Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        41
        trong 27 bài viết

Default Lá Số Đại Phú ?

Lá Số mình có Bác Vo Quy Khanh xem giùm ... mà sao mình vẫn còn trắng tay ... Nói thật còn như Trần Minh Khố chuối ...

Không lẽ dụng thần mình còn thiếu gì đó nên nó đi ngược hoàn toàn ; hay vận dân ko quan vận nước ; vận con không qua vận cha ???

Sao mình chưa thấy gốc rễ của Tài tinh đâu cả

Mong cô chú - anh em diễn đàn ai có hứng thú xin chỉ bảo vài lời ....

-----------------------------------------------------------------------------
        Anh Hoà.
        Anh có hỏi tôi về bát tự Năm Mậu thin, tháng Ất sửu, ngày Ất mùi, giờ Ất dậu. Tôi xem trong lịch vạn niên sinh vào ngày 28 đúng ngày Lập xuân. Sinh vào giờ Dậu sau giờ Lập xuân như vậy bạn sinh ra thuộc về tháng giêng năm sau. Các yếu tố vật chất hình thành trục toạ độ của Trái đất trên đường Quỹ đạo như sau:

Năm 1989 thg 1 nga. 28 giờ dậu
        Kỷ tỵ Bính dần Ất mùi Ất dậu
        Hệ trục toạ độ của Trái đất trên đường Quỹ đạo như hình vẽ sau. (xem hình vẽ)
        Trục Hoành trùng với đường quỹ đạo Tỵ-Hợi, trục tung Dần- Thân. Khi Trái đất quay từ Tây sang Đông thì Mộc(Z) yếu tố mất cân bằng chính luôn luôn sinh cho Hoả((Y) là yếu tố cân bằng. Hoả(Y) lại cấp nguồn cho Thổ(X) là Tài vận yếu tố cân bằng chính. Thổ(X) chế áp được Thuỷ(U) là yếu tố mất cân bằng. Vì vậy bên phải trục Tung có Y+X+M cân bằng mạnh là người giàu có.

Từ năm 1989 đến 2049 anh là người giàu có. Từ vận Kỷ hợi 2009 trở đi anh sẽ là chủ doanh nghiệp rất giàu có thuộc hang tỷ phú. Về con đường học vấn thì anh không bằng người nhưng về con đường kinh doanh thì anh hơn người.

-Từ năm 2049 đến 2059 đó là mười năm thời kỳ sinh tử của anh hay còn gọi là 10 khoảnh khắc của mùa xuân cuối cùng. Giới hạn ở tuổi 71.

[img]http://nw8.upanh.com/b1.s35.d4/60998a92678d5d717786f69f4dd3366e_54770838.55307337 1165326335488711771787n.jpg[/img]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        8
        trong 151 bài viết

Thiên thời ---->địa lợi ----> + -----> nhân hòa
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "yendoan" về bài viết có ích này:

anhhoa22 (13-04-13)

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3