Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/7 đầuđầu ... 34567 cuốicuối
    kết quả từ 41 tới 50 trên 67
        Cảm ơn
        801
        trong 448 bài viết

Trích Nguyên văn bởi DangHuyAnh Xem bài gởi
        Đầu tháng 3 rồi em cũng "choáng váng" vì cái vụ trẻ trung này.

Số là có học trò làm Herbalife, cô ấy mời đi hội thảo. Mấy cái trò này đi hoài cũng chán lắm, nhưng được cái là vào nhìn tướng để xem mấy ông bốc phét pháp lệnh có mạnh không.
        Học trò hứa hẹn sẽ là một buổi hội thảo đáng ngạc nhiên về thông tin mới của những công nghệ mới hiện đại về chăm sóc sức khỏe

Công nhận là ngạc nhiên thật, vào quan sát hình tướng các nam thanh nữ tú đặc biệt các trưởng nhóm thì có chung đặc điểm: da mặt non, căng, trắng các cung không hiển lộ bất cứ khí sắc nào duy chỉ cung tật là có sắc như ghét cáu bẩn chạy hết cung. Nữ thì nõn nà da mịn màng đẹp, đàn ông cũng thế nhưng chỉ tội là ông nào cũng hơi mái mái
        Một tháng sau, gặp lại cô học trò, cũng loại sắc khí đó. Liền hỏi: Em dùng Herbalife phải không, y như rằng là có. Hehe tới đây thì hiểu tại sao lại thế. Cũng không có kết luận gì, vì em vẫn còn quan sát tiếp nhưng cảm nghiệm riêng là hơi ớn.
        Chủ đề này hay lắm. Thứ bảy này htruongdinh xin tham gia lớp Nhân tướng học và nhờ DangHuyAnh quan sát dùm nhé. HTD không sử dụng Herbalife và mỹ phẩm nào.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "htruongdinh" về bài viết có ích này:

DangHuyAnh (15-05-13)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Các anh/chị cho phép em tham gia lớp Nhân Tướng Học nhé :)

Cảm ơn
        1,033
        trong 4,266 bài viết

Chào các anh chị em

Rất hoan nghênh tinh thần trao đổi, học hỏi của các thành viên HKLS

Để CLB nhân tướng học HKLS phát triển tốt hơn, bền vững hơn. Nên chăng có một nội qui (do các thành viên CLB tự thảo luận) dựa trên tinh thần nội qui của diễn đàn HKLS. Để mọi người có một qui tắc ứng xử hợp lẽ, đặc biệt không đưa hình ảnh người khác (khi chưa có sự đồng ý của họ ) lên diễn đàn nhờ xem tướng hoặc thực hành xem tướng, trừ trường hợp người nổi tiếng. Điều này vi phạm nội qui diễn đàn và có thể vi phạm pháp luật VN

Chúc CLB Nhân Tướng Học HKLS ngày một phát triển

Trân Trọng
        [IMG]http://anhdepblog.com/graphics/popular/images/heart-6.gif[/IMG]
        Hạnh phúc cho những ai biết được bí mật của tự nhiên

5. Có 7 Hội viên đã cảm ơn đến "vanhoai" về bài viết có ích này:

Bin_yeu_PT (16-05-13),DangHuyAnh (16-05-13),de vuong (16-05-13),huyducit (16-05-13),kolname (16-05-13),tieuphong (16-05-13),yennga (17-05-13)

Cảm ơn
        527
        trong 124 bài viết

Kính anh Văn Hoài BQT, cùng toàn thể hội viên !

Do CLB mới đi vào hoạt động nên còn nhiều thiếu sót, Tuy nhiên nói để anh và BQT diễn đàn thông cảm, suốt mấy ngày nay Em, Thái Hòa, Huy Anh đang bàn bạc ( Thâu đêm có khi đến 02 giờ sáng) để cùng bổ sung một số qui định riêng ( ngoài những qui định của diễn đàn) vào CLB, để CLB duy trì lâu dài, có qui củ,tôn trọng luật pháp như những góp ý của anh đã đề nghị !

Kỳ sinh hoạt tiếp theo ( kỳ 4 ngày 18/05/2013) sẽ được đưa ra thảo luận và quyết định. Sau đó sẽ đưa qui định bổ sung vào CLB của diễn đàn.

CLB Thành thật nhìn nhận những thiếu sót này và chân thành cám ơn ý kiến đóng góp của anh, để CLB ngày càng phát triển.

Trân trọng kính chào !

Thay mặt CLB Nhân Tướng Học - Huyền Không Lý Số

huyducit
        thay đổi nội dung bởi: huyducit, 16-05-13 lúc 15:54
        "Tự do là ung dung trong ràng buộc,
        Hạnh phúc là tự tại giữa khổ đau."

Thầy Viên Minh

7. Có 5 Hội viên đã cảm ơn đến "huyducit" về bài viết có ích này:

Codai (17-05-13),DangHuyAnh (16-05-13),kolname (16-05-13),vanhoai (16-05-13),yennga (16-05-13)

Cảm ơn
        527
        trong 124 bài viết

Mời các bạn vào đây: http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=3799&page=4
        để xem Thông Báo mới.

huyducit

Thầy Viên Minh

9. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "huyducit" về bài viết có ích này:

Codai (17-05-13),nanashi1993 (20-05-13)

Cảm ơn
        527
        trong 124 bài viết

Chào các bạn !

Được sự tán thành từ BQT Huyenkhonglyso và sự nhất trí từ toàn thể thành viên CLB Nhân Tướng Học Thực Hành ngày 17/05/2013, Nay CLB đã có Nội Qui mới, mời các bạn vào xem và thực hiện: http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=3799&page=4

huyducit

Thầy Viên Minh

11. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "huyducit" về bài viết có ích này:

nanashi1993 (20-05-13),tieuphong (20-05-13)

Cảm ơn
        156
        trong 124 bài viết

LỜI CÁM ƠN

Là một người đã chọn lĩnh vực huyền học để nghiên cứu, để gắn kết, em cũng như tất cả những người đã từng đặt chân vô con đường này đều nằm lòng ý nghĩ: cuộc đời này thật vô thường, hữu – vô biến chuyển khôn lường. Bởi thế, em cũng nhiều lần nhủ mình: mất mát cũng không quá đau khổ , mà thành công cũng không kiêu hãnh. Vì đã biết rằng, có đó rồi mất đó, mất đó rồi lại có đó.

Nằm lòng lý thuyết là vậy, nhưng khi đối diện với những mất mát xảy đến với mình thực sự, em cũng đã lo lắng, buồn đau và thậm chí còn thất vọng. Âu đó cũng là những cảm xúc thường thấy của bất cứ ai khi gặp chuyện đau buồn.

Nhưng hôm nay, em viết những dòng chữ này không phải để kể lể lại mất mát mà gia đình em vừa trải qua, mà để nói lên lời cám ơn của em, của vợ chồng em về sự quan tâm của các anh chị trong gia đình nhân tướng học thực hành dành cho vợ chồng em trong những ngày vừa qua.

Em – đứa em nhỏ trong gia đình nhân tướng học thực hành mới vừa được khai sinh cách đây chưa lâu, đã được các anh chị lớn trong nhà dành nhiều tình cảm, nhiều sự yêu thương, thật xúc động và bối rối biết bao. Xúc động vì em chỉ mới quen biết các anh, các chị một thời gian chưa thể gọi là lâu để được yêu thương nhiều đến vậy. Bối rối vì chưa làm được gì nhiều nhặn cho nhóm, cho hội, cho gia đình NTH mà lại được cả đại gia đình ta ưu ái đến vậy.

Những lời thăm hỏi, chia sẻ, động viên, cùng những món quà đầy ắp tình cảm của các anh chị còn có tác dụng và giá trị hơn gấp nhiều lần những viên thuốc, những xét nghiệm ý khoa, sự thăm khám lạnh lùng của các bác sĩ.

Và hơn hết em hiểu ra rằng: tuy những buổi sinh hoạt của nhóm mình ban đầu chỉ là tự phát do lòng yêu thích NTH, rồi dần dà phát triển bài bản hơn; tuy mỗi buổi sinh hoạt chỉ dành để bàn bạc về chuyên môn và thực hành xem tướng; tưởng rằng chúng ta chỉ là những con người gặp nhau trên một diễn đàn mở có chung niềm yêu thích, nhưng đâu phải chỉ vậy. Tất cả những điều trên là cái lý để đưa em gặp được các anh chị. Nhưng chính cái tình mới là chất keo, là chất nối kết anh chị em chúng ta trong ngôi nhà chung này. Cái tình này, em đã cảm nhận được sâu sắc vào buổi chiều qua. Càng cảm động hơn khi cái tình này đã phải vượt qua sự bề bộn công việc của một ngày đầu tuần, từ những nơi khá xa, từ Q9, Gò Vấp, Q12 đến thăm hỏi và động viên vợ chồng em.

Em nhớ có một câu trong tác phẩm Hoàng Tử Bé của Saint Éxupery: “Với tình yêu, ngôn từ tỏ ra thật bất lực.” Câu nói này thật đúng với hiện trạng của em. Muốn thể hiện rất nhiều cảm xúc, xúc động, tâm trạng, tình cảm biết ơn của mình nhưng không biết phải trình bày sao cho thỏa. Dù diễn đạt còn vụng về, ngôn từ còn đơn sơ, ý tứ còn ít ỏi, nhưng gia đình em thực sự, thật lòng, chân thành cám ơn các anh chị.

Em thật xúc động và tự hào về gia đình NTH thực hành của diễn đàn chúng ta.
        Kính chúc các anh chị luôn tràn ngập hạnh phúc và bình an.
        From DangHuyAnh with love !!

13. Có 8 Hội viên đã cảm ơn đến "DangHuyAnh" về bài viết có ích này:

An_tiny (24-05-13),Codai (21-05-13),htruongdinh (21-05-13),huyducit (21-05-13),nanashi1993 (22-05-13),thaihoa (22-05-13),tieuphong (21-05-13),yennga (21-05-13)

Cảm ơn
        527
        trong 124 bài viết

Huy Anh !

Lời cám ơn của em quá cảm động, nó thực sự làm mấy anh chị ở đây bối rối vô cùng, không biết phải trả lời em như thế nào cho hợp với những lời lẻ chân tình của em! cái cảm xúc mà em trãi qua cũng giống như mấy anh chị cách đây vài năm trước :

" Ở thời xanh tóc tôi như bạn,
        Đến lúc bạc đầu bạn giống tôi !"

Không biết hai câu thơ của ai, mà sao giờ đây cảm thấy nó hay đến lạ lùng !

Chỉ có mất mát mới biết quí và trân trọng cái mong manh mình đang có. Vậy em hãy giữ cái tình cảm hiện tại này – mà Hiện tại thì luôn có một phần của Quá khứ và Tương lai.
        Đôi khi trong cuộc sống, cũng có nhiều điều lạ, có người mới nhìn đã cảm thấy sợ, không dám làm quen, có người mới gặp một lần mà cảm thấy dễ mếm, thân quen tự thuở nào !
        Chúng ta đến với nhau tuy có khác nhau về nhiều mặt, nhưng chắc chắn có chung niềm đam mê và cùng hướng đến cái Chân - Thiện - Mỹ ở con Người.

Thôi thì cứ lấy qui luật của tự nhiên mà sống, chúng ta gặp nhau tuy tình cờ, nhưng lại là "Hữu Duyên", mà nói đến chữ Duyên thì nói đến bao giờ cho hết !
        Tặng em bốn câu thơ (con cóc) anh mới làm:

Cũng bởi chữ "Duyên" ta có mặt trên đời,
        Cũng bởi chữ "Nhân" ta là người như thế,
        Vết thời gian biết bao điều kỳ ngộ,
        Ta sống trên đời với hai chữ “Nhân Duyên”.

Gặp được nhau trong cõi đời này nghĩ cũng hay, nhưng đôi khi mình cũng phải "Định" để cảm nhận Hạnh Phúc đến và "Tuệ" khi Hạnh phúc ra đi. (Trong sum họp đã có sẵn mầm móng của phân ly ! trong chiến thắng đã có sẵn phần của thất bại !) Người biết thì mỉm cười chấp nhận sự thật, người không biết thì đau khổ gấp ngàn lần ! Vấn đề là mình đón nhận nó như thế nào để sống!
        Tâm sự với em vậy thôi, chứ gặp chuyện chưa chắc gì anh đã hơn em !
        Đến đây bổng nhớ lời bài hát của nhạc sĩ Trịnh Công Sơn

" Sống trong đời sống cần có một tấm lòng !
        Để làm gì ! em biết không ?
        Để gió . . .cuốn . . đi !
        "

Vài dòng tản mạn chia sẻ cùng em !

Chúc em và gia đình luôn Hạnh Phúc !

Gia đình NTH Thực Hành - HKLS
        thay đổi nội dung bởi: huyducit, 22-05-13 lúc 16:58

Thầy Viên Minh

15. Có 6 Hội viên đã cảm ơn đến "huyducit" về bài viết có ích này:

Codai (22-05-13),DangHuyAnh (22-05-13),nanashi1993 (22-05-13),riverbui (22-05-13),tieuphong (22-05-13),yennga (23-05-13)

Cảm ơn
        64
        trong 139 bài viết

Bạn đọc hai câu văn bạn thích tôi sẻ nói bạn là ai :

Cảm ơn
        750
        trong 16 bài viết

Trích Nguyên văn bởi QuocTrung Xem bài gởi
        xin thông báo, xin thông báo....

NỘI QUI NHÓM NHÂN TƯỚNG HỌC THỰC HÀNH
        20-05-13,13:16

Thành viên tham gia – Nhân Tướng Học Thực Hành tại Diễn Đàn và gặp nhau trau đổi học thuật, cần tuân thủ nghiêm chỉnh những nội qui sau:

1) Nhóm không nhận xem tướng trên diễn đàn.
        …………….
        5) Không đưa hình ảnh của bất kỳ ai lên diễn đàn – Kể cả hình của chính mình, để nhờ xem tướng hay bình luận.
        6) Không nhận xét về các nhân vật Chính trị, Doanh nhân, Người nổi tiếng đương thời trong nước và quốc tế, các nhân vật lịch sử của dân tộc.

…………………

hehe,

18. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "thienphuckiti" về bài viết có ích này:

huyducit (24-05-13)

Trang 5/7 đầuđầu ... 34567 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Hành Lang Tử Bình
        By thichphongthuy in forum Tử bình
        Trả lời: 61
        Bài mới: 03-07-16, 15:57
      2. Hành lang tử bình