Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/7 đầuđầu 1234 ... cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 62
        Cảm ơn
        123
        trong 195 bài viết

Máy chạy win 8.1 (x32), office 2013: OK. Sang chạy máy khác win 8.1 (x64), office 2007, lỗi.
        Nhẫn một chút sóng yên gió lặng,
        Lùi một bước biển rộng trời cao.
        Tất bật hơn thua rồi cũng bỏ,
        Ung dung tự tại thế mà vui.

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Dạ vâng phiên bản này chỉ chạy trên win 32bit, win64 e sẽ cập nhật trong thời gian tới.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

Trungquan (10-12-14)

Cảm ơn
        7
        trong 2 bài viết

Win 7.0, 32 bit, bị lỗi không xác định khi chạy: "Không xác định được thông tin khởi động".

Cảm ơn
        45
        trong 22 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tdc Xem bài gởi
        Dạ vâng phiên bản này chỉ chạy trên win 32bit, win64 e sẽ cập nhật trong thời gian tới.
        Hèn gì ! máy mình win8.1 64bit ,office 2013 không chạy được.

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

vâng. với phương châm, thiết kế để phần mềm có thể chạy ổn trên nhũng máy có cấu hình thấp, nên e ko thiết kế để chạy trên win 64 bit. e đang cập nhật và sẽ up bản chạy trên 64bit lên.
        Với lại trong phiên bản sau e sẽ bổ xung một số tính năng của bản phát hành mất phí của cty sang, để mọi người trải nghiệm tốt hơn. vì nhiều người thắc mắc một số tính năng sao ko có như ảnh chụp e đưa lên. mong mọi người thông cảm và chờ thêm vài hôm nữa. 😀

Cảm ơn
        556
        trong 315 bài viết

Cảm ơn tdc nhé. để xem nèo.

A di đà phật.
        1. Tâm còn chưa thiện, phong thủy vô ích.
        2. Bất hiếu cha mẹ, thờ cúng vô ích.
        3. Anh em không hòa, bạn bè vô ích.
        4. Làm việc bất chính, đọc sách vô ích.
        5. Làm trái lòng người, thông minh vô ích.
        6. Không giữ nguyên khí, thuốc bổ vô ích.
        7. Thời vận không thông, mưu cầu vô ích.

Cảm ơn
        7
        trong 23 bài viết

cái phần mềm quái quỷ gì nhìn cái file 244Mb ? chẳng muốn download chút nào.
        Cố gắng tải về thì hóa ra tác giả đóng gói ôm đờm .net framework linh tinh 3.0 và 3.5. Phần mềm của viết ra mà không rõ chạy .net mấy chấm ? Những thứ linh tinh (add-ons) này chỉ cần đối với những máy chưa có, còn đa phần các máy đều có sẳn rồi. Nên tách bạch ra rõ ràng, những file .netframework này có thể download direct từ các site khác, không nên gộp 1 đống vào file phần mềm setup của mình.
        chắc do cái máy mình củ chuối quá, xài cái winxp từ thưở khai hoang đến nay.
        Các trình office 2010, visual 2010 chạy ầm ầm mà cái soft này chạy lên báo "Lỗi khởi chạy ứng dụng"
        Phần mềm có phần Đăng Ký bản quyền nên chắc là sẽ có thu phí, tác giả nên công bố rõ ràng cho mọi người trước để khỏi bở ngỡ khi xử dụng.

Cảm ơn
        7
        trong 23 bài viết

Xin hỏi bác. Bác đã dowload về dùng thử chưa?
        Nếu dùng rồi, thì bác nên để ý nó có giúp ích gì cho bác không? nếu không giúp gì cho bác thì bác tự hỏi có nên quan tâm hay không?. Đừng có bao giờ quan tâm ngay mở hay không mở.
        Nếu mở mà chả dùng được gì? thì ai cần.??????
        Nếu không mở nhưng hiệu quả cao, thì cân nhắc có thực sự cần? Nếu thực sự cần thì mọi chuyện lúc này không còn là vấn đề.

Còn về phía em nói riêng, và dưới con mắt của làng lập trình nói chung, mở hay không mở, hiệu quả hay không hiệu quả thì cũng đều là tâm huyết và sự tìm tòi làm việc nghiêm túc để có được thành quả của mình. Cho ra đời môt bộ phần mềm phục vụ mình và cộng đồng.
        em đăng lên diễn đàn với mục đích chia sẻ những cái mình đang có. Còn nếu có mà không chia sẻ thì ai biết mà sử dụng. Trong diễn đàn của mình em dám chắc có rất nhiều cao thủ trong lĩnh vực lập trình, và chắc hẳn trong tay họ cũng có rất nhiều phần mềm hay, những phần mềm như thế họ cũng không dám giới thiệu chia sẻ, vì nhiều những người chưa biết nó thế nào đã hỏi luôn có phí hay không? Vậy ai dám bỏ công sức miệt mài viết những chương trình công phu, tốn rất nhiều thời gian và công sức.
        - Còn nếu mọi người bảo em quảng cáo thì xin admin cứ xóa bài viết này của em. E không có ý kiến gì.
        Mọi người góp ý rõ ràng, không chịu đọc cho kỹ mà còn cãi lý sự cùn.
        Ngăn cấm người khác quan tâm đóng hay mở ? Dốt vừa vừa thôi, còn chừa cho người khác chút với.
        Như bài trên đã viết:
        - Phần mềm viết ra, tác giả có thu phí thì phải nói rõ ngay từ trong bài giới thiệu. Đó là sự trao đổi 2 chiều giữa các bên, phần mềm đáp ứng tính năng của người dùng thì họ sẽ đồng ý chi trả chi phí. Không thì thôi.
        - Nếu không có bất kỳ chi phí nào thì cũng phải nói ngay luôn. Trước đây đã có chuyện này rồi.
        - Phần mềm đã phát hành thì người dùng sẽ đánh giá dựa trên các chức năng mà tác giả giới thiệu, minh họa,... Đó là quyền của người dùng. Họ cần phải biết rõ sản phẩm họ sử dụng như thế nào, có tốn phí hay không. Đừng có chơi trò tiểu xảo là không nói năng gì, 1 thời gian sau thấy nhiều người dùng quá nên ầm 1 cái là thu phí. Khiến ai cũng bất ngờ.
        - Đây không phải là phần mềm đầu tiên viết về những thứ này, nhiều phần mềm đã được chia sẻ trên đây rồi. Hãy tự tìm hiểu trước đi rồi nói.
        Vài lời góp ý thô thiển,
        maphuong

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Cám ơn maphuong đã góp ý.
        Nhưng đúng là ngu cả về kỹ thuật lẫn lời nói.
        Bạn bảo tôi dốt, bạn giỏi sao không tự viết mà dùng theo ý mình. xài đồ người khác còn lên giọng.
        nhìn thấy hơn 200Mb không muốn dowload thì thôi, ai bắt dowload. Còn tôi đã nói câu nào thu phí hay tiến hành thu phí chưa? phần mềm bắt thu phí rồi à? Đúng là cầm đèn chạy trước oto.
        Đúng là đây không phải phần mềm đầu tiên viết thứ này, ai thích dùng phần mềm nào thì dùng, nhưng tôi cũng chắc chắn một điều, không ai phí công cung cấp sản phầm cho những người thiếu hiểu biết.
        Tôi không có quyền và cũng không cấm ai, chú ý đến thu phí. Tôi cũng không mập mờ chuyện thu phí hay không? Tôi chỉ muốn mọi người tập trung vào tính năng và hiệu suất của chương trình. Nếu đọc hết những câu trả lời của tôi, tại chủ đề này. Thì sẽ rất rõ phần mềm tôi có ý định thu phí hay không?
        Tôi, không muốn bất hòa hay mất hòa khí, vì đây là diễn đàn trao đổi và cùng giúp đỡ lẫn nhau. Nhưng nhân tiện đây, tránh trường hợp những người như này, tôi cũng sẽ viết theo tiêu chuẩn của phần mềm thu phí, và sẽ gửi cdkey (miễn phí) riêng đến cho từng người thích dùng phần mềm này và biết trân trọng công sức của người khác, thông qua tin nhẵn của diễn đàn.
        thay đổi nội dung bởi: tdc, 14-12-14 lúc 14:49

Cảm ơn
        18
        trong 27 bài viết

Cám ơn maphuong đã góp ý.
        Nhưng đúng là ngu cả về kỹ thuật lẫn lời nói.
        Bạn bảo tôi dốt, bạn giỏi sao không tự viết mà dùng theo ý mình. xài đồ người khác còn lên giọng.
        nhìn thấy hơn 200Mb không muốn dowload thì thôi, ai bắt dowload. Còn tôi đã nói câu nào thu phí hay tiến hành thu phí chưa? phần mềm bắt thu phí rồi à? Đúng là cầm đèn chạy trước oto.
        Đúng là đây không phải phần mềm đầu tiên viết thứ này, ai thích dùng phần mềm nào thì dùng, nhưng tôi cũng chắc chắn một điều, không ai phí công cung cấp sản phầm cho những người thiếu hiểu biết.
        Tôi không có quyền và cũng không cấm ai, chú ý đến thu phí. Tôi cũng không mập mờ chuyện thu phí hay không? nếu đọc hết những câu trả lời của tôi, tại chủ đề này. Thì sẽ rất rõ phần mềm tôi có ý định thu phí hay không?
        Tôi, không muốn bất hòa hay mất hòa khí, vì đây là diễn đàn trao đổi và cùng giúp đỡ lẫn nhau. Nhưng nhân tiện đây, tránh trường hợp những người như này, tôi cũng sẽ viết theo tiêu chuẩn của phần mềm thu phí, và sẽ gửi cdkey (miễn phí) riêng đến cho từng người thích dùng phần mềm này và biết trân trọng công sức của người khác, thông qua tin nhẵn của diễn đàn.
        Chào bác !
        Anh em họ hiểu nhầm ấy mà bác ! Mong bác bớt giận để tập chung hoàn thiện nốt phần mền này đi ,thiên hạ đang mong lắm đó .

Trang 2/7 đầuđầu 1234 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-08-15, 23:16
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 06-08-14, 18:45
      3. Không phải thực phẩm giàu canxi nào cũng tốt cho xương
        By dhai06 in forum Sức khỏe & Đời sống
        Trả lời: 0