Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 16 trên 16
        Cảm ơn
        556
        trong 315 bài viết

Trích Nguyên văn bởi steppegreen Xem bài gởi
        Chỗ cháu k thấy có loại cây này.chắc fai ra hàng thiốc bắc mới có bác ak.đúng là cháu còn bị mất ngủ nữa.buổi trưa thì tức ngực k thể ngủ nổi.còn buổi tối ngủ mà tỉnh giấc thì khó ngủ lại lắm
        Cháu lấy là bàn quân sự mua ở hiệu sách đo đc khoảng từ 358-0 độ gì đó bác ak vì nó nhỏ nên hơi khó nhìn
        Trong hình sơ đồ có chấm ở giữa là tim nhà đó bác ak.nhà cháu rộng 5 dài 18m nên cháu lấy thước vẽ thành 5cm và 18cm bác ak
        Năm xây nhà là năm nào? Cháu có ở cùng bố mẹ không? Nếu ở cùng thì bố mẹ sinh năm nhiêu. Cụ thể nhé.

A di đà phật.
        1. Tâm còn chưa thiện, phong thủy vô ích.
        2. Bất hiếu cha mẹ, thờ cúng vô ích.
        3. Anh em không hòa, bạn bè vô ích.
        4. Làm việc bất chính, đọc sách vô ích.
        5. Làm trái lòng người, thông minh vô ích.
        6. Không giữ nguyên khí, thuốc bổ vô ích.
        7. Thời vận không thông, mưu cầu vô ích.

Cảm ơn
        49
        trong 19 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vqkhanh019 Xem bài gởi
        Năm xây nhà là năm nào? Cháu có ở cùng bố mẹ không? Nếu ở cùng thì bố mẹ sinh năm nhiêu. Cụ thể nhé.
        Cháu cảm ơn chú nobita đã góp ý ạ
        Thưa chú khanh chau ở cùng bố mẹ bố cháu sn 1961 mẹ cháu 1962 chú ạ.xây móng 2000 và 2001 mới xây nhà chú ak
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        49
        trong 19 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Thuandd Xem bài gởi
        Muốn chữa bệnh không khó, cái khó là phải thay đổi thói quen ăn uống, sinh hoạt. Bằng không với lá số này phải nuôi bác sỹ suốt đời. Tật gặp Tang hổ hình, kình đà, hoả linh. Bệnh máu huyết, xương cốt... đều đủ cả... Muốn chữa trị tận gốc thì phải có nghị lực. Nếu muốn, em có thể đến nhà thực dưỡng Ngọc Trâm, nhờ hướng dẫn ăn gạo lứt muối mè thì mới trị bệnh tận gốc được. Nếu nghị lực không đủ thì em chỉ nên tiếp tục uống thuốc. Bệnh em rất khó chữa bằng thuốc vì sát tinh nhiều quá... nói theo tử vi là bệnh nghiệp.
        Cháu cảm ơn chú thuandd.gạo lứt muối mè cháu cũng đã dùng qua mấy tháng liền mà cũng k thấy có hiệu quả.có thể chau chưa sử dụng đúng cách.để cháu tìm hiểu thêm về thức dưỡng Ngọc Trâm xem sao.Theo chú thì bệnh nghiệp làm sao để giải ạ.mà bệnh nghiệp có fai là từ kiếp trước hay sao ạ.

Cảm ơn
        215
        trong 134 bài viết

Chào em!
        Phương pháp thực dưỡng của GS Oshawa muốn áp dụng không khó cũng không dễ. Nếu không tìm hiểu nguyên lý cặn kẽ thì ăn không có tác dụng gì. Có thể tham khảo như sau:
        - Ăn để quân bình âm dương.
        - Chọn thực phẩm sạch. Có thể mua ở cửa hàng thực dưỡng uy tín tại Hà Nội. Ví dụ gạo lứt mua tại cơ sở thực dưỡng để kiến bu và để lâu bị mọt, còn gạo lứt mua ở chợ hay siêu thị thì để kiến không bu và để lâu không bị mọt.
        - Cần có niềm tin và nghị lực.
        - Cần có kinh nghiệm từ những người đi trước. Phải biết ăn đúng, đủ để cơ thể không thiếu chất.
        - Nếu kết hợp thêm phương pháp thiền hoặc khí công thì sẽ nhanh hơn. Tuy nhiên cần có người kinh nghiệm hướng dẫn.
        Sau thời gian ăn từ 3-4 tháng cơ thể sẽ phản ứng thải độc rõ rệt. Khi đó cần người có kinh nghiệm tư vấn để tránh hoang mang, nhầm lẫn. Phản ứng này là phản ứng tốt, báo hiệu cơ thể đang tự chữa bệnh và khoẻ lên.
        Tình duyên đang tới nhưng sức khoẻ như vậy cũng rất khó... hehe.
        Muốn tìm chị Ngọc Trâm em hỏi Google.com.vn nhé. Cửa hàng thực dưỡng chị Ngọc Trâm có bán đầy đủ, nếu em có nhu cầu thì cứ mạnh dạn.
        Nhân duyên tới thì em sẽ đẩy lùi được bệnh tật.
        Riêng về mặt phong thuỷ, nếu em muốn áp dụng vào nhà cửa thì rất tốt, có thể trước mắt xem vị trí bếp, cửa phòng ngủ để chỉnh lý từ từ. Tuy nhiên cần phải nhờ đúng người thực sự có kinh nghiệm để bố trí chỉnh sửa, nếu không lợi bất cập hại. Em nên đăng qua mục phong thuỷ của diễn đàn này vì đây là mục tư vấn tử vi.
        Chúc em mau khoẻ!

5. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Thuandd" về bài viết có ích này:

hoabinh (26-11-14),steppegreen (25-11-14)

Cảm ơn
        556
        trong 315 bài viết

Trích Nguyên văn bởi steppegreen Xem bài gởi
        Cháu cảm ơn chú nobita đã góp ý ạ
        Thưa chú khanh chau ở cùng bố mẹ bố cháu sn 1961 mẹ cháu 1962 chú ạ.xây móng 2000 và 2001 mới xây nhà chú ak
        Ok! Xem đo lại hướng nhà cho chính xác nhé. Kéo dây từ trong nhà ra ngoài tầm 2m rồi cầm la bàn đo xem. Chính xác nhé.

A di đà phật.
        1. Tâm còn chưa thiện, phong thủy vô ích.
        2. Bất hiếu cha mẹ, thờ cúng vô ích.
        3. Anh em không hòa, bạn bè vô ích.
        4. Làm việc bất chính, đọc sách vô ích.
        5. Làm trái lòng người, thông minh vô ích.
        6. Không giữ nguyên khí, thuốc bổ vô ích.
        7. Thời vận không thông, mưu cầu vô ích.

7. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "vqkhanh019" về bài viết có ích này:

steppegreen (01-12-14)

Cảm ơn
        49
        trong 19 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vqkhanh019 Xem bài gởi
        Ok! Xem đo lại hướng nhà cho chính xác nhé. Kéo dây từ trong nhà ra ngoài tầm 2m rồi cầm la bàn đo xem. Chính xác nhé.
        Trích Nguyên văn bởi nobita0710 Xem bài gởi
        Phạm phong thủy,hóa giải bằng các phép của phong thủy-khi các cố gắng khác không hiệu quả.Cách đo độ:với nhà HCN thì căng dây từ tâm nhà ra trung điểm(điểmgiữa)của cạnh hướng(tức đường kính của đường tròn ngoại tiếp),mong bạn sớm bớt bệnh-hãy vui lên,chịu khó tập thể dục buổi sáng-may mắn sắp đến với bạn.
        Dạ.để cháu đo lại chính xác rồi qua mục phong thủy nhở tư vấn.ở đây box tử vi lạc đề mất ạ.
        Trích Nguyên văn bởi Thuandd Xem bài gởi
        Chào em!
        Phương pháp thực dưỡng của GS Oshawa muốn áp dụng không khó cũng không dễ. Nếu không tìm hiểu nguyên lý cặn kẽ thì ăn không có tác dụng gì. Có thể tham khảo như sau:
        - Ăn để quân bình âm dương.
        - Chọn thực phẩm sạch. Có thể mua ở cửa hàng thực dưỡng uy tín tại Hà Nội. Ví dụ gạo lứt mua tại cơ sở thực dưỡng để kiến bu và để lâu bị mọt, còn gạo lứt mua ở chợ hay siêu thị thì để kiến không bu và để lâu không bị mọt.
        - Cần có niềm tin và nghị lực.
        - Cần có kinh nghiệm từ những người đi trước. Phải biết ăn đúng, đủ để cơ thể không thiếu chất.
        - Nếu kết hợp thêm phương pháp thiền hoặc khí công thì sẽ nhanh hơn. Tuy nhiên cần có người kinh nghiệm hướng dẫn.
        Sau thời gian ăn từ 3-4 tháng cơ thể sẽ phản ứng thải độc rõ rệt. Khi đó cần người có kinh nghiệm tư vấn để tránh hoang mang, nhầm lẫn. Phản ứng này là phản ứng tốt, báo hiệu cơ thể đang tự chữa bệnh và khoẻ lên.
        Tình duyên đang tới nhưng sức khoẻ như vậy cũng rất khó... hehe.
        Muốn tìm chị Ngọc Trâm em hỏi Google.com.vn nhé. Cửa hàng thực dưỡng chị Ngọc Trâm có bán đầy đủ, nếu em có nhu cầu thì cứ mạnh dạn.
        Nhân duyên tới thì em sẽ đẩy lùi được bệnh tật.
        Riêng về mặt phong thuỷ, nếu em muốn áp dụng vào nhà cửa thì rất tốt, có thể trước mắt xem vị trí bếp, cửa phòng ngủ để chỉnh lý từ từ. Tuy nhiên cần phải nhờ đúng người thực sự có kinh nghiệm để bố trí chỉnh sửa, nếu không lợi bất cập hại. Em nên đăng qua mục phong thuỷ của diễn đàn này vì đây là mục tư vấn tử vi.
        Chúc em mau khoẻ!
        Anh cho e hỏi tình duyên đg tới nhưng sức khỏe như vậy rất khó.khó về tình duyên hay khó khỏi bệnh vậy a.
        E cũng đã ll với bác ngọc trâm mua sách cũng như thực phẩm thực dưỡng để về dùng xem sao rồi a ak

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "steppegreen" về bài viết có ích này:

nobita0710 (02-12-14)

Trang 2/2 đầuđầu 12

Đề tài tương tự

1. Mong mọi người giúp đỡ!!!
        By vothuong90 in forum So tuổi Hôn nhân & Gia đình
        Trả lời: 10
        Bài mới: 06-04-14, 15:06
      2. Kính mong các anh chị giúp đỡ
        By HOANHY in forum Tư Vấn Dịch số
        Trả lời: 1