Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: Bĩ - Tụy

Cảm ơn
        5
        trong 1 bài viết

Default Bĩ - Tụy

Tôi đang tìm hiểu một hình thức kinh doanh trên mạng. Đã thu thập được rất nhiều nhận xét tốt về công ty nhưng có một số thông tin không rõ ràng và vẫn boăn khoăn không biết có nên đầu tư vào kinh doanh này không? Giờ lập Dịch tượng 7:36pm (Giờ Tuất) , ngày 25/7 AL, năm Mậu Thìn, được Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ, Hỗ tượng Sơn Phong Cổ, biến tượng Trạch Địa Tụy. Xin nhờ bác Văn Hoài và các bác giúp đỡ giải thích giùm, tôi rất cảm ơn.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        5
        trong 1 bài viết

hic hic hic,

Nhìn các topic ở đây, ai cũng có phản hồi, nhận được sự giúp đỡ mà chẳng bác nào chịu chấp bút viết cho tôi đôi dòng luận giải. Tủi thân quá, hic hic.

Tôi đang gặp khó khăn chồng chất, mong được các bác chỉ giúp đường để thoát ra khỏi tình trạng bĩ cực hiện nay. Mong lời vàng ngọc của các bác nhiều lắm...

Cảm ơn
        5
        trong 8 bài viết

Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ , Hỗ tượng Phong Sơn Tiệm , biến tượng Trạch Địa Tụy

Biến thông:
        - Nội bộ tăm tối (bỉ) mà rầm rộ bên ngoài (tụy), thực lực không có (bỉ) nhưng quảng cáo rầm rộ (tụy)
        - Không cho (bỉ) tụ tập (tụy), không cho (bỉ) làm việc (tiệm) đông đảo (tụy)
        - Không cho (bỉ) khách hàng tụ tập đông đảo (tụy), không cho khách hàng qua lại (tiệm) nhiều lần (tụy)
        - Rào cản (bỉ) dày đặc (tụy), Ách tắc (bỉ) dồn đống (tụy)

1268's Avatar
        1268 is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        134
        trong 984 bài viết

Trích Nguyên văn bởi minhtam75 Xem bài gởi
        Tôi đang tìm hiểu một hình thức kinh doanh trên mạng. Đã thu thập được rất nhiều nhận xét tốt về công ty nhưng có một số thông tin không rõ ràng và vẫn boăn khoăn không biết có nên đầu tư vào kinh doanh này không? Giờ lập Dịch tượng 7:36pm (Giờ Tuất) , ngày 25/7 AL, năm Mậu Thìn, được Dịch tượng: Thiên Địa Bĩ, Hỗ tượng Sơn Phong Cổ, biến tượng Trạch Địa Tụy. Xin nhờ bác Văn Hoài và các bác giúp đỡ giải thích giùm, tôi rất cảm ơn.
        Có nên đầu tư kinh doanh vào ngành này không: Bĩ - Tụy:

Đầu tư là theo một việc gì đó, là nhóm họp là tụ là thay đổi (Tụy) - Sẽ được Bĩ thôi bạn ơi, sự bế tắc, bất lợi => Không nên đầu tư bạn ơi.

Mong được góp ý!
        “Những gì bạn làm hôm nay có thể cải thiện tương lai”.

Cảm ơn
        542
        trong 504 bài viết

Trích Nguyên văn bởi minhtam75 Xem bài gởi
        Chào bạn minhtam75,
        Quẻ gieo ngày giáp tuất/ mậu thân ( kỷ dậu)/ nhâm thìn
        Đây là quẻ cầu tài
        Hào 3 lâm mão tài trì thế, gặp nguyệt phá, tử tuyệt.
        mão tuất nhị hợp nhưng hóa thoái mùi . gặp hưu tù .Xét thế và ứng như vây thì việc kinh doanh khó khả thi lắm.
        Tuy nhiên, Bĩ cực thì thái lai. động hào 6 là cực Bĩ rồi. Bạn lạc quan mà đón tìm cơ hội khác ...
        Vài dòng góp ý, bạn suy nghĩ thêm.
        THái Hòa
        Chiến thắng không kiêu căng,
        Thất bại không nãn lòng.

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn