Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 37
        Cảm ơn
        16
        trong 2 bài viết

Kính mong các cao thủ đi qua bớt chút thời gian vàng bạc coi giúp em lá số tử vi, nhất là cung Phu thê ạ ^^ Em xin đa tạ ạ ^^
        Đây là lá số của em ạ. Em xin post lại ạ:
        http://www.tuviglobal.com/tuvi/laso/...l#.UolyDOKLLyI
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        6
        trong 37 bài viết

Chào thuylinh04!
        Qua lá số của bạn, tôi có một ít nhận xét sau đây:
        Cung Phu: trước vì ân nghĩa mà quen nhau, sau có bầu mới chính thức kết hôn (đây cũng xem là điều kiện ràng buộc). Bạn trai là người to xương, mắt lộ, trực tính, tính tình rất nóng nảy và nói hơi nhiều.
        Qua giữa năm sau, năm 27 tuổi thì bạn sẽ có tin vui.
        Về mệnh, thân thì bạn rất giỏi và lanh lẹ. Chỗ nào tranh tối tranh sáng thì bạn xông pha và có đất sống, được trọng dụng, đến khi thành quả thì người khác hưởng. Bạn sinh ra là để giúp đời chứ không phải làm giàu cho bản thân, nên nhớ điều này để tránh rối loạn thân tâm. Bạn bè nên chơi với người lớn tuổi hơn thì có sự trợ giúp tốt cho bạn về nhiều mặt.
        Để ý sức khỏe vì bạn hay bị viêm họng, khí huyết kém nên sau này dễ bị bệnh liên quan đến huyết áp, tim mạch, chóng mặt, rối loạn tiền đình và thoái hóa đốt sống cổ. Bạn nên tìm một môn nào đó để rèn luyện sức khỏe như: yoga, thiền... Cuộc đời bạn có liên quan đến mổ xẻ vài lần.
        Vài dòng giúp bạn định hướng tốt trong cuộc sống. Hãy tập cho thiện căn nảy nở thì nghiệp chướng tiêu trừ, hậu vận bạn mới nhàn nhã được.
        Chúc bạn sớm đạt sở nguyện!

3. Có 3 Hội viên đã cảm ơn đến "ddt_281" về bài viết có ích này:

Lara (15-04-14),thuylinh04 (19-11-13),tranduyquang (21-11-13)

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Trích Nguyên văn bởi ddt_281 Xem bài gởi
        Chào thuylinh04!
        Cung Phu: trước vì ân nghĩa mà quen nhau, sau có bầu mới chính thức kết hôn (đây cũng xem là điều kiện ràng buộc). Bạn trai là người to xương, mắt lộ, trực tính, tính tình rất nóng nảy và nói hơi nhiều.
        Về mệnh, thân thì bạn rất giỏi và lanh lẹ. Chỗ nào tranh tối tranh sáng thì bạn xông pha và có đất sống, được trọng dụng, đến khi thành quả thì người khác hưởng. Bạn sinh ra là để giúp đời chứ không phải làm giàu cho bản thân, nên nhớ điều này để tránh rối loạn thân tâm. Bạn bè nên chơi với người lớn tuổi hơn thì có sự trợ giúp tốt cho bạn về nhiều mặt.
        Để ý sức khỏe vì bạn hay bị viêm họng, khí huyết kém nên sau này dễ bị bệnh liên quan đến huyết áp, tim mạch, chóng mặt, rối loạn tiền đình và thoái hóa đốt sống cổ. Bạn nên tìm một môn nào đó để rèn luyện sức khỏe như: yoga, thiền... Cuộc đời bạn có liên quan đến mổ xẻ vài lần.
        Vài dòng giúp bạn định hướng tốt trong cuộc sống. Hãy tập cho thiện căn nảy nở thì nghiệp chướng tiêu trừ, hậu vận bạn mới nhàn nhã được.
        Chớ cả tinh nghe những lời này, sẽ thiệt thân thôi. Bởi kẻ đó song thì dong....

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "haidang" về bài viết có ích này:

thuylinh04 (19-11-13)

Cảm ơn
        16
        trong 2 bài viết

Chào thuylinh04!
        Cháu cảm ơn chú ạ ^^ Những điều chú nói cháu xin ghi tâm ạ.

Về cung phu, người mà cháu nghĩ đến lại không to xương như chú nói ạ (những tính khác anh ấy đều có nhưng lại trông rất thư sinh ạ). Bản thân cháu cũng trải qua một vài mối tính và tự nhận thấy phải luôn kiềm chế lời nói của mình để tránh cãi vã vô cớ. Còn về chuyện bầu bí trước, cháu cũng muốn có bầu rồi mới cưới ạ Hiện tại không biết chồng cháu sẽ là ai vì giờ cháu không yêu ai cả nhưng nếu vì ân tình mà bên nhau trọn đời, cháu cũng thấy yên lòng.

Về sức khỏe, cháu sẽ lưu ý những điều chú chỉ bảo để tìm cho mình một phương thức rèn luyện sức khỏe hợp lý. Cháu sợ đau lắm nên chú nói đến mổ xẻ mà cháu lạnh hết người rồi

Về mệnh, thân, cháu sẽ ngẫm nghĩ vì giờ cháu mới đi làm. Hiện cháu đang làm quản lý. Trong cuộc đời, bản thân cháu cũng tự thấy luôn gặp nhiều anh chị lớn giỏi giang định hướng, giúp đỡ cháu. Nếu sinh ra trên đời được giúp người, cháu cũng vui lòng ạ. Tuy cháu ít tuổi, kinh nghiệm sống không nhiều nhưng có lẽ những suy nghĩ của cháu so với tuổi là già dặn hơn. Cháu không ưa tranh cãi, cháu thích quan sát, phân tích để mà lựa cách cư xử với mọi người xung quanh mình ạ.
        Thưa chú, cháu có một băn khoăn là với số mệnh của cháu, cháu nên làm nhà nước hay tự tay gây dựng sự nghiệp kinh doanh cho mình ạ?

Cháu một lần nữa cảm ơn chú (Nếu giữa năm sau có tin hỷ như lời chú nói thì hạnh phúc biết bao )

Cảm ơn
        16
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi haidang Xem bài gởi
        Chớ cả tinh nghe những lời này, sẽ thiệt thân thôi. Bởi kẻ đó song thì dong....
        Hihi, chú Haidang ơi, hôm trước cháu hỏi chú về điều chú nói với cháu là "Có người thì lại quá dễ dàng, có người lại khó khăn... nói chung số không nợ tình (số phúc đó nha)" mà cháu ngóng mãi vẫn không thấy chú hồi âm ạ

Lời chú viết cháu thuộc lòng rồi, hic ^^ Chú ơi, chú bớt chút thời gian nói kỹ cho cháu hơn được không ạ? Cháu xin đa tạ chú ạ ^^

Cảm ơn
        6
        trong 37 bài viết

Chào thuylinh04!
        Với lá số này cháu nên tự kinh doanh gầy dựng sự nghiệp thì tốt hơn làm công chức nhà nước. Tốt nhất là làm công việc liên quan đến mỹ thuật.

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ddt_281" về bài viết có ích này:

tranduyquang (21-11-13)

Cảm ơn
        16
        trong 2 bài viết

Chào thuylinh04!
        Với lá số này cháu nên tự kinh doanh gầy dựng sự nghiệp thì tốt hơn làm công chức nhà nước. Tốt nhất là làm công việc liên quan đến mỹ thuật.
        Cháu cảm ơn chú ạ.
        Cháu chưa bao giờ nghĩ đến mỹ thuật, chú ddt_281 có thể nói rõ hơn cho cháu lý do chú lại khuyên cháu như vậy không ạ?
        Về cung Phu ạ, sau này chồng cháu nhất định là người to xương hả chú?
        (Cháu rất mong nhận được lời giải đáp của chú ạ).

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "thuylinh04" về bài viết có ích này:

tranduyquang (21-11-13)

Cảm ơn
        16
        trong 2 bài viết

Hic ^^ Ngày nào em cũng vào hóng xem có thêm cao nhân nào bớt chút thời gian giúp em không mà buồn thật đấy...

Cảm ơn
        88
        trong 125 bài viết

[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/2JHEGSJK.jpg[/IMG]
        Post lại lá số cho dễ coi. Coi như ThamLang học tử vi mượn lá số của bạn để thực hành, nên tham khảo thôi bạn nhé.
        Cần bạn cung cấp thêm 1 vài thông tin để bổ sung :
        1. Lúc nhỏ bạn sống xa mẹ hoặc không được mẹ chăm sóc? Hoặc có khắc khẩu với mẹ hay không? Bạn đã sớm tự lập hay còn phụ thuộc vào gia đình?
        2. Trước đây hoặc hiện tại bạn lâm vào tình trạng bất lợi về đất đai hoặc nhà cửa?
        3. Bạn đã từng đầu tư vào lĩnh vực nào đó liên quan ít nhiều đến tình cảm và đã thành công về tiền bạc hoặc vật chất nào đó?
        [IMG]http://www.daophatngaynay.com/vn/thumbnail.php?file=om_mani_padme_hum_751948_628189 589.jpg&size=summary_medium[/IMG]
        Tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu
        Thoại bất đầu cơ bán cú đa

14. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "ThamLang" về bài viết có ích này:

anhtrong (30-03-14),thuylinh04 (18-12-13)

Cảm ơn
        12
        trong 247 bài viết

số có phúc đấy mệnh thân ngon, nhiều người mơ ước mệnh thân này mà không có đậu, tình duyên lận đận nên muộn chộng khả năng tình dục cao, tế nhị 1 chút
        hihi
        nên nghe theo lời lão haidang
        tang môn và kình cư ngọ là 1 cách xấu hihi

16. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "ducnhan2012" về bài viết có ích này:

anhtrong (30-03-14),thuylinh04 (18-12-13)

Trang 2/4 đầuđầu 1234 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Kính mong cả nhà luận giải giúp!
        By HOANHY in forum Dịch Số
        Trả lời: 3
        Bài mới: 28-10-13, 10:38
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 09-05-13, 12:34
      3. Trả lời: 0
        Bài mới: 02-09-12, 13:47
      4. Mong anh longnguyenquang luận giải lá số này giúp em
        By tienduyspk in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI