Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 730

Hybrid View

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

Bên topic khác bạn Chimcong có nói về chiêu thức mà sau thơi gian cây cối tốt tươi. Tôi cũng mới trấn yểm một ngôi nhà theo PTLV và cây cối cũng tươi tốt trở lại sau 21 ngày. Trước cũng chỉ để làm nghiệm chứng cho riêng mình, nay cũng nhân có cái topic này mang vào cho các bạn ném đá chơi.
        trươc khi làm ngày 1-7-2013
        [IMG]http://i1342.photobucket.com/albums/o778/Hoang_Trieu_Hai/2013-06-27181122_zps6aa9489c.jpg[/IMG]
        Ngày 29-7-2013
        [IMG]http://i1342.photobucket.com/albums/o778/Hoang_Trieu_Hai/2013-07-21181128_zpse382dc66.jpg[/IMG]
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

Cảm ơn
        220
        trong 26 bài viết

Xin bác Hoangtrieuhai xem lại; ở đây cùng có rất nhiều cây sẵn tươi tốt rồi, chỉ có cây đu đủ là có thay đổi từ héo sang tươi. thời gian trước mưa nhiều, đu đủ là loại cây không ưa nước, chỗ này nhiều rác mùn lại sát hồ, có thể nắng lên nó hồi lại... hay là bác yểm khí cho riêng cây đu đủ ? Bác nêu chi tiết hơn được không ạ/ Xin cảm ơn bác!
        À, còn cây bên trái ở tấm ảnh đầu, đâu rồi bác ơi? bác đưa lên cả đi để so sánh
        thay đổi nội dung bởi: hoabinh, 01-08-13 lúc 09:28
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        131
        trong 220 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoangtrieuhai Xem bài gởi
        Bên topic khác bạn Chimcong có nói về chiêu thức mà sau thơi gian cây cối tốt tươi. Tôi cũng mới trấn yểm một ngôi nhà theo PTLV và cây cối cũng tươi tốt trở lại sau 21 ngày. Trước cũng chỉ để làm nghiệm chứng cho riêng mình, nay cũng nhân có cái topic này mang vào cho các bạn ném đá chơi.
        trươc khi làm ngày 1-7-2013
        [IMG]http://i1342.photobucket.com/albums/o778/Hoang_Trieu_Hai/2013-06-27181122_zps6aa9489c.jpg[/IMG]
        Ngày 29-7-2013
        [IMG]http://i1342.photobucket.com/albums/o778/Hoang_Trieu_Hai/2013-07-21181128_zpse382dc66.jpg[/IMG]
        He he chấn iểm làm cây cối tốt tươi .
        Mấy năm qua tôi có chuyển một phần sang kinh doanh và làm cây cảnh nghệ thuật , cây nuôi tốt sau lại hãm cằn già dễ như trở bàn tay 15 ngày có kết quả .
        Phong thủy trần iểm vậy dễ quá A

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

Hehe, đấy, thế mà ở topic của chimcong nói về anh H dienbantn , quảng cáo là sau thời gian cây cối tốt tươi. Nói còn chả có chứng minh hay ảnh ọt gì mà thấy tung hô ầm ầm. Cũng muốn xem mọi người nhận xét công tâm thế nào nên đưa lên đây để xem ném đá. Cái ảnh này chụp chơi chứ trấn yểm quái gì đâu. Một sự việc nói theo cách nào cũng được, thế nên muốn biết lòng người cũng không khó.

Trích Nguyên văn bởi longtuan Xem bài gởi
        He he chấn iểm làm cây cối tốt tươi .
        Mấy năm qua tôi có chuyển một phần sang kinh doanh và làm cây cảnh nghệ thuật , cây nuôi tốt sau lại hãm cằn già dễ như trở bàn tay 15 ngày có kết quả .
        Phong thủy trần iểm vậy dễ quá A
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

Cảm ơn
        18
        trong 2 bài viết

Thôi, HTH tập trung chuyên môn đi

Còn mấy lời đã hứa ở phía trước hoặc là tiếp tục trình diễn lý thuyết của PTLV - rất hoan nghênh

Đề nghị tất cả trật tự cho HTH làm việc

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "centos" về bài viết có ích này:

Cụ Khiết (03-08-13)

Cảm ơn
        12
        trong 9 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoangtrieuhai Xem bài gởi
        Hehe, đấy, thế mà ở topic của chimcong nói về anh H dienbantn , quảng cáo là sau thời gian cây cối tốt tươi. Nói còn chả có chứng minh hay ảnh ọt gì mà thấy tung hô ầm ầm. Cũng muốn xem mọi người nhận xét công tâm thế nào nên đưa lên đây để xem ném đá. Cái ảnh này chụp chơi chứ trấn yểm quái gì đâu. Một sự việc nói theo cách nào cũng được, thế nên muốn biết lòng người cũng không khó.
        Theo cụ khiết thì hoangtrieuhai nên đi thẳng vào vấn đề chuyên môn là :
        - Sau khi chimcong chỉ ra rằng PTLV đã sai khi xác định diện tích(chỉ cần phần diện tích thôi nhé) phân cung trong hình vẽ mà bạn khoadautu ví dụ phía trên . hoangtrieuhai hãy nói rõ ràng là trong trường hợp này thì PTLV đã sai hay đúng ?
        - Tự thiensu & Ít nhất có thêm hoangtrieuhai nói rằng HKLV ưu việt hơn HK cổ thư . HKLV giải thích được sự khác nhau của từng ngôi nhà trong cùng một khu phố ,còn huyền không cổ thư không thể giải thích được hiện tượng ấy .
        Vậy hoangtrieuhai nên dùng lý luận của HKLV để giải thích trước đi ?
        * Xin lưu ý hoangtrieuhai :
        1- Bạn không nên loanh quanh như thế sẽ mất đi chút cảm tình ban đầu với PTLV mà bạn đem đến topic này !
        2- Lão cũng quen cụ dienban và đã theo dõi hết các bài viết ở topic này đặc biệt là mấy bài kể về truyện cụ dienban trấn yểm .
        Ở mấy bài đó tác giả chỉ kể có tính chất nói truyện chứ không có ý tranh luận đúng sai . Họ còn tỏ ý rất rõ ràng cho người đọc thấy họ muốn dấu những nơi họ đã tham gia ba vụ trấn yểm đó . Vì vậy chúng ta không thể trách vì sao họ không đưa ảnh lên để chứng minh những nói đó . Vậy thì hoangtrieuhai không nên vin vào đó để loanh quanh không đi thẳng vào những vấn đề tự mình đưa ra .
        Hy vọng bạn giữ được bản lĩnh ban đầu !
        Trân trọng !
        thay đổi nội dung bởi: Cụ Khiết, 02-08-13 lúc 15:20

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn