Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 13 trên 13
        Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

năm nay đặc biệt rất xấu nhé. sang năm cũng vậy. đừng có dại dột mà mưu cầu cái gì hết. giữ được bình an là đã thắng rồi. ất mùi và bính thân là năm 2015.2016 bát tự của bạn phạm phục ngâm nhé. chớ nên mù quáng.
        hành giả

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

dr.cuong1991 (22-05-15)

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        năm nay đặc biệt rất xấu nhé. sang năm cũng vậy. đừng có dại dột mà mưu cầu cái gì hết. giữ được bình an là đã thắng rồi. ất mùi và bính thân là năm 2015.2016 bát tự của bạn phạm phục ngâm nhé. chớ nên mù quáng.
        Cảm ơn bác đã ghé qua bài viết của em. Bây giờ thì em chưa có mưu cầu gì cả, vì vẫn còn phải đi học, nhưng ra trường xin việc cũng được coi như là bước ngoặt, nếu chọn đúng thì tốt, nếu k đúng thì cả đời ân hận, nên em muốn nhờ mọi người xem xem em chọn nghề như thế nào thì hợp, với lại từ nhỏ em chưa bị ốm nặng bao giờ, nếu có cũng chỉ cảm cúm thông thường thôi, nên em cũng chủ quan, nhưng mà 1 tháng nay em bị viêm phế quản thể hen, dùng thuốc mãi mà vẫn chưa khỏi, đâm ra dạo này làm gì em cũng sợ. Mong mọi người xem giúp em xem nên làm như thế nào thì tốt ạ??
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        Bác bảo bát tự năm nay với năm sau của em phạm phục ngâm rồi mất hút k nói lời nào nữa làm em hoang mang quá ạ.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Trang 2/2 đầuđầu 12

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn