Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 3 trên 3
        Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Default Nhờ anh TamThien giúp đỡ

Đọc qua điều lệ xem tử vi của diễn đàn, không cấm việc xem số của người khác; hơn nưa xét rằng chị nhờ xem số cho em để qua đó hướng đãn giúp đỡ cũng là việc thiên kinh địa nghĩa, với lòng thành tâm hy vọng anh TamThien hoặc diễn đàn không ngại giúp cho.

Khi còn là sinh viên, bản than tôi cũng say mê phong thủy, có thầy và thường cùng thầy đi xem những cuộc đất "lớn" ở Việt Nam. Từ ngày ra trường, lao đầu vào cuộc sống áo cơm nên kiến thức phong thủy cũng mai một! Trong cuộc đời riêng với chút trải nghiệm tôi tin rằng con người có số mệnh. Nay được duyên biết đến anh TamThien là người nhiệt tình và có khả năng huyền học thâm sâu nên mạo muội gọi tên anh trên diễn đàn để nhờ giúp đỡ.

Em gái út của tôi sanh ngày 19 tháng 6 năm 1986 lúc 9:30 sáng tại miền nam Việt Nam. Lúc nhỏ học hành vào hạng khá, nhưng lại mấy lần rớt đại học nên phải học trung cấp kế toán. Năm 2010 em tôi được nhận làm việc cho một công ty nước ngoài tại Saigon Việt Nam. Năm 2012 em tôi lập gia đình, sanh một cháu gái. Cuộc sống từ lúc lấy chồng đến nay gặp nhiều việc bất ý, gia đình không vui vẻ...

Nhờ anh TamThien xem vận hạn của năm nay, chủ về công việc và gia đạo. Nếu cần them thong tin, xin anh vui lòng cho biết.

Lá số em gái:

[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/XLVTJDIZ.jpg[/IMG]

Lá số con gái em gái:

[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/AAND0QA2.jpg[/IMG]

Xin chân thành cám ơn anh rất nhiều và chúc anh nhiều sức khỏe.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        4
        trong 6 bài viết

Năm Ngọ 2014 cả hai Mẹ, Con đương số gặp hạn Trúc La ngộ Sát, Bại, Hung tinh nên phải thật "bảo trọng" về sức khỏe và họa nạn.
        https://www.facebook.com/tamthienUSA

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tamthien" về bài viết có ích này:

kiwitc (04-03-14)

Cảm ơn
        86
        trong 17 bài viết

Xin chân thành cám ơn anh TamThien rất nhiều! Đúng như anh đã nói, nhưng có lẽ gia đình em còn chút phước nên tai nạn đáng lẽ phải xảy ra lại tránh được ngay ngày sau Tết Giáp Ngọ. Khi nghe anh phán quyết như vậy, em và gia đình sẽ phải hết sức đề phòng, mong cho nạn khỏi tai qua.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "kiwitc" về bài viết có ích này:

Tamthien (04-03-14)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn