Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 4/7 đầuđầu ... 23456 ... cuốicuối
    kết quả từ 31 tới 40 trên 62
        Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

e gửi đường link dowload phần mềm của cty em cho các bác dùng thử, đây là chương trình được phát triển dành cho các kiến trúc sư tra cứu nhanh tư vấn cho khách hàng, cũng như quá trình thiết kế. Nhưng cũng rất nhiều ứng dụng dành cho người chuyên môn trong lĩnh vực văn hóa phương đông.
        nếu bác nào cài đặt bản của em rồi thì hãy tiến hành gỡ bỏ trước khi cài đặt nhé, để tránh lỗi xảy ra. Xin nói luôn với các bác là nếu bác nào cài đặt thành công bản củ chuối của em trên máy, thì thực ra chỉ cần files chạy của chương trình và một số files thư viện là đủ (vì cùng chung một nền tảng), nhưng em không lấy được riêng các files đó, nên các bác chịu khó dowload lại vậy.
        link : http://www.mediafire.com/download/5d...giai_thuat.rar

link hướng dẫn : http://www.mediafire.com/download/ar.../huong_dan.rar
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

thienphuckiti (20-12-14)

Cảm ơn
        7
        trong 23 bài viết

cũng đã có version mới rồi hỉ, lần này có hướng dẫn khá chi tiết thế ư !

upload lại file setup giúp cho những ai thích download nhẹ nhàng. Dung lượng 4.6Mb - dành cho dường truyền net nhà quê như mình, chạy chậm thì rất okie
        http://www.mediafire.com/download/4q...up_pt_hkls.rar
        mật ngựa: hkls

Software này chạy được khi máy cùi bắp cần đến Microsoft .NET Framework 3.5
        Nếu đã có rồi thì không cần tải.
        Nếu chưa thì có thể tải chính thức từ site http://www.microsoft.com/en-us/downl...ils.aspx?id=21 --> Nhấn nút DOWNLOAD màu đỏ, xong sẽ sang trang, nhấn nút: NO THANKS là tải file dotNetFx35setup.exe. chạy file này để cài .netFW 3.5

Còn việc cuối, tác giả có ghi rõ trong hướng dẫn, cài xong thì phải XIN tác giả key hoặc dùng thử, hình như dùng được ít ngày. Sau đó, XIN tác giả REMOTE từ xa bằng teamviewer (máy nào chưa có thì phải chuẩn bị trước nha), nếu không thì tác giả không mò vào máy tính của bạn để hoàn thiện NỐT phần cuối. Cái nì quan trọng lắm nha, ko có thì ko có chậy được đâu nhá.

la la la.....
        relax nhạc thôi nào
        [YOUTUBE]7-7knsP2n5w[/YOUTUBE]

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Cám ơn bác tdc đã đưa phần mềm lên. phần mềm rất đầy đủ và trực quan. Nhất là người mới bước chân vào thế giới này như em, rất thích vì nó rất giống với lý thuyết em được học.
        Nhân tiện bác cho em hỏi? trong phần lá số tử vi tại sao phần lý giải, ô trắng to không có lý giải gì ạ?
        Cám ơn bác nhiều.

Cảm ơn
        7
        trong 23 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaonguyen Xem bài gởi
        Nhân tiện bác cho em hỏi? trong phần lá số tử vi tại sao phần lý giải, ô trắng to không có lý giải gì ạ?
        rãnh rỗi trả lời giúp luôn chổ này, ô trắng là để cho người dùng tự nhập lời giải vào đó thaonguyen.
        À mà quên, tác giả phần mềm này siêu lắm đó, hôm trước phán cho mình vài câu như thần luôn đó:
        Trích Nguyên văn bởi tdc Xem bài gởi
        Nói tóm lại, bạn cũng chỉ là một người nóng vội, và ít suy nghĩ.... Nếu với tính cách như vậy, trên con đường học thuật của bạn cũng chỉ như con vẹt hoặc cái máy mà thôi.
        đúng quá trời, y như là "đi guốc trong bụng người khác". Vì mình có học thuật học thiết gì đâu.

Bạn ráng đợi sắp tới tác giả sẽ viết thêm nữa phần luận giải cho thaonguyen nhe.

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Cám ơn bác tdc đã đưa phần mềm lên. phần mềm rất đầy đủ và trực quan. Nhất là người mới bước chân vào thế giới này như em, rất thích vì nó rất giống với lý thuyết em được học.
        Cám ơn bác nhiều.
        Cảm ơn thaonguyen đã quan tâm. phần lá số tử vi trong lý giải hiện tại cty mình vẫn đang tổng hợp và sàng lọc, diễn giải nên chưa cho hiển thị. hy vọng trong bản cập nhật sau sẽ được hiển thị nội dung này. Tuy nhiên vì đây là bản thương mại của cty nên mình cũng hy vọng, mình sẽ hoàn thành xong bản của mình để cung cấp cho mọi người.

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi tdc Xem bài gởi
        Cảm ơn thaonguyen đã quan tâm. phần lá số tử vi trong lý giải hiện tại cty mình vẫn đang tổng hợp và sàng lọc, diễn giải nên chưa cho hiển thị. hy vọng trong bản cập nhật sau sẽ được hiển thị nội dung này. Tuy nhiên vì đây là bản thương mại của cty nên mình cũng hy vọng, mình sẽ hoàn thành xong bản của mình để cung cấp cho mọi người.
        Bác cho hỏi. e muốn mua bản này để dùng thì phải làm như nào ạ? chỗ em làm cũng có mấy người muốn mua, thì phải mua riêng hay dùng một bản cài trên nhiều máy có được không ạ?

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Bác cho hỏi. e muốn mua bản này để dùng thì phải làm như nào ạ? chỗ em làm cũng có mấy người muốn mua, thì phải mua riêng hay dùng một bản cài trên nhiều máy có được không ạ?
        Về vấn đề này xin trả lời bạn như sau :
        1) Mình chỉ đưa lên diễn đàn để mọi người dùng thử, dành cho những ai dùng chuyên nghiệp có thể cần. Nếu thực sự bạn cần thiết hoặc dùng chuyên nghiệp thì bạn có thể mua. Tuy nhiên về cách thức chung của công ty thì bạn gửi email vào địa chỉ ctythanhdanhpc@gmail.com, bộ phận kinh doanh sẽ hướng dẫn bạn chi tiết.
        2) Nếu không dùng chuyên bạn có thể dùng bản của mình (free hoàn toàn), tuy nhiên vì khả năng của mình có hạn, cũng chỉ dựa vào bản của cty để chế ra dùng riêng, và lúc nào rảnh thì mình mới viết tiếp được, vì vậy còn nhiều hạn chế.
        3) mỗi một bản thì chỉ có thể cài trên một máy, nếu là kích hoạt bản quyền. Như trong hướng dẫn của cty mình đưa lên, cũng đã chỉ rõ khi kích hoạt thì sẽ có người kích hoạt cho bạn từ xa (bởi vì một số tính năng chỉ xuất hiện khi kích hoạt, còn nếu dùng thử thì sẽ không có).

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

bác TDC cho em hỏi? E đã thực hiện kích hoạt theo hướng dẫn của cty bác, nhưng sao trong phần tính bát sát hoàng tuyền, phần năm tháng ngày, giờ em không thấy nó báo gì, khi em lựa chọn ngày giờ là sao ạ ?

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

bác TDC cho em hỏi? E đã thực hiện kích hoạt theo hướng dẫn của cty bác, nhưng sao trong phần tính bát sát hoàng tuyền, phần năm tháng ngày, giờ em không thấy nó báo gì, khi em lựa chọn ngày giờ là sao ạ ?
        Nguyên nhân này có thể do bạn chưa cài đặt. Bạn hãy vào phần cài đặt của chương trình và lựa chọn phần tính bát sát như hình dưới là ok. Bạn lưu ý các lựa chọn này để chọn cho phù hợp nhé. nếu cả 2 được chọn như trong hình thì, niên, nguyệt, nhật, thời sẽ được an theo cửu cung để xác định, ngoài ra các ngày sát trực tiếp cũng sẽ được tính luôn. nếu bạn không chọn chức năng "Bao gồm cả ngày sát" thì chương trình sẽ chỉ tính các ngày an theo cửu cung thôi (Thực ra trong la kinh thấu giải cũng nói phải an như vậy, bạn có thể tham khảo thêm sách này).
        [IMG]http://imagizer.imageshack.com/img537/6602/kkVkz4.png[/IMG]

và kết quả đây :

[IMG]http://imagizer.imageshack.com/img909/495/WrUYxs.png[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: tdc, 01-01-15 lúc 22:42

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Hi Chào bác tdc!
        Em mới cập nhật lên phiên bản mới. Bác cho em hỏi phần áp la kinh sử dụng như thế nào ạ?

Trang 4/7 đầuđầu ... 23456 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-08-15, 23:16
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 06-08-14, 18:45
      3. Không phải thực phẩm giàu canxi nào cũng tốt cho xương
        By dhai06 in forum Sức khỏe & Đời sống
        Trả lời: 0