Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 24
        Cảm ơn
        16
        trong 105 bài viết

Trích Nguyên văn bởi quangvinhn Xem bài gởi
        bạn có thực sự quyết tâm chọn ngành mình yêu thích không ???
        không có lòng đam mê, quyết chí làm cho bằng được đều bạn muốn thì khó thành công.

TỬ bình hay tử vi có thể coi là bảng dự đoán cuộc đời. Tùy trình độ người xem cao hay thâp, đoán đúng hay sai.

có những người tứ trụ rất tốt nhưng cuộc đời vẫn phiêu bạc, có người tứ trụ bình thường nhưng vẫn dư ăn dư mặc.

Thiên - địa - nhân tam tài. còn phần địa thì sao??? vượng suy của một căn nhà, của nơi bạn ở??? đức độ của một người... còn rất nhiều yếu tố nữa
        Thientam đồng ý với bạn. CUộc đời như tờ giấy trắng, tự mình vẽ lên. việc gì củng lật tư vi ra xem, biết nó đúng hay không. cuộc sống như vậy còn gì thú vị nữa.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Thientam" về bài viết có ích này:

windythegreat (09-04-14)

Cảm ơn
        16
        trong 105 bài viết

ban huyrua có góp ý gì thêm với lá số này không???

4. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Thientam" về bài viết có ích này:

huyruan (08-04-14),windythegreat (09-04-14)

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thientam Xem bài gởi
        ban huyrua có góp ý gì thêm với lá số này không???
        Thương Quan chế Sát thì nên làm Gia Cát Lượng chứ đừng làm Lưu Bị, mệnh này nên biết tiến thủ, khi nào tới "Đế Vượng" chính là hoạ.
        "Thương Quan kiến Quan, kỳ họa bá đoan"

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

windythegreat (09-04-14)

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Emlaugh

Trích Nguyên văn bởi huyruan Xem bài gởi
        Thương Quan chế Sát thì nên làm Gia Cát Lượng chứ đừng làm Lưu Bị, mệnh này nên biết tiến thủ, khi nào tới "Đế Vượng" chính là hoạ.
        Thưa Bác "Đế Vượng" gì ạ . Khi tới "Đế Vượng" thì họa này lớn đến cỡ nào?.
        Để sau này còn biết mà tránh.

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Crying

Trích Nguyên văn bởi quangvinhn Xem bài gởi
        bạn có thực sự quyết tâm chọn ngành mình yêu thích không ???
        không có lòng đam mê, quyết chí làm cho bằng được đều bạn muốn thì khó thành công.

TỬ bình hay tử vi có thể coi là bảng dự đoán cuộc đời. Tùy trình độ người xem cao hay thâp, đoán đúng hay sai.

có những người tứ trụ rất tốt nhưng cuộc đời vẫn phiêu bạc, có người tứ trụ bình thường nhưng vẫn dư ăn dư mặc.

Thiên - địa - nhân tam tài. còn phần địa thì sao??? vượng suy của một căn nhà, của nơi bạn ở??? đức độ của một người... còn rất nhiều yếu tố nữa
        Từ nhỏ đã có dự định sẽ trở thành chính trị gia. Nhưng mà nghe nói muốn làm chính trị gia thì phải có ít nhất 10 tỷ. Nên tôi quyết định theo binh nghiệp cho đỡ tốn tiền .
        P/s: nhà ở hướng chánh nam. Nghe ông ngoại kể, trước cửa nhà từng là 1 con sông nhưng nay sông đã trở thành con đường do người ta đến ở rồi lấp mất con sông. Hồi đó ở nhà gỗ nhưng giờ đã xây nhà tường, trước cửa nhà không trồng cây mà vẫn có cây. Bà cố lúc còn sống hay gọi cô,cậu ở trển về nói chuyện tương lai nhưng tui vừa sinh ra thì bà cố bị lẫn và qua đời và bà cũng không xem cho tui được 1 lần nào.
        thay đổi nội dung bởi: windythegreat, 09-04-14 lúc 20:23

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thientam Xem bài gởi
        Thientam đồng ý với bạn. CUộc đời như tờ giấy trắng, tự mình vẽ lên. việc gì củng lật tư vi ra xem, biết nó đúng hay không. cuộc sống như vậy còn gì thú vị nữa.
        Trước giờ đối với chuyện mê tín dị đoan tui cũng không có hứng thú. Nhưng đã đến đường cùng (bỏ học đại học) rồi tôi không còn sự lựa chọn nào khác nên lên đây nhờ các bác coi dùm lá số và tư vấn giúp thôi mà.
        Ông bà ta nói có thờ có thiêng có kiêng có lành thà tin là có chứ đừng tin là 0. Ý tôi đã quyết theo binh nghiệp 60% và 40% học dược sĩ kinh doanh nhà thuốc nhưng giờ thêm các bác tư vấn nữa chắc tôi sẽ theo binh nghiệp

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Trích Nguyên văn bởi windythegreat Xem bài gởi
        Trước giờ đối với chuyện mê tín dị đoan tui cũng không có hứng thú. Nhưng đã đến đường cùng (bỏ học đại học) rồi tôi không còn sự lựa chọn nào khác nên lên đây nhờ các bác coi dùm lá số và tư vấn giúp thôi mà.
        Ông bà ta nói có thờ có thiêng có kiêng có lành thà tin là có chứ đừng tin là 0. Ý tôi đã quyết theo binh nghiệp 60% và 40% học dược sĩ kinh doanh nhà thuốc nhưng giờ thêm các bác tư vấn nữa chắc tôi sẽ theo binh nghiệp
        Thái độ gì thế này, đó là những ngôn từ cậu đối đãi với những người đã tư vấn giúp cậu ?

Có đức năng thì thắng số, thiếu đức năng thì phá số, cái họa tôi nói đó đã thấy thấp thoáng rồi.
        "Thương Quan kiến Quan, kỳ họa bá đoan"

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

windythegreat (11-04-14)

Cảm ơn
        23
        trong 7 bài viết

mệnh này thương quan và sát ở xa, có tài ở giữa làm thông quan nên k vướng gì cả, theo kinh doanh cũng được mà binh nghiệp cũng ok, dễ ngã theo kinh doanh hơn do thương vượng lại gặp vận thực thương, nghèo phải kiếm tiền từ sớm...năm 2012, 2013 trục trặc về chuyện tiền nong, học hành, đầu 2014 chính thức nghỉ học do lưu niên quan sát mà trong mệnh có thương quan, tôi nghĩ k hẳn là bỏ học mà có khi bị kỷ luật, bị đuổi.
        Vận trình trung niên thuận lợi, cố gắng thì tốt, kết hợp làm cả 2 cv // cũng ok
        thay đổi nội dung bởi: trandang979, 10-04-14 lúc 23:26

13. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "trandang979" về bài viết có ích này:

windythegreat (11-04-14)

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Smile

Trích Nguyên văn bởi trandang979 Xem bài gởi
        mệnh này thương quan và sát ở xa, có tài ở giữa làm thông quan nên k vướng gì cả, theo kinh doanh cũng được mà binh nghiệp cũng ok, dễ ngã theo kinh doanh hơn do thương vượng lại gặp vận thực thương, nghèo phải kiếm tiền từ sớm...năm 2012, 2013 trục trặc về chuyện tiền nong, học hành, đầu 2014 chính thức nghỉ học do lưu niên quan sát mà trong mệnh có thương quan, tôi nghĩ k hẳn là bỏ học mà có khi bị kỷ luật, bị đuổi.
        Vận trình trung niên thuận lợi, cố gắng thì tốt, kết hợp làm cả 2 cv // cũng ok
        Nhà em thuộc diện cận nghèo và Năm 2012-2013 đúng là có trục trặc về chuyện tiền nong & học hành.
        Em mới bỏ học hồi tháng trước đây thôi ạ. Tại học phí của trường đại học dân lập quá cao so với mặt bằng chung mà chất lượng ngày càng giảm sút, học xong mà thất nghiệp thì lỗ vốn. Mặc dù khả năng tài chính của gia đình em dư sức duy trì 4 năm học đại học. Nhưng em quyết định bỏ học vì không muốn đóng tiền ngu & quá chán nản với việc ngày nào cũng phải đến giảng đường bởi vì không cần đi học thì vẫn qua môn .
        P/s: Thời em còn học phổ thông thì bị kỉ luật suốt nhưng lên đại học thì chưa bao giờ bị mà còn thường xuyên dc làm nhóm trưởng nữa.

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Thumbs up

Trích Nguyên văn bởi huyruan Xem bài gởi
        Thái độ gì thế này, đó là những ngôn từ cậu đối đãi với những người đã tư vấn giúp cậu ?

Có đức năng thì thắng số, thiếu đức năng thì phá số, cái họa tôi nói đó đã thấy thấp thoáng rồi.
        Lời nói như gió thoảng mây bay trên mạng nếu có gì khiếm khuyết mong bác lượng thứ đừng chấp nhất. Giống như câu Khẩu xà tâm Phật . Dù sao cũng đa tạ bác và các ae trong diễn đàn đã tư vấn giúp cháu.

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. nho các cao nhân xem giúp cháu
        By Mr.nam in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 0
        Bài mới: 13-01-14, 11:30
      2. nhờ các bác xem giúp hộ cháu
        By Mr.nam in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0
        Bài mới: 03-01-14, 15:48
      3. Chào chị Kim Cương, xin cho em hỏi
        By Wof in forum Nhờ xem Tử Bình
        Trả lời: 1
        Bài mới: 21-07-11, 10:36
      4. Cháu hạn thiên không, khủng hoảng niềm tin ạ!
        By barcaboy in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 1
        Bài mới: 18-12-10, 14:56

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn