Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/6 đầuđầu ... 3456 cuốicuối
    kết quả từ 41 tới 50 trên 57
        Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Híc anh Khôi yêu quý ơi anh nói cũng đúng một phần thôi, vì nếu nói là học thì vô cùng không biết bao giờ hết nên có câu Học Hải Dụng Kim. Thế nên mới cần người hiểu biết giúp đỡ, gạn đục khơi và đi đúng đường đúng lối, tránh đi trái đường cảnh sát thổi còi... anh Khôi à híc....
        Công danh sự nghiệp trai khuân vác
        Hiếu tình nhân nghĩa gái đeo mang...

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

gõ nhầm hì
        thay đổi nội dung bởi: Linhpharmacy, 18-10-12 lúc 15:57

Cảm ơn
        99
        trong 1,467 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Linhpharmacy Xem bài gởi
        Híc anh Khôi yêu quý ơi anh nói cũng đúng một phần thôi, vì nếu nói là học thì vô cùng không biết bao giờ hết nên có câu Học Hải Dụng Kim. Thế nên mới cần người hiểu biết giúp đỡ, gạn đục khơi và đi đúng đường đúng lối, tránh đi trái đường cảnh sát thổi còi... anh Khôi à híc....
        Bạn hãy bắt đầu từ 64 quái Viên Phương đồ của ngày Thiệu Khang Tiết.
        Tất cả các nguyên lý của Đại Quái đều nằm trong đó. Có gì không biết thì vào mục Hành Lang mà hỏi. Ai thương thì sẻ trả lời cho bạn.
        Hihihihihihihihihi
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "VinhL" về bài viết có ích này:

Linhpharmacy (18-10-12)

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Trích Nguyên văn bởi trungthanh Xem bài gởi
        Em chào các bác ạ .
        Đã từ lâu em lẳng lặng theo dõi huyền không lý số và nay quyết định làm thành viên diễn đàn để được hầu hạ các bác .
        Sở dĩ đến nay mới QĐ đăng ký TV là do phần vì bận ,phần vì cũng tham gia nhiều DĐ rồi : Nào là Tử vi Lý Số ,Lý Số Việt Nam , Việt Lý Số ,Thế Giới Vô Hình .......; Nhưng thấy chỗ nào cũng thể hiện là mình cao siêu nhưng kiến thức thì khó tiếp cận ,bởi hình như nó chỉ dành cho người có tiền .... Riêng thầy Quảng Đức thì dạy PT không lấy tiền nhưng cách dạy hơi lạ nên em không khoái lắm .
        ngày sưa định phấn đấu làm đệ tử ruột của cụ thiensu bên LHĐP để góp sức nhỏ bé của mình vào sự nghiệp phục hồi văn hiến 5000 năm Lạc Việt . Hồ hởi học lý học và phong thủy lạc việt của cụ để đi tuyên truyền quảng bá giúp cụ và giúp nước nhà ..... nhưng tắc lại vì hổng có tiền đóng học phí ! Ai Za !!!!! Tìm hiểu mới biết hóa ra kiến thức của cụ siêu việt quá nên ai muốn đi tuyên truyền cho lý thuyêt của cụ để tôn vinh tổ quốc và coi như gián tiếp tôn vinh sự sáng tạo của cá nhân cụ thì cũng vẫn cứ phải đóng tiền ( Học phí ) . Mặc ,cứ mượn tạm bạn bè dăn triệu định đóng thì gặp đúng sự kiện 1000 năm thang long ,thấy cụ có khả năng đuổi mưa ...... nên khiếp quá mà từ bỏ luôn ý định trở thành học trò của cụ luôn !
        Nay thấy ở đây mọi người rất là vui vẻ và cởi mở ,cứ có kiến thức là viết lên để mọi người thưởng lãm nên QĐ nhào vô để học hỏi luôn .
        Hồi vừa rồi lang thang tìm các tài liệu về phong thủy truyền thống để nghiên cứu ,thật bất ngờ khi thấy một trang dạy phong thủy lạc việt mà không lấy tiền .
        Chẳng biết là phong thủy lạc việt thứ thiệt hay là hàng nhái ? Vì cụ thiensu cũng lắm kẻ yêu người ghét nên không loại trừ khả năng có người bịa ra rồi phổ biến để làm mất uy tín của phong thủy lạc việt .
        Em mang về đây để mọi người tham khảo ,nếu không phải là của cụ thiên sứ thì anh em đã học cụ cũng nên cải chính cho phong thủy lạc việt của cụ .
        http://banvephongthuy.blogspot.com/
        Chào quyết thắng .
        Hội phong thủy Quảng đức có lấy tiền học phí đấy chứ anh ơi....
        Thầy chưa dậy trò, trò chưa hiểu gì đã bắt trò làm bài tập.
        hổng biết thầy này có vấn đề gì không.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Linhpharmacy" về bài viết có ích này:

minhman1970 (09-05-14)

Cảm ơn
        16
        trong 11 bài viết

Hì bạn cũng này cũng dễ tin người ghê nhỉ híc..
        Chẳng hiểu câu này bạn dành tặng ai vậy ?
        Còn về lớp học của thầy QĐ thì đúng thật là không thấy thu tiền mà ,bạn tôi hiện đang học lớp sơ cấp bên ấy mà . Không thấy nói gì đến tiền nong cả ,mới dạy được mấy bài thôi .
        Còn bên lý học đông phương thì thông báo thu tiền học phí luôn ,ai đóng thì được vào lớp .....
        Nhưng mà thôi ,quan trọng gì truyện đó ,chẳng lẽ mình cứ ép người ta cho không à ? Không có tiền thì lang thang trên mạng mà học vậy . Đấy ví dụ như phong thủy Lạc Việt ấy ,ngày xưa tôi thấy nói là của người Việt cổ ,tình cảm trào dâng !!!!!! Cứ ước ao có 5 triệu để đóng học phí ,không lo được thế là đành thôi ,nay thấy ở đây tha hồ mà đọc ! Nhưng đúng là đọc thì chẳng thấy có gì cả ,chắc tất cả là ở lớp cao cấp và ở phần huyền không lạc việt .
        Trân trọng !

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "cóc tía" về bài viết có ích này:

Linhpharmacy (18-10-12)

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Trích Nguyên văn bởi cóc tía Xem bài gởi
        Bạn à !
        Theo tôi được biết thì thầy Quảng Đức dạy onlin thường không thu học phí đâu bạn ạ !
        Còn phương pháp dạy của thầy thì đúng như bạn nói đấy ..... anh bạn tôi cũng đang học bên đó .... cũng chỉ loanh qua lanh quanh mấy câu hỏi rồi học sinh phải tìm tài liệu đọc mà trả lời . Ý của thầy là sau khi tìm TL đọc và trả lời được câu hỏi rồi thì nghĩa là ta đã hiểu biết vấn đề đó . Bạn tôi cũng kêu chán .... . Nhưng không biết đến các lớp cao cấp hơn thì thầy dạy thế nào ?
        Sau một thời gian dài ...dài theo đuổi cái việc tìm hiểu phong thủy thì tôi thấy là phải hiểu kỹ về huyền không mới ổn ,chứ cứ loanh ở bát trạch với dương trạch tam yếu thì chẳng ăn thua gì .
        Chờ bao giờ HUYỀN KHÔNG LẠC VIỆT của thầy thiensu trình làng thì mới ngoạn mục !
        Chắc lúc ấy các thầy phong thủy theo lý luận truyền thống hiện nay hêt cửa ...!!!! Hi....Hi....Hi....
        Trân trọng !
        Học sinh mất tiền để vào đọc bài, nghe thầy giảng bài mà anh lại bảo là ......( Ý của thầy là sau khi tìm TL đọc và trả lời được câu hỏi rồi thì nghĩa là ta đã hiểu biết vấn đề đó )
        Vậy thì thầy là gì.......???..........
        Học viên nộp tiền để học cái gì đây hay là học cái được ĐAU ĐẦU....
        Híc anh vẫn thích ptlv à híc, tg anh theo đó thì anh nghiên cứu huyền không thì hay hơn.

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Trích Nguyên văn bởi VinhL Xem bài gởi
        Bạn hãy bắt đầu từ 64 quái Viên Phương đồ của ngày Thiệu Khang Tiết.
        Tất cả các nguyên lý của Đại Quái đều nằm trong đó. Có gì không biết thì vào mục Hành Lang mà hỏi. Ai thương thì sẻ trả lời cho bạn.
        Hihihihihihihihihi
        Hì chào anh VinhL, anh vẫn khỏe chứ ạ, em cảm ơn anh rất nhiều.
        Anh VinhL cho cho em hỏi một tí, anh hay đọc nhiều tài liệu của TQ vậy anh có thấy tài liệu nào có tên là ĐỒ LIỆT THẬP BÁT CỤC chuyên dùng cho làm nhà không anh..?
        Vì trước đây bác em có một quyển bị thất lạc mất rồi....
        thay đổi nội dung bởi: Linhpharmacy, 18-10-12 lúc 15:59

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Còn về lớp học của thầy QĐ thì đúng thật là không thấy thu tiền mà ,bạn tôi hiện đang học lớp sơ cấp bên ấy mà . Không thấy nói gì đến tiền nong cả ,mới dạy được mấy bài thôi .
        Còn bên lý học đông phương thì thông báo thu tiền học phí luôn ,ai đóng thì được vào lớp .....
        Nhưng mà thôi ,quan trọng gì truyện đó ,chẳng lẽ mình cứ ép người ta cho không à ? Không có tiền thì lang thang trên mạng mà học vậy . Đấy ví dụ như phong thủy Lạc Việt ấy ,ngày xưa tôi thấy nói là của người Việt cổ ,tình cảm trào dâng !!!!!! Cứ ước ao có 5 triệu để đóng học phí ,không lo được thế là đành thôi ,nay thấy ở đây tha hồ mà đọc ! Nhưng đúng là đọc thì chẳng thấy có gì cả ,chắc tất cả là ở lớp cao cấp và ở phần huyền không lạc việt .
        Trân trọng !
        Hì em bấm nhầm vào mục trả lời nhanh, cái đó là em nói với anh Vanti67 anh à.

Cảm ơn
        16
        trong 11 bài viết

Học sinh mất tiền để vào đọc bài, nghe thầy giảng bài mà anh lại bảo là ......( Ý của thầy là sau khi tìm TL đọc và trả lời được câu hỏi rồi thì nghĩa là ta đã hiểu biết vấn đề đó )
        Vậy thì thầy là gì.......???..........
        Học viên nộp tiền để học cái gì đây hay là học cái được ĐAU ĐẦU....
        Híc anh vẫn thích ptlv à híc, tg anh theo đó thì anh nghiên cứu huyền không thì hay hơn.
        Chào bạn !
        Tại lớp sơ cấp bên đó hiện đã học được vài tháng rồi mà vẫn không thấy nói gì đến tiền nong mà ban .

Mà bạn ơi ? Sao nói truyện với bạn mình cứ có cảm giác bạn là con gái hay sao ý ! Rễ chịu ghê cơ !!!!!
        Thân mến !
        thay đổi nội dung bởi: cóc tía, 18-10-12 lúc 15:48

13. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "cóc tía" về bài viết có ích này:

Linhpharmacy (18-10-12)

Cảm ơn
        129
        trong 15 bài viết

Trân trọng !
        Híc em thì ko đủ hiểu để tv nhưng theo cảm nhận của em thì anh có thể học ở đây và đặt câu hỏi ở mọi người đều giúp nhiệt tình, còn bên ông thiên sứ thì chẳng có ai trả lời giúp anh đâu còn chưa kể phái của ông này Độc Nhất Vô Nhị...híc
        Anh thử ngẫm mà xem nếu anh gặp một người sinh năm 1983 hiện nay đang là Mạng thủy vậy theo phái lạc Việt thì anh này là mạng Hỏa, nếu họ ko tin anh giải thích thế nào và liệu họ có tin anh hay không.....?
        Nếu người ta đi nơi khác mà thầy bảo anh nói sai thì danh tiếng của anh chỉ là trăng chìm đáy giếng mà thôi...
        Còn một gđ sảy gia chuyện nọ chuyện kia nhiều khi đâu phải do phong thủy, nhưng gặp phải thầy thất đức thì cứ phán bừa người dân đâu có hiểu....
        Anh em mình ko muốn ko mất tiền nhưng, nếu thu tiền thì cũng phải dậy dỗ cho có bài có bản và có lương tâm trách nhiệm, với học trò của mình chứ phải ko anh.
        Nhưng thôi Nhân nào Quả đó anh nhỉ..híc....
        Nói bé thôi không có mấy đệ tử của thầy lại vào đây đánh nhau....bây giờ...híc híc....
        thay đổi nội dung bởi: Linhpharmacy, 18-10-12 lúc 16:01

Trang 5/6 đầuđầu ... 3456 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Thứ tự nhớ quẻ Dịch
        By htruongdinh in forum Dịch số
        Trả lời: 26
        Bài mới: 16-11-12, 11:25
      2. Doanh nhân nói chuyện phong thủy
        By hoa mai in forum Xã Hội - Con Người
        Trả lời: 0