Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 4 trên 4
        Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Default Kính mong các anh chị trong diễn đàn xem giúp em!

Em là Nam sinh năm 2/3/1987 khoẳng lúc hơn 19h thì phải, em sinh ở miền Bắc. Gia đình bình thường bố mẹ làm buôn bán nhỏ. nhưng trong gia đình hay bất hòa. Em tốt nghiệp năm 2010 có đi làm một vài nơi nhưng lại nghỉ. nhưng công việc nhờ xin hộ thì 2 năm rồi không có tiến triển gì. Hiện tại em đang ở nhà và chuẩn bị học tiếp. Anh chị xem giúp em lá số xem trong năm nay em có nhận được việc không ạ. Em chờ hoài không thấy gì cả. Lại thêm năm nay tự dưng bao nhiêu thứ bệnh đổ ập tới :(. [IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotutru/5XJ2F31W.jpg[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: netz, 21-09-12 lúc 09:42
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        4,637
        trong 487 bài viết

Trích Nguyên văn bởi netz Xem bài gởi
        Em là Nam sinh năm 2/3/1987 khoẳng lúc hơn 19h thì phải, em sinh ở miền Bắc. Gia đình bình thường bố mẹ làm buôn bán nhỏ. nhưng trong gia đình hay bất hòa. Em tốt nghiệp năm 2010 có đi làm một vài nơi nhưng lại nghỉ. nhưng công việc nhờ xin hộ thì 2 năm rồi không có tiến triển gì. Hiện tại em đang ở nhà và chuẩn bị học tiếp. Anh chị xem giúp em lá số xem trong năm nay em có nhận được việc không ạ. Em chờ hoài không thấy gì cả. Lại thêm năm nay tự dưng bao nhiêu thứ bệnh đổ ập tới :(. [IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotutru/2GQDB6XD.jpg[/IMG]
        Chào bạn netz
        Tứ trụ năm tháng gặp Không vong, Nhật chủ Canh Kim thất lệnh nên rất suy nhược, Quan Sát hỗn tạp nhờ có Nhâm hợp Đinh chế Quan lưu Sát tứ trụ thuần hơn. Thân nhược cần Tỷ Kiếp, Kiêu Ấn hộ thân, ở đây có Kiêu thần tại Tuất là tốt nhưng Tuất lại là Sát khố vừa sinh vừa chế Nhật nguyên, đổi lại nếu thân vượng thì rất tốt, đây thân quá nhược cần phải cố gắng hết sức mới có thành quả, nếu làm có đầu không đuôi thì hỏng việc, hình như bạn đang trong tình trạng này. Chưa thấy bạn nói học nghành gì ? về bệnh tập có phải liên quan tới Tim Phổi không ?
        Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "sonthuy" về bài viết có ích này:

netz (21-09-12)

Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Em cảm ơn. em học về công nghệ sinh học và môi trường. Hiên tại chỉ làm phó bí thư đoàn phường. Còn công việc liên quan tới chuyên ngành xin 2 năm rồi không thấy dấu hiệu ạ. Em bị các bệnh liên quan tới da thôi ạ. Thỉnh thoảng bị sụt sịt chút

Cảm ơn
        4
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi sonthuy Xem bài gởi
        Chào bạn netz
        Tứ trụ năm tháng gặp Không vong, Nhật chủ Canh Kim thất lệnh nên rất suy nhược, Quan Sát hỗn tạp nhờ có Nhâm hợp Đinh chế Quan lưu Sát tứ trụ thuần hơn. Thân nhược cần Tỷ Kiếp, Kiêu Ấn hộ thân, ở đây có Kiêu thần tại Tuất là tốt nhưng Tuất lại là Sát khố vừa sinh vừa chế Nhật nguyên, đổi lại nếu thân vượng thì rất tốt, đây thân quá nhược cần phải cố gắng hết sức mới có thành quả, nếu làm có đầu không đuôi thì hỏng việc, hình như bạn đang trong tình trạng này. Chưa thấy bạn nói học nghành gì ? về bệnh tập có phải liên quan tới Tim Phổi không ?
        Em nhầm h sinh trên anh xem lại giúp em ạ

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 38
        Bài mới: 01-12-12, 23:35
      2. Trả lời: 1
        Bài mới: 29-09-11, 13:42
      3. Trả lời: 5
        Bài mới: 19-09-11, 18:18
      4. 18 chiêu tài bí kíp trong dân gian
        By hoa mai in forum Thư Giãn - Giao Lưu
        Trả lời: 3
        Bài mới: 01-04-11, 19:31
      5. Đi máy bay đường dài .... coi chừng không thức dậy!
        By vân từ in forum Khoa Học - Kỹ Thuật
        Trả lời: 0
        Bài mới: 21-12-10, 00:13

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn