Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/3 đầuđầu 123
    kết quả từ 21 tới 27 trên 27

Ðề tài: Chọn số sim

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Chào anh Đông phương và các bạn!
        Nghe sôi đông quá. Tiện thể đây nhờ các bạn tư vấn giúp số ĐT 0908752963
        Cảm ơn các anh nhiều!
        Thái Hòa
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        70
        trong 39 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        Chào anh Đông phương và các bạn!
        Nghe sôi đông quá. Tiện thể đây nhờ các bạn tư vấn giúp số ĐT 0908752963
        Cảm ơn các anh nhiều!
        Thái Hòa
        só của bạn là số cũng khá tốt đấy.theo lý học đây là số có thể lấy lại được tất cả những gì mình đã vô tình đánh mất.cuọc sống thanh nhàn.tọa hửong kỳ thành.nhưng khi đi đâu thì bạn nhơ cẩn thận nha.dễ bị té xe lắm đó
        theo mình đây là số của những người ít phải lăn lộn với cuộc sống mưu sinh
        Đó là ý kiến của mình.bạn nghĩ sao
        Vạn Lưu Quy Tông

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tuyettinh09 Xem bài gởi
        só của bạn là số cũng khá tốt đấy.theo lý học đây là số có thể lấy lại được tất cả những gì mình đã vô tình đánh mất.cuọc sống thanh nhàn.tọa hửong kỳ thành.nhưng khi đi đâu thì bạn nhơ cẩn thận nha.dễ bị té xe lắm đó
        theo mình đây là số của những người ít phải lăn lộn với cuộc sống mưu sinh
        Đó là ý kiến của mình.bạn nghĩ sao
        Chào bạn tuyettinh09!
        Đây là số của 1 người bạn mà mình khá quen biết. Lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn. Bạn có thể luận giúp cụ thể thêm đươc ko? Số này họ sử dụng đã hơn 1 năm. Tình trạng hiện nay rất tồi tệ, hoàn toàn không đúng như chúng ta luận đoán. Tôi vẫn chưa tìm ra chỗ sai của mình.

Cảm ơn
        70
        trong 39 bài viết

đây là số trước khổ sau sướng ma ban. theo lời bạn nói.vay mình xin nói hết những gì minh có thể biết vay,cái gì cũng có 2 mặt.o83 phần trước mình đã nói phần tốt.giờ mình sẽ nói những điều ko may nha.
        đay là số ko co uy,có cuộc sống thanh nhàn nhưng tẻ nhạt,trong cuộc sống lời nói của họ ko co trọng lượng cho lắm,nói cách khác la ko đươc coi trọng,họ có nói hay ko nói cũng vậy.
        Luôn có nỗi lo về tiền bạc(cũng co thể là nợ lần tương đối nhiều).nhưng ko biết cách giải quyết ra sao,cùng lắm là lo lắng,buồn phiền,than thở là hết.
        Nếu như đã có gia đình thì cuộc sống gd cũng tẻ nhạt,ko mấy khi hạnh phúc,cả về nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.
        Công việc cũng lình xình,làm cũng vậy mà ko làm cũng vậy.
        nhưng đặc biệt có duyên với mấy chuyện đụng xe hoặc là té xe
        Mình đã từng nói đây là số thanh nhàn mà,người dùng số này tốt.nhất là lên ở nhà lo việc nội trợ
        Trong dãy số thì số 75 ko tốt.mà số 29 cũng vậy,chỉ có số 63 là tốt thôi.lên mình mới nói đây là số trước khổ sau sướng,khổ tận cam lai mà
        Vạn Lưu Quy Tông

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Chào bạn tuyetinh09!
        Cảm ơn bạn đã dành thời gian trao đổi để tất cả chúng ta cùng tiến bộ. Bức màn huyền vi của tạo hóa như là thiên võng tứ truơng !vô cùng lớn phải không? Cả nhân loại hàng ngàn năm nay vẫn chưa vén hết bức màn ấy.
        Dãy số này hành mộc, thích hợp cho người mạng Hỏa và thổ. Dịch tượng là Thái - Thăng. Mình cũng luận như bạn, số này khổ tận cam lai! từ 2010 ( mộc) hy vọng tốt lên.
        Tuy nhiên, dãy số hợac số xe chỉ góp phần phụ trợ để nói lên vận số của một con người . Điều trọng yếu là Tứ trụ của người đó quyết định, chỉ rõ số mệnh họ.
        Thực tế nghiệm thấy nhiều người sử dụng số DT hoặc số xe rất xấu, nhưng cuộc sống của họ rất tốt, thuận lợi vô cùng.?!
        Thôi mình cứ quan niệm Tâm có Chính Mệnh suy vẫn Sáng. thì đời sống sẽ nhẹ nhàng hơn.
        Vài dòng trao đổi,
        Thái Hòa

Cảm ơn
        70
        trong 39 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaihoa Xem bài gởi
        Chào bạn tuyetinh09!
        Cảm ơn bạn đã dành thời gian trao đổi để tất cả chúng ta cùng tiến bộ. Bức màn huyền vi của tạo hóa như là thiên võng tứ truơng !vô cùng lớn phải không? Cả nhân loại hàng ngàn năm nay vẫn chưa vén hết bức màn ấy.
        Dãy số này hành mộc, thích hợp cho người mạng Hỏa và thổ. Dịch tượng là Thái - Thăng. Mình cũng luận như bạn, số này khổ tận cam lai! từ 2010 ( mộc) hy vọng tốt lên.
        Tuy nhiên, dãy số hợac số xe chỉ góp phần phụ trợ để nói lên vận số của một con người . Điều trọng yếu là Tứ trụ của người đó quyết định, chỉ rõ số mệnh họ.
        Thực tế nghiệm thấy nhiều người sử dụng số DT hoặc số xe rất xấu, nhưng cuộc sống của họ rất tốt, thuận lợi vô cùng.?!
        Thôi mình cứ quan niệm Tâm có Chính Mệnh suy vẫn Sáng. thì đời sống sẽ nhẹ nhàng hơn.
        Vài dòng trao đổi,
        Thái Hòa
        theo mình qua năm chưa thể tốt lên được đâu bạn,minh nghĩ vậy
        minh cung da gap 1 so truong hợp.ban đầu thi tốt nhưng cang ve sau thi,,,,,,,,,,,,,
        nhưng mình luận ko theo quẻ ban ah,minh chỉ luận theo số thôi.va minh cung thấy khá ưng nghiệm..thường mình hay luận 2 số 1,nhưng lấy 2 hoặc 3 số cuối làm chính.vì cat hung họa thường là ở đó
        Nhưng mình cũng thấy nhiều khi có người mọi chuyện đang rất tốt,khi dùng số thí lại rất xấu.
        ah.hay anh em chúng ta chuyển qua tin nhăn đi.ở đây nói tùm lum làm phiền anh em quá
        Vạn Lưu Quy Tông

Cảm ơn
        3
        trong 2 bài viết

Default Nhờ xem giúp số sim

Chào toàn thể các anh, chị trong diễn đàn. Tôi cũng hay lang thang trên mạng và hôm nay vô tình đọc đc topic này, thấy bạn tuyettinh09 luận rất hay. Tôi cũng tự đọc một ít về Dịch nhưng chả ngộ đc là bao, nói chung là lĩnh vực này tôi rất mê. Cũng nhân đây xin nhờ bạn tuyettinh09 luận hộ mấy số của tôi, xem nên có dùng mấy số này ko. Hiện nay tôi đang làm IT cho 1 cơ quan nhà nc, thấy công việc chán quá, tiền ít mà chẳng ra đâu, tình duyên thì chắc trở:
        ngày sinh: 31/10/1979
        số sim: 0932 380 333, 0943 888 373, 0122 336 1979
        Xin đa tạ!

Trang 3/3 đầuđầu 123

Đề tài tương tự

1. Cách chọn ngày giờ tốt căn bản
        By nguyen kim yen in forum Trạch cát
        Trả lời: 20
        Bài mới: 02-10-13, 13:31
      2. nhờ tư vấn chọn hướng nhà
        By truc in forum Tư vấn phong thủy