác thôi.

5. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "amouruniversel" về bài viết có ích này:

baothanh1214 (29-10-15),nguyenb (10-11-15)

Cảm ơn
        34
        trong 10 bài viết

Trích Nguyên văn bởi amouruniversel Xem bài gởi
        Lâu lắm rồi mới quay lại diễn đàn. Quẻ của bạn được là:
        • Tri nhất khóa: lúc hỏi quẻ đang lưỡng lự giữa hai đường, phải chọn 1. Nên chọn cái quen thuộc, quen tay.
        • Tam kỳ khóa: có chuyện vui mừng, nhưng cũng có hao tốn
        • Kim nhật phùng đinh: sẽ có chuyện gì đó lớn xảy ra về (1) chuyện đầu tư, (2) tiền bạc từ đối tác nữ.

Vài dòng để bạn kiểm chứng.
        Anh xem quả đúng như vậy,cảm ơn anh,sẳng đây xin hỏi tiếp anh 1 quẻ ,giờ xem 11giờ5 phút đêm ,,muốn xem công việc hiện tại có ổn định lâu dày không,em muốn chuyển nghề mua bán không biết có hợp.không nếu bán em nên đầu tư mua bán gì?
        Chờ anh xem giúp cảm ơn anh

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi amouruniversel Xem bài gởi
        [IMG]http://i36.photobucket.com/albums/e28/vietnamconcrete/bagravenh%20l%20quyecircn_zpsgx5b9mue.jpg[/IMG]

Thông tin quẻ:
        • Thiệp hại khóa: Thiệp hại khóa, Tuế phá/Sửu phát dụng sơ truyền là vì điền thổ vào thời đóng băng (tuần không) nên hao tốn nhiều, có sao Câu trận thì kéo dài lâu, mà lại hay dính vào các rắc rối về kiện tụng cãi cọ.
        • Xung phá khóa: sơ truyền Sửu xung với Thái tuế: bản thân bạn không hòa hợp với cấp trên của mình, hay bị các bậc trưởng thượng trách; tình hình trong cơ sở làm ăn hiện tại không thông, cần phải đổi mới công việc.
        • Cô quả khóa: Sơ truyền, trung truyền gặp Tuần không, nếu bạn thay đổi bản thân mình được thì có thể nhờ vả quý nhân (tuổi Tị, Dậu) để có được cơ hội tốt hơn. Để nhờ vả người khác, bản thân mình phải chủ động thay đổi trước đã.
        • Tai ách khóa: Tuế phá gặp Nguyệt mộ phát dụng sơ truyền là điềm hao tốn mà u tối, cần gặp xung phá để thoát khỏi cảnh này (người tuổi Tị, nữ giới, cấp trên… bạn xem thử có quen ai như thế không?)
        • Gián truyền khóa: tam truyền Sửu Hợi Dậu gọi là Cự âm cách, khí âm to lớn, nếu bạn lỡ có sa đà vào nữ sắc, rượu chè hay những chuyện mờ ám thì cần lập tức tỉnh ngộ và vượt qua…
        • Tị nạn đào sinh cách: Can tù khí, chi hưu khí, Can thượng tử/bại thì vô khí thì phải mượn sức người khác mà vươn lên. Nên đi tìm cơ hội mới hướng Tây Nam, từ bỏ chỗ làm cũ, nỗ lực bứt phá thì thoát khỏi cảnh bế tắc.
        • Thời hạn: trong vòng 24 ngày hoặc 24 tháng nếu nỗ lực thay đổi, tìm người giúp đỡ có thể thoát cảnh bế tắc.

Bình quẻ:
        Quẻ này toàn bộ can chi không vượng, tam truyền thoái, niên mệnh không có chỗ nào đắc lợi thì bản thân bạn phải nỗ lực thay đổi, nên thay đổi công việc càng sớm càng tốt, nhờ người giúp đỡ thì sẽ khá lên - không trông mong công việc đang làm (lúc hỏi quẻ) sẽ khá lên, phải tìm việc khác thôi.
        Thông tin của anh đúng quá. Cảm ơn anh amouruniversel rất nhiều..
        Hiện tình trạng ở cơ quan em rơi vào cảnh hai hổ phân tranh nên việc làm ăn của Cty không thuận lợi. Mấy năm nay bị các thể loại thanh tra kiểm tra liên tục, cũng thường bị kiện cáo. Đúng là nhờ có bà chị tuổi Tị giúp đỡ, thời gian này bà ấy cũng đang khó khăn nên cũng không giúp được nhiều về mặt tài chính, chỉ vừa đủ để chi dùng hàng tháng.
        Sang năm tới công ty e chuyển trụ sở mới đúng về hướng tây nam so với hiện tại đang phải đi thuê thì không biết có ứng với phần dự đoán không.

Cảm ơn
        57
        trong 52 bài viết

Cho em xin được hỏi 1 quẻ ạ.
        Nam tuổi quí Hợi.
        Hỏi việc kinh doanh đất đai của gia đình em có biến chuyển mạnh từ đây tới tết âm lịch không?
        Định sẽ kết hôn năm sau, tình cảm có êm thấm không???

Cảm ơn
        232
        trong 36 bài viết

Kính mong anh xem giúp 1 câu hỏi về tài vận và công việc
        Nam sinh năm 1975
        Giờ đặt câu hỏi 1h 57' ngày 18/12/2016

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

kính mong anh xem giúp 1 câu hỏi về tài vận và bạn thân mình (hào thế)
        hien tai ve huu truoc lam ngan hang SAIGONBANK chua lap gia dinh gi ca

tôi tên là TRƯƠNG HỮU PHƯỚC giới tính nam sinh ngày 16/10/1956 (dl)giờ sinh sang 08h40phut sinh tại saigon al(13/9/bình thản 62t) giờ thìn
        giờ đặt câu hỏi 13h28phut ngày 15/2/2017 (19/1nam đinh dậu)
        muon xem que luc nham
        thanh that cam on
        thay đổi nội dung bởi: phuoc_truong, 15-02-17 lúc 13:32

Cảm ơn
        556
        trong 315 bài viết

Lâu quá ko vào diễn đàn, e bận việc quá, công việc mù tít. Chúc bác ngày càng đông khách.

A di đà phật.
        1. Tâm còn chưa thiện, phong thủy vô ích.
        2. Bất hiếu cha mẹ, thờ cúng vô ích.
        3. Anh em không hòa, bạn bè vô ích.
        4. Làm việc bất chính, đọc sách vô ích.
        5. Làm trái lòng người, thông minh vô ích.
        6. Không giữ nguyên khí, thuốc bổ vô ích.
        7. Thời vận không thông, mưu cầu vô ích.

Trang 27/27 đầuđầu ... 17252627

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn