Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 12/73 đầuđầu ... 210111213142262 ... cuốicuối
    kết quả từ 111 tới 120 trên 730
        Cảm ơn
        26
        trong 10 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoangtrieuhai Xem bài gởi
        Chào Bạn.
        1. Trên tinh thần là trao đổi học thuật, Câu trả lời của hth là: hàng năm bạn có khắc chế ngũ hoàng /nhị hắc hay chỉ đợi nó phi tới trước cửa ? và nếu có thì cách làm ? Khắc chế ngược với rước vào , phải ko bạn.
        2. Về thủ tục: câu hỏi của bạn, hth cho là hoặc bạn hơi vội vàng khi hỏi, hoặc bạn là người thiếu "lịch duyệt giang hồ". HTH ko trả lời câu hỏi này vì các lý do sau:
        a. Bạn hoặc động dưới nick ảo nên hth ko biết bạn là ai. Bạn trong tối, hth ngoài sáng.
        b. Các vấn đề liên quan tới hợp đồng, hóa đơn..vv: xin chuyển tới Sở KHĐT hà nôi, Cục Thuế HÀ Nội, Cục điều tra CA Kinh tế - TP Hà Nôi, Sở KHCN Hà Nôi, TW Hội ĐNA.
        3. HTH ko lưu trữ trên diễn đàn. Về mặt IT, hth đã từng tốt nghiệp thạc sỹ quản trị CNTT. Lâu lắm rồi, và có lẽ kiến thức giờ về gần 0 rồi nên ko biết cách của mình đã đúng hay chưa. Nhưng mà chỗ lưu trữ tốt nhất vẫn là bộ óc, nhỉ

Có lẽ câu trả lời chưa làm bạn thỏa mãn. Vậy thế này, bạn có thể tham khảo thêm khách hàng của hth , nơi có thể bạn tìm hiểu được vấn đề thứ hai của bạn:
        - Seabank: nguồn tham khảo : Chủ tịch, TGĐ, PTGĐ
        - Tập đoàn Nhân Nhĩa: nguồn tham khảo:Chủ tịch, TGĐ
        - Blooming Towel đà nẵng: nguồn tham khảo: Chủ tịch- TGĐ
        - Tổng cty 319 BQP: nguồn tham khảo:Chủ tịch ,PTGĐ
        - Tổng cty Duyên Hải - BQP: nguồn tham khảo:Chủ tịch, TGĐ
        - Agribank: nguồn tham khảo:TGĐ, UV HĐ Thành Viên.
        6 thôi là đủ rồi nhỉ.
        thân ái
        hth
        Khiếp khiếp thật đấy ,anh hải toàn giúp những người làm to thật ấy ,thế thì mấy ông ngân hàng nên nhờ anh hải tư vấn cho trụ sở cơ quan để dân áo đến gửi tiền còn con nợ thì lo bán nhà đi trả nọ cho ngân hàng . Anh ơi anh tư vấn cho TGĐ Agribank lâu chưa ạ ,mà hồi đó ông nào làm TGĐ ạ ? Vì em có chị gái làm ở trụ sở chính Agribank .
        Đâyú mọi người thấy chưa ? mấy ông tổng thiếu gì tiền mà không mời các thầy giỏi theo cổ thư lại đi mời phong thủy lạc việt là anh hải .
        chúc anh viết bài thành công nhé .
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

Em có chị gái làm ở đó thì nói chị ấy hỏi trực tiếp đi, còn lên goodle hỏi tên bác TGĐ có gì khó.
        Tất nhiên là từ lúc bác ấy còn là PTGĐ, quyền TGĐ và mới nhân chức TGĐ chứ ko phải TGĐ cũ.
        thân ái
        hth
        Trích Nguyên văn bởi xuyenputin Xem bài gởi
        Khiếp khiếp thật đấy ,anh hải toàn giúp những người làm to thật ấy ,thế thì mấy ông ngân hàng nên nhờ anh hải tư vấn cho trụ sở cơ quan để dân áo đến gửi tiền còn con nợ thì lo bán nhà đi trả nọ cho ngân hàng . Anh ơi anh tư vấn cho TGĐ Agribank lâu chưa ạ ,mà hồi đó ông nào làm TGĐ ạ ? Vì em có chị gái làm ở trụ sở chính Agribank .
        Đâyú mọi người thấy chưa ? mấy ông tổng thiếu gì tiền mà không mời các thầy giỏi theo cổ thư lại đi mời phong thủy lạc việt là anh hải .
        chúc anh viết bài thành công nhé .
        thay đổi nội dung bởi: hoangtrieuhai, 05-07-13 lúc 14:25
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

Cảm ơn
        26
        trong 10 bài viết

Trích Nguyên văn bởi hoangtrieuhai Xem bài gởi
        Em có chị gái làm ở đó thì nói chị ấy hỏi trực tiếp đi, còn lên goodle hỏi tên bác TGĐ có gì khó.
        Tất nhiên là từ lúc bác ấy còn là PTGĐ, quyền TGĐ và mới nhân chức TGĐ chứ ko phải TGĐ cũ.
        thân ái
        hth
        Úi anh ơi ,họ thay luôn anh ạ em chị biết bác phạm thanh tâm thôi ,vì ngày đó bác ấy về nhà chị em chơi . chị em hiện là chánh văn phòng ở đó anh ạ . Thôi nếu anh không thích nói thì thôi cũng được .toàn truyện vớ vẩn ấy mà ạnh .
        Anh hãy viết bài tôn vinh phong thủy nạc việt đi ạ .chúc anh thành công

Cảm ơn
        223
        trong 17 bài viết

em ủng hộ trao đổi học thuật một cách công bằng minh bạch mặc dù cá nhân em không tin phong thủy lạc việt mà em chỉ tin mấy người ở diển đàn này thôi nhưng không vì thế mà em ném đá anh đâu ngược lại em rất ủng hộ anh viết bài ở đây để trao đổi học thuật

Cảm ơn
        2
        trong 8 bài viết

Tôi đã tham gia rất nhiều diễn đàn huyền học nhưng tôi thấy diễn đàn HKLS này là các thành viên tham gia nghiêm túc nhất, nhiều thành viên có những bài viết công phu, bổ ích, dành nhiều tâm huyết cho diễn đàn. Nhưng đến khi xuất hiện hiện bài này(phong thủy lạc việt) thì các bạn thử nhìn lại xem các nhân vật chính đang làm gì đây?. Theo tôi các bạn nên dừng lại kẻo phá hỏng hết tôn chỉ của diễn đàn, làm nản lòng những người muốn học hỏi, nghiên cứu học thuật. Kính mong ban quản trị lưu tâm đến những bài viết dạng này để diễn đàn ngày càng phát triển.
        Xin cảm ơn!

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "thangngan" về bài viết có ích này:

nambinhdien (05-07-13)

Cảm ơn
        204
        trong 222 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thangngan Xem bài gởi
        Tôi đã tham gia rất nhiều diễn đàn huyền học nhưng tôi thấy diễn đàn HKLS này là các thành viên tham gia nghiêm túc nhất, nhiều thành viên có những bài viết công phu, bổ ích, dành nhiều tâm huyết cho diễn đàn. Nhưng đến khi xuất hiện hiện bài này(phong thủy lạc việt) thì các bạn thử nhìn lại xem các nhân vật chính đang làm gì đây?. Theo tôi các bạn nên dừng lại kẻo phá hỏng hết tôn chỉ của diễn đàn, làm nản lòng những người muốn học hỏi, nghiên cứu học thuật. Kính mong ban quản trị lưu tâm đến những bài viết dạng này để diễn đàn ngày càng phát triển.
        Xin cảm ơn!
        Cùng đồng tình với thangngan.

Lúc đầu thì nói năng ngoan hiền, nhưng càng về sau càng lộ rõ bản chất rồi nhé!
        Huyền không lý số là trang này: Cái tên cũng đủ nói lên là chuyên sâu về Huyền Không Học rồi, bạn nào muốn chuyên sâu về "Lạc Việt" Học thì chắc vào nhầm địa chỉ rồi! Các bạn vào trang "phong thủy lạc việt" thì có phải đúng chuyên ngành để trên đường "tới một tầm cao mới" không?

Còn kiểu giống như để phá bĩnh thì mong ban quản trị Admin xóa nick và những bài viết phá bĩnh kiểu vậy giúp ạ.Những bài viết kiểu này làm vẩn đục cái không khí học tập nghiên cứu nghiêm túc của diễn đàn này mất.

Thân.

8. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "tienhaiutc" về bài viết có ích này:

huyruan (06-07-13),kolname (06-07-13)

Cảm ơn
        38
        trong 8 bài viết

Chào bạn
        Ko biết có phải bạn ám chỉ hth ko ? bản chất nào cần lộ nhỉ ? Là thành viên mới, HTH cố gắng thỏa mãn tất cả các câu hỏi của mọi người. Bạn hãy công tâm xem lại cách người hỏi và trả lời, công bằng thôi mà.
        HTH tham gia HKLS , ko phải rỗi hơi để tán chuyện. Giải quyết dứt điểm mấy việc trước sau gì cũng xảy ra, hết thì mới tập trung được.
        Ai cũng biết, cũng có đường link về tài liệu của PTLV, hth chả cần phải quảng bá gì mà hơn nữa cũng đủ thông minh nếu như ko muốn bị xóa bài hay band nick, chứ đừng nói tới việc phá bĩnh.
        HTH sẽ ko quảng bá, làm hình ảnh hay PR gỉ ở đây cả vì ngu cũng hiểu là đó thật là vô ích.
        HTH sẽ viết về cách mình nghiên cứu về HK trên cơ sở HKLV. HTH chưa viết bao giờ nên sẽ cần chút thời gian để viết, cũng chỉ vì đã là thành viên của diễn đàn HKLS.
        Cho tới giờ, ko có bất kỳ một cảnh báo nào từ ban quản trị diễn đàn tới HTH, vậy nên bạn cũng ko cần lo lắng quá như vậy,.

thân ái
        hth

Trích Nguyên văn bởi tienhaiutc Xem bài gởi
        Cùng đồng tình với thangngan.

Lúc đầu thì nói năng ngoan hiền, nhưng càng về sau càng lộ rõ bản chất rồi nhé!
        Huyền không lý số là trang này: Cái tên cũng đủ nói lên là chuyên sâu về Huyền Không Học rồi, bạn nào muốn chuyên sâu về "Lạc Việt" Học thì chắc vào nhầm địa chỉ rồi! Các bạn vào trang "phong thủy lạc việt" thì có phải đúng chuyên ngành để trên đường "tới một tầm cao mới" không?

Còn kiểu giống như để phá bĩnh thì mong ban quản trị Admin xóa nick và những bài viết phá bĩnh kiểu vậy giúp ạ.Những bài viết kiểu này làm vẩn đục cái không khí học tập nghiên cứu nghiêm túc của diễn đàn này mất.

Thân.
        Âm Dương Tương Giao -Thiên Nhất Sinh Thủy

Cảm ơn
        223
        trong 17 bài viết

hình như tiênhaiutc nói xuyenputin chứ không phải anh hoàng trieu hải

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "bmwcz1" về bài viết có ích này:

hoangtrieuhai (07-07-13)

Cảm ơn
        16
        trong 11 bài viết

Thôi các bạn ơi ,bỏ qua để bạn hoangtrieuhai tập trung đăng bài đi ,chứ nói trên mạng ai cũng vội và cố gắng nói gắn gọn nên nhiều khi không thể liệt kê mọi ý của mình ra . Vì vậy mà người đọc cũng rễ hiểu lầm nhau .
        cóc tía nghĩ mọi người từ lâu đã biết PTLV của thầy thiensu ,tin hay không thì cần phải có kiểm chứng và cần thời gian . Lấy một môn PTLV mới được công bố khái quát (vì với XH mọi người mới chỉ nghe nhiều hơn thấy) so sánh với một công trình phong thủy đã có từ hàng nghìn năm lý luận và thực tiễn thì e khó mà có sự công bằng . Hơn nữa thầy thiensu lại hay gây ồn ào khác người quá nên mọi người không tin cũng là điều dễ hiểu .
        Theo cóc tía thì phong thủy hay địa lý gì ...cũng chẳng phải là cứu cánh cho mọi người . VD như anh hoangtrieuhai bảo đã dùng PTLV để tư vấn cho sáu trường hợp trên ,nhưng học đã từ nhân viên mà leo lên được đến như vậy rồi thì mới gặp anh hải . Vậy ang hay ai thuộc PTLV có từng tư vấn cho nhà cửa và phòng LV của mấy ông tổng từ ngày các ông ấy còn là nhân viên không mà đã làm to vậy ?
        Bây giờ phú quý sinh lễ nghĩa ,càng làm to thì càng mê tín ,các ông ấy nhờ hết thầy này thầy nọ ,làm bậy làm bạ ,muốn lên lương lên chức .... đều tìm đủ các loại thầy . Mấy ông tổng ấy nay mời thầy phong thủy tầu ,mai lại mời ông PTLV ,có khi ngày kia nghe thấy đệ tử giới thiệu ở sơn La hòa Bình có ông thầy phong thủy giỏi lắm thế là lại hiệu triệu đến ....
        Ở cạnhcơ quan em vừa rồi có vụ giám đốc cũ bị kỷ luật (ông này trước cũng nhiều thầy lắm nhé ) ,ông mới đến lại mời vài ông thầy đến ,có ông người gày như que tăm mắc bộ quần áo nâu đến đứng cửa CQ ngửa mặt ra đằng sau hai tay chắp đằng sau như bà cô thị nở lúc chửu nhau phán : Ới giời ơi ,nhà của như thế này không đi tù là còn phúc tổ .... ông mới mặt tái mét ... miệng lắp bắp.... thầy.... thầy.... thầy giúp em với thầy nhá . Thế là trong vòn một hai tháng gì đó cửa đảng ,gạch lát nền .sơn tường .... thay đổi hết ,nghe nói ông ấy bảo phải thay vì kim sinh thủy ,thủy sinh hỏa ..... ;Thấy nói vụ ấy mất tỉ bạc để sửa chữa.... thật là tốn tiền của nhà nước và nhân dân . Mấy ông ấy cứ phải bắt bối thường cho nhà nước rồi bỏ tù hết thì đất nước mới hết nghèo .
        Ông xã cóc tía cũng ti teo học phong thủy nhưng hơn chục năm rồi mà có đâu vào đâu đâu . cóc tía có cô đồng nghiệp cưới chồng đã hơn ba năm chưa có con ,cũng đi cúng kiếng đủ thứ rồi mà vẫn tịt . Hôm rồi cô ấy bảo nghe nói anh nhà my giỏi phong thủy lắm phải không ? Hôm nào nhờ xuống tao kê hộ vợ chồng tao cái giường xem có hy vọng gì không ,nếu không sang năm tao đành đi từ dũ thôi mày ạ . Về cóc tía nói lại thấy hắn cứ băn khoăn ,thấy im im tưởng đang bố trí thời gian ,nên có tía bảo bạn cứ từ từ anh ấy nhận lời rồi đấy . Ai dè hôm nọ lão gọi cóc tía đến hôn "chụt" vào má và bảo : em ạ anh nghĩ kỹ rồi ,bạn hiền là phải giúp đỡ lẫn nhau ,vì thế hôm nào em đi công tác mấy ngày thì bảo bạn em đến nhà mình ngủ ở cái giường của em này ,anh sẽ giúp cho ....... ôi thật là bó tay .
        Thôi moijn người không nên nói gì nữa để anh hải chuyên tâm viết đi ,chọc tưc nhiều anh ấy ngại không viết nữa e lại bị mang tiến là huyền không lý số không mến khách .
        cóc tía chào mọi người .

13. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "cóc tía" về bài viết có ích này:

hoangtrieuhai (07-07-13)

Cảm ơn
        26
        trong 10 bài viết

Trong khi chờ anh HTH viết bài mở màn Định tâm và đo hướng ,xuyenputin xin giới thiệu đoàn clip này để mọi người hiểu hơn về PTLV .

http://diendan.lyhocdongphuong.org.v...viet-tren-vtc/

Trang 12/73 đầuđầu ... 210111213142262 ... cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn