Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/7 đầuđầu 12345 ... cuốicuối
    kết quả từ 21 tới 30 trên 62
        Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Trích Nguyên văn bởi cóc vàng Xem bài gởi
        Chào bác !
        Anh em họ hiểu nhầm ấy mà bác ! Mong bác bớt giận để tập chung hoàn thiện nốt phần mền này đi ,thiên hạ đang mong lắm đó .
        Hic! vâng cám ơn bác đã động viên. Đúng là làm người tốt không dễ.
        Về cơ bản thì e cũng tích hợp nhiều rồi, e đang hòan thiện nốt an lá số tử vi và diễn cầm tam thế.
        Xong e sẽ gửi link cho mọi người. Nhưng trong lần này e sẽ thay đổi cấu trúc một chút. Trong bản nâng cấp lần này, khi nó đòi đăng ký thì các bác gửi tin nhắn giúp, e sẽ gửi cdkey cho từng người.
        thay đổi nội dung bởi: tdc, 14-12-14 lúc 14:58
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

cóc vàng (14-12-14)

Cảm ơn
        7
        trong 23 bài viết

Haizzzz,
        định là không trả lời rồi nhưng thôi, tách rời từng nội dung để cmt chữ cho rõ nghĩa. Không thì câu này quàng sang câu khác lại hiểu lung tùng phèo lên cả.

Trích Nguyên văn bởi tdc Xem bài gởi
        Cám ơn maphuong đã góp ý.
        Nhưng đúng là ngu cả về kỹ thuật lẫn lời nói.
        Bạn bảo tôi dốt, bạn giỏi sao không tự viết mà dùng theo ý mình. xài đồ người khác còn lên giọng.
        Đúng là ma này rất ngu và dốt nên thường hay nói lời khó nghe.
        Không chịu đọc kỹ bài viết mà cứ nóng giận chi vội. Ma này test thử "sản phẩm trí tuệ" của tác giả xem thế nào mà có chạy được đâu (bài trước đã nói rõ, không thấy hỉ), sao vội vàng kết án "xài đồ người khác còn lên giọng."

Người hiểu biết thì phân biệt rõ ràng giữa review sản phẩm và xài sản phẩm.
        - Người review: không hẳn là người xài sản phẩm nhưng review tốt thì sẽ có vote tốt và ít ra họ có am hiểu tốt về nội dung thì sẽ có đánh giá đúng chuẩn mực.
        - Người xài sản phẩm: đôi lúc họ chỉ quan tâm đến cái họ đang cần mà sản phẩm đem lại cho họ. Có khi họ nhìn vào các review của người trước đánh giá để quyết định có xài hay không.
        ma này có dám xưng giỏi gì đâu, sao lại ghén ghép vô tội vạ quá.

nhìn thấy hơn 200Mb không muốn dowload thì thôi, ai bắt dowload.
        Còn tôi đã nói câu nào thu phí hay tiến hành thu phí chưa? phần mềm bắt thu phí rồi à? Đúng là cầm đèn chạy trước oto.
        Tùy thuộc vào tác giả đóng gói sản phẩm thôi, có lời khuyên khó nghe nhưng gân cổ lên cãi thì đành chịu vậy. sản phẩm sẽ phải update version 1.x, 2.x.... cũng sẽ phải tách rời ra, chỉ cần upload lên file setup mới mà thôi. Còn net framework thì chỉ cài 1 lần duy nhất đầu tiên (nếu máy tính đó chưa cài), không lẽ lần nào cũng phải download 200Mb về và cài lại framework hay sao ? ma này dốt nên hỏi tác giả những câu hơi ngớ ngẫn 1 chút, mong tác giả bình tĩnh mà trả lời.

Tác giả có thấy mấy cái hình giới thiệu mà tác giả đăng lên có thấy nút Đăng ký không? rõ như thế không lẽ mắt nhìn nhầm chăng? đưa ra thắc mắc chung như vậy. kèm lại cho nhìn đây
        [IMG]http://imagizer.imageshack.com/img904/6678/066rJF.jpg[/IMG]

Đúng là đây không phải phần mềm đầu tiên viết thứ này, ai thích dùng phần mềm nào thì dùng, nhưng tôi cũng chắc chắn một điều, không ai phí công cung cấp sản phầm cho những người thiếu hiểu biết.
        Ờ nói chung là người thiếu hiểu biết trên đời này nhiều vô số kể, đếm không xuể mà
        Tôi không có quyền và cũng không cấm ai, chú ý đến thu phí. Tôi cũng không mập mờ chuyện thu phí hay không?
        Nhờ ma này hỏi nên mới chịu nói ra là không mập mờ, nhìn lại bài viết trước hãy nói. trong nội dung bài viết đầu tiên: không nhắc gì đến việc này, cũng không ghi rõ là miễn phí.
        Tôi chỉ muốn mọi người tập trung vào tính năng và hiệu suất của chương trình. Nếu đọc hết những câu trả lời của tôi, tại chủ đề này. Thì sẽ rất rõ phần mềm tôi có ý định thu phí hay không?
        ý định là quyền của tác giả, có ai cấm đoán khi nào
        Tôi, không muốn bất hòa hay mất hòa khí, vì đây là diễn đàn trao đổi và cùng giúp đỡ lẫn nhau. Nhưng nhân tiện đây, tránh trường hợp những người như này, tôi cũng sẽ viết theo tiêu chuẩn của phần mềm thu phí, và sẽ gửi cdkey (miễn phí) riêng đến cho từng người thích dùng phần mềm này và biết trân trọng công sức của người khác, thông qua tin nhẵn của diễn đàn.
        Trường học, không ai dạy cho tác giả biết người phản biện mới chính là người giúp cho mình hoàn thiện hay sao? Hay tác giả chỉ muốn nghe lời ngon ngọt đại loại như:
        - oh, cảm ơn bạn, phần mềm này tuyệt vời.
        - phần mềm đã giúp cho tôi rất nhiều thứ.
        - sản phẩm này hay quá bạn ơi, hãy làm nhiều cái nữa nhé !
        - ......
        oh la la la....
        Viết cũng nhiều rồi nhể, để tác giả tập trung hoàn thiện tính năng phần mềm.
        Tác giả an tâm đi, ma này không có xin xỏ phần mềm của tác giả đâu.

maphuong

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Ha...ha... Nói thật nhé. Tôi cũng không định trả lời đâu, nhưng đúng là bạn càng nói càng dốt. Tôi đã trả lời bạn, [B]hãy đọc kỹ các câu trả lời của tôi trong chủ đề này sẽ rõ, nhưng đúng là.... Hãy đọc lại câu trả lời của tôi trích dẫn lại như sau. Và hãy cố động não sẽ hiểu ngay thôi, không phải thắc mắc nhiều.

vâng. với phương châm, thiết kế để phần mềm có thể chạy ổn trên nhũng máy có cấu hình thấp, nên e ko thiết kế để chạy trên win 64 bit. e đang cập nhật và sẽ up bản chạy trên 64bit lên.
        Với lại trong phiên bản sau e sẽ bổ xung một số tính năng của bản phát hành mất phí của cty sang, để mọi người trải nghiệm tốt hơn. vì nhiều người thắc mắc một số tính năng sao ko có như ảnh chụp e đưa lên. mong mọi người thông cảm và chờ thêm vài hôm nữa. 😀
        Còn về phần kỹ thuật đóng gói bộ cài đặt của chương trình, nếu một người lập trình chuyên nghiệp và có kinh nghiệm họ sẽ hiểu sao phải làm vậy. Đây là diễn đàn không phải về lập trình nên tôi không tranh luận với bạn về vấn đề này.
        Nói tóm lại, bạn cũng chỉ là một người nóng vội, và ít suy nghĩ.... Nếu với tính cách như vậy, trên con đường học thuật của bạn cũng chỉ như con vẹt hoặc cái máy mà thôi.

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Hic! bác tdc để ý làm gì cho nhọc. viết sờ sờ ra còn thắc mắc. bác xong chưa đưa lên cho mọi người khỏi mong.

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaonguyen Xem bài gởi
        Hic! bác tdc để ý làm gì cho nhọc. viết sờ sờ ra còn thắc mắc. bác xong chưa đưa lên cho mọi người khỏi mong.
        Mình để ý chi đâu. Không đáng để mình bận tâm, nhưng thắc mắc toàn thứ vớ vẩn, mà mình đã nói rồi. Đọc thì không chịu đọc, thế này có cố làm thầy cũng chỉ giỏi phán....bừa, chứ đầu óc thì.....
        Chả riêng gì mình, toàn đi chọc người khác, cố ra vẻ hiểu biết, nhưng càng vậy thì chỉ càng bọc lộ tính hiếu thắng và đố kỵ mà thôi.
        Thôi không tranh luận nữa, xong mình sẽ gửi link lên mà.
        thay đổi nội dung bởi: tdc, 15-12-14 lúc 19:34

7. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

Trungquan (16-12-14)

Cảm ơn
        14
        trong 5 bài viết

Đúng là phần mềm "vạn sự "!!!!

Cảm ơn
        2
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi TVTK Xem bài gởi
        Đúng là phần mềm "vạn sự "!!!!
        bác tdc đặt tên quá chuẩn còn gì.
        Nhưng e để ý nhiều trên diễn đàn thì tốt nhất bác nào có ý định bán phần mềm thì tốt nhất ko nên đưa lên diễn đàn này... vì mọi người ở đây toàn thích.... thu phí là có người kêu ngay.
        bác tdc cho e hỏi. trong bản bác gửi cho e phần tính trùng tang có nói luôn giờ hạ huyêt và liệm rồi, nhưng giờ di quan bác có thể thêm vào hay không ạ?

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thaonguyen Xem bài gởi
        bác tdc đặt tên quá chuẩn còn gì.
        Nhưng e để ý nhiều trên diễn đàn thì tốt nhất bác nào có ý định bán phần mềm thì tốt nhất ko nên đưa lên diễn đàn này... vì mọi người ở đây toàn thích.... thu phí là có người kêu ngay.
        bác tdc cho e hỏi. trong bản bác gửi cho e phần tính trùng tang có nói luôn giờ hạ huyêt và liệm rồi, nhưng giờ di quan bác có thể thêm vào hay không ạ?
        Giờ đó theo thiển ý của mình không quá chú trọng lắm, quan trọng nhất bạn hãy xem theo chiều hướng là phải phù hợp với công việc (nơi chôn xa hay gần, hỏa táng hay không.....).để định liệu cho phù hợp, và chọn vào giờ hoàng đạo và không xung khắc với người mất là được rồi.
        Cái này bạn có thể vào phần xem giờ cao cấp, trong đó có phần giờ với tuổi.

HVQ's Avatar
        HVQ is offline Hội Viên Đặc Biệt
        Cảm ơn
        221
        trong 220 bài viết

Chào cụ TDC...Cám ơn cụ đã cho ra phần mềm vạn sự...
        Trong mục :
        - Phong thủy huyền không - Tam nguyên cửu vận - Trạch bàn : cụ có thể sửa các cung theo kiểu cổ điển cho nó dễ nhìn chút : hướng Nam (Ly) ở trên, khảm ở dưới...
        - Mục niên nguyệt nhật thời : Thấy niên nguyệt mà chưa thấy nhật thời...

Thân !
        Quen biết đầy thiên hạ
        Tri kỷ được mấy người.

Cảm ơn
        5
        trong 20 bài viết

Trích Nguyên văn bởi HVQ Xem bài gởi
        Chào cụ TDC...Cám ơn cụ đã cho ra phần mềm vạn sự...
        Trong mục :
        - Phong thủy huyền không - Tam nguyên cửu vận - Trạch bàn : cụ có thể sửa các cung theo kiểu cổ điển cho nó dễ nhìn chút : hướng Nam (Ly) ở trên, khảm ở dưới...
        - Mục niên nguyệt nhật thời : Thấy niên nguyệt mà chưa thấy nhật thời...

Thân !
        vâng. vậy thế này đi, mai e đến cty e đưa cái bản của cty lên các cụ dùng thử nhé. Chờ bản của e thì hơi lâu chút, bởi vì e đang bận quá chưa làm xong đc. xong e sẽ up lên ngay.

13. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "tdc" về bài viết có ích này:

HVQ (21-12-14)

Trang 3/7 đầuđầu 12345 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Hóa giải kim lâu thân đã phạm phải khi xây nhà
        By HA75 in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 3
        Bài mới: 25-08-15, 23:16
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 06-08-14, 18:45
      3. Không phải thực phẩm giàu canxi nào cũng tốt cho xương