Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/2 12 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 12
        Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

No Số lận đận, kính nhờ các cô chú anh chị xem giúp vận hạn năm nay

Trước tiên xin kính chào các thành viên trong diễn đàn.

Em/Cháu mới tìm hiểu về Tử vi và rất rất say sưa với môn khoa học này, nhưng trình độ chưa đủ để luận số cho chính mình.
        Kính mong mọi người luận giải những nét khái quát về cuộc đời, Về sức khỏe của bố mẹ và liệu sau này có khả năng làm kinh doanh độc lập không ạ? năm vừa rồi ra trường thấy lận đận quá đi Nam rồi về Bắc nhưng công việc chưa ra sao, không biết năm nay có khá hơn không ạ?

Sau đây là 1 vài dữ kiện để các cô chú, anh chị luận giúp :

- Dáng người cao 1.77m nặng 70kg, mặt dài, da xấu, môi có tì vết do hồi nhỏ (lúc được 7 tháng bị ngã).
        - Năm 2008 vào học ĐH, ra trường 2013.
        - Gia đình hồi nhỏ kinh tế khó khăn nên sớm sống xa bố (bố đi làm kinh tế xa), sau cả gia đình chuyển vào sinh sống xa quê hương, có 4 anh chị em- là út trong gia đình.
        - Sống tình cảm nhưng ít bộc lộ cảm xúc.
        - Yêu sớm ,tình đầu sâu đậm nhưng không thành.
        [IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/2D7GUJG3.jpg[/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        52
        trong 61 bài viết

Cố chịu nốt năm nay sang năm sẽ hết hẳn..hihi...

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "namkhanh" về bài viết có ích này:

ngocphong_gha (26-02-14)

Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi namkhanh Xem bài gởi
        Cố chịu nốt năm nay sang năm sẽ hết hẳn..hihi...
        cảm ơn chị , theo em hiểu thì đại vận 26-35 của em ở cung Phúc Đức sẽ tốt hơn đúng không ạ? số e cung Quan, Tài xấu ko biết sau này có của ko ah? và chị cho em hỏi thêm về sức khỏe bố mẹ, thấy 2 năm nay sức khỏe bố mẹ em yếu hơn trước nhiều
        thay đổi nội dung bởi: ngocphong_gha, 25-02-14 lúc 13:27

Cảm ơn
        17
        trong 4 bài viết

Lá số này phải nhờ đến chú TamThien, tôi thấy chú ấy nhìn số và hướng cách "trị" cho những cái xấu. Khả năng của tôi khi nhìn lá số này thật không dám nói nửa lời vì bộ Sát Phá Tham hãm địa, nhưng nhìn kỹ cung Ngọ với Tử Vi cư ngọ, Thân cư Thái Tuế cũng là điều để quan tâm. Bạn phải réo cho được chú TamThien hoặc chú vuivui chỉ đường mới được...

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "mường mán" về bài viết có ích này:

ngocphong_gha (27-02-14)

Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi mường mán Xem bài gởi
        Lá số này phải nhờ đến chú TamThien, tôi thấy chú ấy nhìn số và hướng cách "trị" cho những cái xấu. Khả năng của tôi khi nhìn lá số này thật không dám nói nửa lời vì bộ Sát Phá Tham hãm địa, nhưng nhìn kỹ cung Ngọ với Tử Vi cư ngọ, Thân cư Thái Tuế cũng là điều để quan tâm. Bạn phải réo cho được chú TamThien hoặc chú vuivui chỉ đường mới được...
        cháu xin cảm ơn cô ; nếu được chú vuivui , chú TamThien và các cô chú khác quan tâm luận giải thì thật là may mắn cho cháu.
        Về bản thân từ nhỏ tuy gia đình không khá giả, là út nhưng được bố mẹ quan tâm ưu ái nhất trong gia đình.Cấp 1, cấp 2 học hành có tiếng nhưng thi chuyển lên cấp 3 lại gặp sự cố nằm ngoài ý muốn nhưng vẫn nỗ lực và kết quả học được ghi nhận nhiều người yêu mến biết đến, thi vào ĐH với điểm số cao nhưng trong quá trình học có những lúc kết quả học ko như ý muốn. Cháu học XD cầu đường ra trường năm ngoái, xin việc khá khó khăn đi từ Bắc vào Nam làm 1 thời gian, đầu năm 2014 cháu lại chuyển ra Bắc làm. Cuộc sống cháu đến bây giờ có thể nói là không khổ nhưng vào những thời điểm quyết định luôn gặp trở ngại nhưng rồi cũng vượt qua được bằng chính sức của mình

Cảm ơn
        4
        trong 6 bài viết

Vui lòng giúp chú phối kiểm lá số. Ngay trong tháng 2 này cháu chú ý xem có bị thị phi, mang tiếng oan hay không và điều đặc biệt: Tháng 3 (âm) tới có khả năng cháu sẽ nhận hai tin vui buồn cùng một lúc. 1. Một món tài lộc bất ngờ. 2. Tai nạn ngã xe, có thể gây thương tích, hao tốn. Dù có hay không, vào đầu tháng 4 (âm) cho biết để nghiệm lý và xem tiếp cho cháu. Mong cháu luôn cầu nguyện Ơn Trên và hãy thật cẩn thận khi di chuyển. Thân
        Tamthien
        thay đổi nội dung bởi: Tamthien, 04-03-14 lúc 03:03
        https://www.facebook.com/tamthienUSA

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tamthien" về bài viết có ích này:

ngocphong_gha (04-03-14)

Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Tamthien Xem bài gởi
        Vui lòng giúp chú phối kiểm lá số. Ngay trong tháng 2 này cháu chú ý xem có bị thị phi, mang tiếng oan hay không và điều đặc biệt: Tháng 3 (âm) tới có khả năng cháu sẽ nhận hai tin vui buồn cùng một lúc. 1. Một món tài lộc bất ngờ. 2. Tai nạn ngã xe, có thể gây thương tích, hao tốn. Dù có hay không, vào đầu tháng 4 (âm) cho biết để nghiệm lý và xem tiếp cho cháu. Mong cháu luôn cầu nguyện Ơn Trên và hãy thật cẩn thận khi di chuyển. Thân
        Tamthien
        Cháu xin cảm ơn chú Tamthien rất nhiều
        Cháu sẽ chú ý cẩn thận hơn trong đi lại,
        Cháu cũng sẽ phản hồi lại và mong chú xem tiếp, cho cháu những lời khuyên hữu ích ạ.

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ngocphong_gha" về bài viết có ích này:

Tamthien (05-03-14)

Cảm ơn
        0
        trong 3 bài viết

Default nhờ chú xem hộ cháu với

Trích Nguyên văn bởi Tamthien Xem bài gởi
        Tamthien
        lá số của cháu đây, nhờ chú xem năm nay thế nào ạ, cảm ơn chú tâm thiên nhiều:

[IMG]http://i1272.photobucket.com/albums/y394/nguyendongqn/ho_ten_zps8764f54b.jpg[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: nguyendong, 28-03-14 lúc 10:10

Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

cháu xin kính chào chú Tâm Thiện,
        Như đã hứa, đầu tháng 4 âm lịch, cháu xin phản hồi lại các sự kiện để chú nghiệm lý và xem tiếp cho cháu:
        - "Ngay trong tháng 2 này cháu chú ý xem có bị thị phi, mang tiếng oan hay không?": Nhìn chung tháng 2 của cháu ổn định, không có mâu thuẫn nào quá lớn ngoại trừ việc quen được 1 vài người bạn mới và có đôi lúc họ chưa được hiểu nhiều về con người cháu, nhưng ko đến mức mang thị phi, tiếng oan. Đầu tháng 2,trong họ nội, có tang 1 người em họ.
        - "Tháng 3 (âm) tới có khả năng cháu sẽ nhận hai tin vui buồn cùng một lúc. 1. Một món tài lộc bất ngờ. 2. Tai nạn ngã xe, có thể gây thương tích, hao tốn": May mắn nhờ ơn trên, tháng 3 của cháu an lành, không bị thương tích và cũng không nhận được món tài lộc nào bất ngờ (ngoại trừ nhận đc 2 tháng lương mà công ty chậm - tình cảnh chung của các cty xây dựng)
        Mong sớm nhận được luận giải của chú về đường Tài bạch, Quan lộc, và Phu thê của cháu sau này ạ, cháu cảm ơn chú.
        thay đổi nội dung bởi: ngocphong_gha, 29-04-14 lúc 22:36

Cảm ơn
        4
        trong 1 bài viết

-"gha" nghĩa là gì?
        -Năm tiểu hạn Giáp Ngọ cần đề phòng nhiều rủi ro.

15. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Vanung_HPVN" về bài viết có ích này:

ngocphong_gha (27-08-14)

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 1
        Bài mới: 08-02-13, 01:09
      2. Nhờ chú LNQ xem giúp tôi nhé - Cám ơn chú
        By wishes in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 3
        Bài mới: 31-07-12, 17:44
      3. Nhìn lại 1 năm: Liệu chú vuivui đã xác định đúng mệnh chủ?
        By daoviet_87 in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 17
        Bài mới: 23-07-12, 22:24
      4. Nhờ xem giúp hạn năm nay
        By bizu in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 24-05-11, 09:33

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn