Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 6/6 đầuđầu ... 456
    kết quả từ 51 tới 55 trên 55
        Cảm ơn
        10
        trong 120 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaymo Xem bài gởi
        Thôi lần cuối vái chào các Cụ và tất cả ACE, dạo này e quá bận và thấy mình không có nhiều duyên phần cũng như đức phúc...

vậy nên Kính nhờ Admin xóa dùm nhà cháu cái nick này cũng như tất cả các bài viết của nhà cháu. Nghĩa là nhà cháu xin tự tử...Xin chân thành cảm ơn!!!!
        Kính

Trân trọng
        TM
        Lảo Thầy Mo ơi!nếu Lảo chán chê cái nick ấy thì xin đổi cho nhà cháu.Bỏ rồi các cô các chị quá lứa lở thì... trong các làng quê biết làm sao?Cứ nghỉ cái cảnh mổi khi cúng xong lảo ra về các cô ý khóc oan làng mà nhà cháu hâm mộ kungfu super man của lảo lắm.Còn cái vụ pth lảo bặp vô hơi trái nghề thì cứ từ từ rồi cũng thông.hi vọng lảo ngộ vụ thành môn sớm để an vui với núi sông.!!!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 150 bài viết

Trích Nguyên văn bởi trungdat20061958 Xem bài gởi
        Hôm ấy a nọ chạy xe nhanh quá,bị GTthổi,nên rớt một gói,mình lượm đươc,bèn cất kĩ trong két sắt,còn cẩn thận gửi trong ngân hàng tít bên uc,AEnào bí mình bơi qua lấy cho mượn,ok
        Cá mú gì ở đây cụ? phục binh toàn quốc và hình cảnh dạo này nổi lên loạn xạ, phục thì thật còn hình cảnh thì giả giả thật thật, mới mới cũ cũ...đúng là...
        Nhà cháu ngồi câu vốn đã nắm rõ luồng lạch từng loài cá, cần và lưỡi câu cũng đã quẳng đi từ lâu, xin cụ hai chữ BÌNH AN !

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Thaison" về bài viết có ích này:

trungdat20061958 (09-06-14)

HVQ's Avatar
        HVQ is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        221
        trong 220 bài viết

Đây là bí quyết thành môn các cụ ơi !
        Bí quyết duy nhất là di chuyển thành môn... hihihi... Hôm nay mở ở sơn này thấy 3 tháng hoặc sáu tháng mà không ổn thì mở ở sơn khác..... cứ thế, khi nào thấy tinh thần sảng khoái, người trong nhà khỏe mạnh, ăn lên làm ra thì đúng là thành môn...
        Quen biết đầy thiên hạ
        Tri kỷ được mấy người.

5. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "HVQ" về bài viết có ích này:

DangHuyAnh (10-06-14),trungdat20061958 (10-06-14)

Cảm ơn
        0
        trong 150 bài viết

Cụ về hưu năm nào vậy,mà hưu rồi thì bực mình mà chi,nhà cháu có phương án nhưng nghĩ không đủ đức mần việc đó,chắc cái nợ của họ chưa hết,cám ơn vì cụ đã bực mình,
        Hihi..TS còn kém cụ hơn con Giáp, bực mình chi cho già phải không cụ?
        Đấy vừa nói giả thật cũ mới thì giả thật cũ mới liền xuất hiện sút tung lưới nuôn.
        - Đất có mạch tượng, chỗ nước chẩy vào phía trong mà không thoát ra gọi là nước tù, nếu có cái hang thoát nước đi thì gọi là biến thông. Âm dương bảo nó là Động, Chính Kỳ nói nó là Biến, Thư hùng thì gọi là Giao nhưng rốt cục chẳng biết nó là cái gì, luận về phép này không ai giỏi hơn cụ NP.
        -Người có Khiếu Khẩu, xưa tiền nhân có truyền lại cái phép nôm na gọi là "Bát sát ngôn tự", người nắm được phép này thì phân biệt rõ giả thật,ngay gian, dựa vào bất kỳ lời nào người đối diện nói ra có thể đoán định sự việc trước mắt tương lai của người đó không sai chút nào, phép này có vẻ đã thất truyền, ít thấy nhắc đến, không biết Cụ trungdat đã nghe qua chưa? nếu biết mong cụ truyền lại cho nhà cháu ít bí quyết của "Thành môn Khẩu" này nhé...

HVQ's Avatar
        HVQ is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        221
        trong 220 bài viết

Đúng là sư phụ của sư tổ Ngài CHƯƠNG mà đến trang này chắc ngất
        Kính cụ Trungdat !
        Tiểu sinh kiến thức nông cạn nên cứ hay nói bừa, ngày xưa các cụ làm gì có vi tính, làm gì có google map mà xác định tọa độ chuẩn, rồi định tâm chuẩn... cũng phải dùng phương pháp là lấy nhà mình làm chuột bạch trước thấy hiệu nghiệm thì mới áp dụng... Vậy muốn áp dụng thì phải dò mìn, dùng phương pháp "Hoán bộ di thành môn"...

Lại nữa, hiện nay kiến thức phong thủy tràn lan trên các trang Web, sách bán đầy vỉa hè, phái nọ phái kia mọc lên tua tủa như nấm... áp dụng đúng thì OK, không đúng thì lại kêu là chắc bí quyết chưa được lan truyền... hic hix.

Cụ nào trên này cũng kiến thức uyên thâm, sở học uyên bác nhưng bí quyết thì cứ giữ khư khư nên Tiểu sinh phải dùng phương pháp trên áp dụng cho chắc ăn... hixx
        Quen biết đầy thiên hạ
        Tri kỷ được mấy người.

Trang 6/6 đầuđầu ... 456

Đề tài tương tự

1. Môn Lầu Ngọc Liễn Chân Quyết!!!
        By VinhL in forum Phong thủy II
        Trả lời: 44
        Bài mới: 03-04-16, 10:00
      2. Tam dương thủy pháp bí quyết
        By thoitu in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 33
        Bài mới: 10-01-15, 12:06