Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 1/3 123 cuốicuối
    kết quả từ 1 tới 10 trên 27
        Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Default Số lận đận kính nhờ các cô chú cao nhân xem qua giúp cháu lá số này

Cháu tên : Nguyễn Hoàng Khôi
        Ngày tháng năm sinh DL: 13 tháng 12 năm 1992 tại Sài Gòn
        Giờ sinh: 4h 55 phút sáng
        Cháu cao 1m73 , nặng 65 ký
        Cháu da ngâm , cận,bố cháu sinh năm 1962 và đã mất hồi tháng 1 năm 2005, gia đình chỉ còn mẹ sinh năm 1963 và em gái sinh năm 2001 thôi
        Đường tình duyên khá trắc trở, lận đận và có nhiều mối nhân duyên
        Tính tình : Cháu thì nóng tính nhưng được cái là thẳng tính và không để bụng, hay suy nghĩ lo âu lắm

+Năm 2005 cháu có người thân là bố qua đời và nhà cháu khó khăn trong 3 năm sau đó
        +Năm 2008 là năm rất xấu đối với cháu,có thể nói học hành thi cử không được kết quả tốt,và xấu đủ thứ,bệnh tật tai nạn
        +Năm 2010 cháu bị thi rớt đại học nguyện vọng 1 và phải học nguyện vọng 2
        +Năm 2012 là năm xấu đối với cháu ,hao tài tốn của vì mẹ cháu bệnh công việc bị bấp bênh
        +Năm 2013 cháu bị té xe phải khâu trên trán có để lại sẹo
        +Đầu năm 2014 này thì cháu mới chia tay với người yêu , và mẹ cháu bệnh nặng phải nhập viện

Cháu cám ơn nhiều lắm

[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi/AA7NIZGC.jpg[/IMG]
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Kính mong các cao nhân xem qua

Cảm ơn
        396
        trong 204 bài viết

Trích Nguyên văn bởi votinh1992 Xem bài gởi
        Kính mong các cao nhân xem qua
        Trường hợp này cháu nên xem lại cục nhà cháu đang ở.
        Nếu không lầm thì nhà cháu đang ở hướng tây bắc.
        Cháu xem lại có phải như vậy không?
        Thân mến.

Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Jangtam58 Xem bài gởi
        Trường hợp này cháu nên xem lại cục nhà cháu đang ở.
        Nếu không lầm thì nhà cháu đang ở hướng tây bắc.
        Cháu xem lại có phải như vậy không?
        Thân mến.
        Nhà cháu hiện nay theo hướng đông bắc chứ không phải tây bắc chú ơi, mong chú cho cháu thêm vài lời ạ

Cảm ơn
        26
        trong 1 bài viết

Emlaugh

Em tuy không biết xem nhưng cũng biết vài cái cơ bản cũng mạn phép xem qua có sai các bậc tiền bối đừng trách:

4 cung tốt là Mệnh, Phụ mẫu, Quan, Nô bộc đều có sao hãm địa còn bị Tuần Triệt án ngữ . Đã đen lại còn lắm lông
        Mệnh có tang môn hãm địa dễ bị mồ côi nếu không có sao tốt áp chế. Cung phụ mẫu lại gặp Tuần và Bệnh
        Cung điền xấu thì nghèo => Cung quan tốt mấy cũng tèo. Ngày nay mà không có Tiền hoặc COCC thì cung quan tốt mấy cũng tèo.
        Đã nghèo thì làm gì có tiền mướn Osin => Cung Nô bộc tốt mấy cũng vô dụng
        Phúc đức xấu thì làm gì cũng bại. Người ta nói:"Muôn sự tại nhân, Thành sự tại Thiên"2 mà. Tuy nhiên tui vẫn tin là có "Nhân định thắng thiên" nên khuyên bạn nên làm đều tốt để cải vận và "Cười" và suy nghĩ về những điều tốt đẹp nhiều hơn để thay đổi hình tướng bên ngoài thành tướng tốt, đừng si tâm vọng tưởng vào những gì người khác nói dù nó có tốt hay xấu.
        P/s: Muốn yêu ai thì có tiền và sự nghiệp rồi tính. Còn ăn bám gia đình đừng nghĩ đến chuyện yêu đương (_ _"). Cung Thiên Di xấu ra ngoài toàn gặp người xấu dễ bị lợi dụng. Nó thấy không lợi dụng được thì nó đá đít chứ yêu đương gì=)). Thời buổi này không tiền thì cạp đất mà ăn. Ngẫm lại thấy em Trinh nói chí phải bác ạ.
        thay đổi nội dung bởi: windythegreat, 06-06-14 lúc 03:23

Cảm ơn
        396
        trong 204 bài viết

Trích Nguyên văn bởi votinh1992 Xem bài gởi
        Nhà cháu hiện nay theo hướng đông bắc chứ không phải tây bắc chú ơi, mong chú cho cháu thêm vài lời ạ
        Đời cháu sao gặp nhiều khó khăn vậy.
        Theo những lời cháu kể trên thì chú suy ra hướng nhà của cháu là như vậy.
        Nếu không phải vậy mong cháu bỏ qua.
        Nhiều khi đời người lắm va vấp,
        Cũng có lúc do số mệnh nhưng cũng có khi do nhà ở của mình gây ra.
        Nếu có thể cháu đem cuộc nhà của mình lên diễn đàn này nhờ ACE giúp đở.
        Chú nhận thấy ACE trên diễn đàn này rất nhiệt tình.
        Vài ý ngắn ngủi có thể giúp được gì cho cháu?
        Thân mến.
        .

Cảm ơn
        12
        trong 247 bài viết

năm nay và năm sau sẽ khá hơn có chút tài lộc
        số phát về hậu vận cho nên chưa đến lúc đâu . bạn mới 23 tuổi trẻ chán .
        cuộc đời và công danh hay chìm nổi thất thường. cho đến trung niên mọi chuyện sẽ khác hoàn toàn trên 40t
        nên lấy vợ muộn thì mới tránh được chia ly

Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi windythegreat Xem bài gởi
        Em tuy không biết xem nhưng cũng biết vài cái cơ bản cũng mạn phép xem qua có sai các bậc tiền bối đừng trách:

4 cung tốt là Mệnh, Phụ mẫu, Quan, Nô bộc đều có sao hãm địa còn bị Tuần Triệt án ngữ . Đã đen lại còn lắm lông
        Mệnh có tang môn hãm địa dễ bị mồ côi nếu không có sao tốt áp chế. Cung phụ mẫu lại gặp Tuần và Bệnh
        Cung điền xấu thì nghèo => Cung quan tốt mấy cũng tèo. Ngày nay mà không có Tiền hoặc COCC thì cung quan tốt mấy cũng tèo.
        Đã nghèo thì làm gì có tiền mướn Osin => Cung Nô bộc tốt mấy cũng vô dụng
        Phúc đức xấu thì làm gì cũng bại. Người ta nói:"Muôn sự tại nhân, Thành sự tại Thiên"2 mà. Tuy nhiên tui vẫn tin là có "Nhân định thắng thiên" nên khuyên bạn nên làm đều tốt để cải vận và "Cười" và suy nghĩ về những điều tốt đẹp nhiều hơn để thay đổi hình tướng bên ngoài thành tướng tốt, đừng si tâm vọng tưởng vào những gì người khác nói dù nó có tốt hay xấu.
        P/s: Muốn yêu ai thì có tiền và sự nghiệp rồi tính. Còn ăn bám gia đình đừng nghĩ đến chuyện yêu đương (_ _"). Cung Thiên Di xấu ra ngoài toàn gặp người xấu dễ bị lợi dụng. Nó thấy không lợi dụng được thì nó đá đít chứ yêu đương gì=)). Thời buổi này không tiền thì cạp đất mà ăn. Ngẫm lại thấy em Trinh nói chí phải bác ạ.
        Có phải là như thế này không ạ
        Mệnh Quan bị tuần triệt thì nửa đời đầu sẽ có nhiều sự cản trở trì trệ, làm việc gì cũng chỉ đạt được một phần kỳ vọng, đi làm công chức thì hay bị tiểu nhân chèn ép lấn át. Cung Thân có Mã tinh ngộ triệt thì có phen bị thương tích tay chân. Mệnh có Vũ Phủ Tử vi Khoa quyền hội thì khả năng kiếm tiền tốt, nếu không bon chen danh vọng, đặt mục đích kiếm tiền lên hàng đầu cũng tốt, tài lộc vượng. Có Đà kỵ trong thân mạng thì hay bị vạ miệng, nên thận trọng lời nói, đôi khi vì ngôn ngữ thiếu thận trọng mà đường công danh bị trở ngại tại những thờ điểm quan trọng. Đại vận 34-43 tuổi không tốt, số phát muộn, sau 44 tuổi mới bắt đầu khá giả, Cung Điền kém thì khó giàu lớn, có hai địa vận 34-43 tuổi và 44-53 tuổi có khá nhiều ưu điểm, cung Tài tốt nên về hậu vận cũng tương đối giàu có.

Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi ducnhan2012 Xem bài gởi
        năm nay và năm sau sẽ khá hơn có chút tài lộc
        số phát về hậu vận cho nên chưa đến lúc đâu . bạn mới 23 tuổi trẻ chán .
        cuộc đời và công danh hay chìm nổi thất thường. cho đến trung niên mọi chuyện sẽ khác hoàn toàn trên 40t
        nên lấy vợ muộn thì mới tránh được chia ly
        Em có đọc qua tài liệu và biết được như thế này mà còn yếu kém lắm chỉ biết chung chung thôi không biết có phải thế này không anh
        Tuy em có cung mệnh bị Tuần, cung Quan có triệt nhưng có nhiều tài tinh hội các cung cường, cung Tài rất sáng sủa nên có khả năng kiếm tiền khá tốt. Đại vận 24-33 tuổi có cách "Phiếm thủy Đào hoa", hội Linh hỏa thì không xấu, nhưng thiếu vắng Tài tinh, các chính tinh hội chiếu đều hãm địa, trong Tam hợp Sát Phá Tham còn gọi là "Trúc la Tam hạn", chưa thể phát lên trong thời gian này. Đại vận 34-43 tuổi có Cự đồng hãm, lại có Không Kiếp Đào hoa Thiên không nên tài lộc khó tự, làm ra nhiều chi xài cũng nhiều. Thậm chí nếu kinh doanh mạo hiểm còn dễ phá sản trong 10 năm này. Số ngoài 44 tuổi mới có tài vận hanh thông và trở nên tương đối giàu có. Có nhiều sao tốt hội mệnh, là người tài năng, có kiến thức, chỉ tiếc hành vận bất lợi nên trung vận có nét lận đận cả về công danh và tài lộc. Cung Thê của em cũng bất lợi, nên chờ ngoài 30 tuổi lấy vợ mới tránh được sự chia ly tan vỡ.

Cảm ơn
        4
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Jangtam58 Xem bài gởi
        Đời cháu sao gặp nhiều khó khăn vậy.
        Theo những lời cháu kể trên thì chú suy ra hướng nhà của cháu là như vậy.
        Nếu không phải vậy mong cháu bỏ qua.
        Nhiều khi đời người lắm va vấp,
        Cũng có lúc do số mệnh nhưng cũng có khi do nhà ở của mình gây ra.
        Nếu có thể cháu đem cuộc nhà của mình lên diễn đàn này nhờ ACE giúp đở.
        Chú nhận thấy ACE trên diễn đàn này rất nhiệt tình.
        Vài ý ngắn ngủi có thể giúp được gì cho cháu?
        Thân mến.
        .
        Dạ vâng cháu đã gặp khó khăn từ hồi nhỏ rồi tới bây giờ thì đã đỡ hơn được tí , mong chuyện gì nó tới thì không được mà càng không mong nó lại tới bất ngờ , tuy cháu gặp khó khăn nhưng không đến nổi phải long đong lận đận rôi nhiều lúc được nhiều người giúp đỡ nên vượt qua hết ạ

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. các chú giúp cháu đc k ạ
        By Tomyeuhg in forum So tuổi Hôn nhân & Gia đình
        Trả lời: 1
        Bài mới: 20-10-13, 07:04
      2. Nhờ chú LNQ xem giúp tôi nhé - Cám ơn chú
        By wishes in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 3
        Bài mới: 31-07-12, 17:44
      3. Trả lời: 0