Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 7/10 đầuđầu ... 56789 ... cuốicuối
    kết quả từ 61 tới 70 trên 97
        Cảm ơn
        1,472
        trong 93 bài viết

Không hiểu sao hôm nay học trò chạy lịch đại quái nó báo như dzầy?
        [IMG]http://d.f21.photo.zdn.vn/upload/original/2013/12/18/11/12/999224121_1838783472_574_574.jpg[/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tieuphong" về bài viết có ích này:

Yeuhuyenhoc (18-12-13)

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Đầu tư vào để lấy kiến thức tự mình làm chuột bạch .....
        Chẳng khác gì canh bạc.

Cảm ơn
        47
        trong 7 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tieuphong Xem bài gởi
        [IMG]http://d.f21.photo.zdn.vn/upload/original/2013/12/18/11/12/999224121_1838783472_574_574.jpg[/IMG]
        Với tiêu chí của diễn đàn HKLS là không thương mại hóa, nhưng thật không ngờ phần mềm này lợi dụng mọi người góp ý xong cho dần hoàn thiện rồi biến kiến thức của mọi người thành của mình để kinh doanh với mục đích cá nhân. Nếu dùng số tiền mua Key của các thành viên để vào quỹ hoạt động từ thiện của HKLS thì thật ý nghĩa biết bao. Hay thật !

Cảm ơn
        1,018
        trong 55 bài viết

Trích Nguyên văn bởi haidang Xem bài gởi
        Làm chuột bách đó thôi, phúc phần vậy thôi. Duyên nghiệp ở đây, nhân quả cũng đây thôi.....
        Hiểu được bao nhiêu % về Đại quái trạch nhật vậy ?. Mà đã mừng hỉ. Thấy hiện tại vừa ý đã vội mừng, sau 5 năm gặp đại họa đổ cho ai, hay tự trách mình đó thôi. Hối hận đã muộn màng rồi, lại bào chửa cho nghiệp vậy thôi.
        Kính Tiền bối!
        VP nhận thấy Tiền bối rất có tâm. Giá mà Tiền bối mở nốt những ngăn còn lại thì thiên hạ được nhờ lắm lắm.
        Mong chờ Tiền bối khai tâm.
        Nói bừa vậy thôi chứ VP chưa hiểu Tâm là gì.
        VP.

Cảm ơn
        12
        trong 247 bài viết

phần mềm còn rất nhiều lỗi . ai dùng mà không có kiến thức về trạch nhật thì mình khuyên không nên tự ý dùng .
        còn ai muốn kinh doanh thì mình miễn bình luận

Cảm ơn
        1,310
        trong 276 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tieuphong Xem bài gởi
        Chỉ cần khi chạy không cập nhật phiên bản mới là được. Chọn Skip, có điều chỉ xài phiên bản cũ (phần Free)

[IMG]http://i1302.photobucket.com/albums/ag133/annhien6183/lichdaiquai_zps2f17a767.png[/IMG]

Xin lỗi nếu có ảnh hưởng đến tác giả!
        Annhien.
        Tâm an, vạn sự an
        Tâm bình, thế giới bình.

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "annhien" về bài viết có ích này:

Đào Lê (25-09-20)

Cảm ơn
        2
        trong 98 bài viết

Trích Nguyên văn bởi landpro545 Xem bài gởi
        Chào ACE.
        ACE nên lưu tâm trước những lời cảnh báo của các tiền bối khi sử dụng Trạch nhật đại quái.Bản thân tôi viết phần mềm ‘Lịch đại quái’ hoàn toàn theo sách Huyền không đại quái-Trạch nhật. Bản thân tôi làm đông y cũng có hiểu biết nhất định về dịch lý, tuy nhiên cũng chưa có nhiều kiến thức về phong thủy.Vì vây, tôi sẽ không chịu trách nhiệm trước bất kỳ tác dụng lợi-hại nào khi ACE sử dụng phần mềm ‘Lịch đại quái’.
        Trân trọng.
        Chẳng khác nào đầu tư vào cái ác nhân....

Cảm ơn
        21
        trong 3 bài viết

Tác giả nên có ý kiến với những lời phản biện trên. Nếu lập trường của anh Landpro đủ mạnh, đủ sức thuyết phục thì chí phí bỏ ra dùng phần mềm xứng đáng. ngược lại thì chỉ đáng vứt vào sọt rác.

Các thành viên đã từng dùng phần mềm đều có thông tin cá nhân của landpro, mọi người đều biết anh là ai. anh hãy lên tiếng đi..

Cảm ơn
        1,310
        trong 276 bài viết

Xin các Bạn đừng quá nặng lời với Anh Landpro545, có phần mềm dùng miễn phí (cứ dùng phiên bản cũ) là tốt rồi, đỡ phải nhọc công tra ngày, đánh từng ngày một, hihi. Tuy nhiên, Bác nào muốn chuyên nghiệp hơn và cập nhật phiên bản mới liên tục thì có phí cũng là chuyện bình thường.

Dù sao cũng cảm ơn Anh Landpro545 đã chia sẻ!
        Annhien.
        Tâm an, vạn sự an
        Tâm bình, thế giới bình.

Cảm ơn
        1
        trong 33 bài viết

Chào ACE.
        Qua một số ý kiến phản hồi của ACE tôi có đôi lời thế này:
        1. Thứ nhất : Nói tôi làm trái ‘tiêu chí của diễn đàn’ là không đúng : Bởi vì tôi không có một câu từ nào nói đến rao bán sản phẩm trên diễn đàn.
        2. Nói tôi ‘lợi dụng ý kiến đóng góp của mọi người thành kiến thức của mình để kinh doanh với mục đích cá nhân’ : Đây là điều dĩ nhiên, vì trường học không bằng trường đời, kiến thức trong trường học cũng chỉ là kiến thức căn bản, muốn phát huy kiến thức và nâng cao trình độ thì phải học ở trường đời, ai cũng có những điểm cần phải học, học ở mọi người, mọi lúc, mọi nơi. Phải biến kinh nghiệm và kiến thức của mọi người thành của mình, và phải biến kiến thức đó thành lợi ích trước hết là cho bản thân, cho gia đình, sau đó mới đến xã hội =>Đó mới là con người có chí hướng.
        3. Nói tôi ‘đầu tư kiến thức tự mình làm chuột bạch’ : Tôi lấy bản thân mình ra làm chuột bạch còn tốt hơn là một số người lấy thiên hạ ra làm chuột bạch đó bạn ạ.
        4. Hỏi tôi ‘Thiên là gì?’ ‘Địa là gì?’ ‘Nhân là gì?’ : Tôi học dịch lý, đông y và vừa làm châm cứu-thuốc , vừa nghiên cứu trau dồi kiến thức đến nay mới được có 24 năm(tôi cũng đã sưu tầm và mua rất nhiều sách; Nhiều lần tôi vào nhà sách từ 8h sáng, khi tôi ra về thì trời tối). Có bác nào ham học hơn tôi và có thời gian ‘tu luyện’ dài hơn tôi thì hãy hỏi tôi những câu ‘ngớ ngẩn’ đó nhé.
        5. Còn về chất lượng phần mềm:
        - Tôi biết vài người trên diễn đàn đang độc quyền sách Trạch nhật đại quái, thấy tôi đưa phần mềm Lịch đại quái lên diễn đàn thì không ưng lắm, mới tìm lời lẽ nọ kia nhằm hạ uy tín của tôi và bài xích phần mầm Lịch đại quái.
        -Tôi làm phần mềm này theo sách Huyền không đại quái-trạch nhật pháp, có sự tư vấn của người có uy tín trên diễn đàn (độ chính xác bảo đảm và còn chi tiết hơn là các bác dò sách ‘đôi khi mắt tèm nhèm còn nhầm lẫn dẫn đến sai bét’ đó)[Phiên bản tới trong phần Help tôi sẽ đưa nội dung sách vào để tiện kiểm chứng].
        • Đa số ACE trên diễn đàn đều ít nhiều có kiến thức và đã dùng phần mềm Lịch đại quái một thời gian đủ để kiểm chứng chất lượng, đúng - sai thì mọi người biết.
        • Còn mua key hay không, đó là quyền quyết định của mỗi người nếu thấy hữu ích cho mình.

Trang 7/10 đầuđầu ... 56789 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-08-15, 23:16
      2. Trả lời: 36
        Bài mới: 21-03-14, 22:22
      3. Trả lời: 0
        Bài mới: 02-09-12, 13:47
      4. Trả lời: 1