Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 15/17 đầuđầu ... 51314151617 cuốicuối
    kết quả từ 141 tới 150 trên 166
        Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi habk02 Xem bài gởi
        Kính nhờ bác Buiquoccam xem giúp cho em người chị này, hiện đang rất bế tắc. Nữ, sinh ngày 12/10/1962, giờ sinh 8h15' sáng. Cảm ơn bác nhiều.
        xin lỗi bạn cảm ơn bạn đã tin tưởng tôi. nhưng mỗi người có 1 mệnh . quan điểm của tôi là thân ai người đó lo. bạn cứ up hộ người thân ntn khéo đến sang năm cũng không xem hết được đâu. xin được từ chối. vì người có mệnh mà không nhờ thì chẳng có lý do gì mà tôi xem hết. người đói mà không lên tiếng chứng tỏ người ta không đói. hà tất phải đút cho người ta ăn. hahaha
        hành giả

Cảm ơn
        34
        trong 0 bài viết

Kính nhờ bác Buiquoccam xem giúp tứ trụ, nữ sinh ngày 18/3/1978 lúc 22h15'. Cảm ơn bác nhiều.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        xin lỗi bạn cảm ơn bạn đã tin tưởng tôi. nhưng mỗi người có 1 mệnh . quan điểm của tôi là thân ai người đó lo. bạn cứ up hộ người thân ntn khéo đến sang năm cũng không xem hết được đâu. xin được từ chối. vì người có mệnh mà không nhờ thì chẳng có lý do gì mà tôi xem hết. người đói mà không lên tiếng chứng tỏ người ta không đói. hà tất phải đút cho người ta ăn. hahaha
        Thực sự em rất mong bác xem giúp cho chị ruột của em. Vì chị ý không đăng ký được làm thành viên của diễn đàn nên không vào nhờ bác xem giúp được. Hoàn cảnh của chị ấy rất khổ nên em tha thiết mong bác xem giúp. Xin trân trọng cảm ơn bác.

Cảm ơn
        5
        trong 0 bài viết

Cháu 29t moik thứ đang đảo lộn...mong bác Quốc Cam xem giúp ạ...cháu tên Trần Kim Quý sinh 22-06-1987 DL tức 27-05-1987 AL lúc 6h sáng...từ ngày cháu mua xe màu đen vang cháu ko xin được việc ổn định, coi như thất nghiệp ạ...vợ cháu = tuổi cháu mới có bé hơn 2 tháng....Mong bác xem giúp ạ

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

Kính nhờ bác buiquocam xem giúp cháu với ạ, nữ sinh ngày 2/1/1992 vào khoảng 0h40' ạ
        thay đổi nội dung bởi: lolangn, 02-07-15 lúc 17:59

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi 22061987 Xem bài gởi
        Cháu 29t moik thứ đang đảo lộn...mong bác Quốc Cam xem giúp ạ...cháu tên Trần Kim Quý sinh 22-06-1987 DL tức 27-05-1987 AL lúc 6h sáng...từ ngày cháu mua xe màu đen vang cháu ko xin được việc ổn định, coi như thất nghiệp ạ...vợ cháu = tuổi cháu mới có bé hơn 2 tháng....Mong bác xem giúp ạ
        5t khởi mệnh trụ là đinh mão............bính ngọ..........nhâm dần.........quý mão. hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận quý mão. chính thức thì mọi thứ chung quanh bạn tai hại từ cuối năm 2013 tới tận bây giờ. năm 2012 là năm thuận lợi nhât với bạn.
        hiện đang là thời kì phá tài nghiêm trọng của bạn. đúng là khó khăn mà. tài nhiều thân nhược nên là người sợ vợ có vợ ghê ghớm hahaha. năm 2016 tới bạn sẽ bị tai nạn hoặc ốm nặng đấy nhé. cẩn thận đó. rồi đây là thứ mà bạn cần nạp. mà cái tên của bạn lạ lắm. có vẻ như được người khác đặt cho đúng không?
        thiếu kim
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng

thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
        thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt. có đặt 1 chiếc đồng hồ quả lắc là tốt nhất
        thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
        thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
        thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
        thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
        thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
        thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
        thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn
        các nghề thích hợp: luyện kim, kinh doanh vàng bạc, thợ cắt tóc, thiết kế thời trang, nhân viên ngân hàng, tư vấn viên, nhà giáo, diễn thuyết, bác sĩ, thầy thuốc.
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn
        thiếu thủy
        Bởi Batdongminhvuong Batdongminhvuong vào 2 Tháng 7 2015 lúc 9:39
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi lolangn Xem bài gởi
        Kính nhờ bác buiquocam xem giúp cháu với ạ, nữ sinh ngày 2/1/1992 vào khoảng 0h40' ạ
        1t khởi mệnh trụ tâm mùi.........canh tí............đinh sửu.........canh tí. tài nhiều thân nhược. hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận quý mão.
        năm 2014 nhà bạn có tranh chấp hoặc bố mẹ bị ốm nặng. năm 2012 đúng là năm tai hại của bạn. tính cách yêu tiền, chi tiêu có tính toán rất chi tiết. mệnh này từ năm 31t bắt đầu phát tài mạnh. liền 30 năm. đây là dụng thần bạn cần nạp
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu mộc .

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc xanh lục

thứ 2: ăn các loại rau thật nhiều

thứ 3: nuôi mèo trong nhà , sống trong những nơi có nhiều cây xanh
        thư 4: thường xuyên ăn nhân sâm , tốt nhất trong phòng ngủ của bạn nên bày 1 củ nhân sâm ( đây là phương pháp cải vận hiệu quả mà nhanh nhất)
        thứ 5: nên lập nghiệp ở phương đông , đi du lich các nươc như nhật bản , đài loan , mỹ cũng sẽ nạp được rất nhiều mộc
        thứ 6: tạo lập thói quen đọc sách , trong phòng ngủ cũng nên bày nhiều sách và trang trí bằng các tranh ảnh mang hình thỏ , mèo
        thứ 7: nên để tóc dài , dùng nhiều các vật dụng trong nhà làm từ gỗ
        thứ 8: gan lợn là món ăn chứa cực nhiều mộc nên ăn càng nhiều càng tốt
        các ngành nghề thích hợp: kinh doanh gỗ, buôn bán xuất bản sách, quần áo, nhà văn ,nhà báo, kinh doanh giày dép
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

lolangn (03-07-15)

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Hương Nguyễn Xem bài gởi
        Kính nhờ bác Buiquoccam xem giúp tứ trụ, nữ sinh ngày 18/3/1978 lúc 22h15'. Cảm ơn bác nhiều.
        4t khởi mệnh trụ mậu ngọ...........ất mão........kỉ mão.........ất hợi hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận tân hợi. năm 2005 bạn bị ốm nặng hoặc tại nạn hoặc có tranh chấp. mệnh này nhận được rất nhiều sự giúp đỡ từ thế hệ ông bà tổ tiên. hôn nhân rõ ràng không thuận lợi. năm 2014 và 2014 bạn với chồng rất hay bất hòa. đặc biệt là năm nay hôn nhân rất dễ tan vỡ. từ năm 39 tới 43t là gian đoạn hôn nhân của bạn lại 1 lần nữa đứng trước ngu cơ đổ vỡ. dụng thần hỏa .
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn
        hành giả

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

Hương Nguyễn (06-07-15)

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

1t khởi mệnh trụ tâm mùi.........canh tí............đinh sửu.........canh tí. tài nhiều thân nhược. hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận quý mão.
        năm 2014 nhà bạn có tranh chấp hoặc bố mẹ bị ốm nặng. năm 2012 đúng là năm tai hại của bạn. tính cách yêu tiền, chi tiêu có tính toán rất chi tiết. mệnh này từ năm 31t bắt đầu phát tài mạnh. liền 30 năm. đây là dụng thần bạn cần nạp
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu mộc .

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc xanh lục

thứ 2: ăn các loại rau thật nhiều

thứ 3: nuôi mèo trong nhà , sống trong những nơi có nhiều cây xanh
        thư 4: thường xuyên ăn nhân sâm , tốt nhất trong phòng ngủ của bạn nên bày 1 củ nhân sâm ( đây là phương pháp cải vận hiệu quả mà nhanh nhất)
        thứ 5: nên lập nghiệp ở phương đông , đi du lich các nươc như nhật bản , đài loan , mỹ cũng sẽ nạp được rất nhiều mộc
        thứ 6: tạo lập thói quen đọc sách , trong phòng ngủ cũng nên bày nhiều sách và trang trí bằng các tranh ảnh mang hình thỏ , mèo
        thứ 7: nên để tóc dài , dùng nhiều các vật dụng trong nhà làm từ gỗ
        thứ 8: gan lợn là món ăn chứa cực nhiều mộc nên ăn càng nhiều càng tốt
        các ngành nghề thích hợp: kinh doanh gỗ, buôn bán xuất bản sách, quần áo, nhà văn ,nhà báo, kinh doanh giày dép
        Cảm ơn bác đã dành thời gian xem giúp ạ
        thay đổi nội dung bởi: lolangn, 03-07-15 lúc 18:06

Cảm ơn
        5
        trong 0 bài viết

5t khởi mệnh trụ là đinh mão............bính ngọ..........nhâm dần.........quý mão. hiện đang hành vận năm thứ 4 tại đại vận quý mão. chính thức thì mọi thứ chung quanh bạn tai hại từ cuối năm 2013 tới tận bây giờ. năm 2012 là năm thuận lợi nhât với bạn.
        hiện đang là thời kì phá tài nghiêm trọng của bạn. đúng là khó khăn mà. tài nhiều thân nhược nên là người sợ vợ có vợ ghê ghớm hahaha. năm 2016 tới bạn sẽ bị tai nạn hoặc ốm nặng đấy nhé. cẩn thận đó. rồi đây là thứ mà bạn cần nạp. mà cái tên của bạn lạ lắm. có vẻ như được người khác đặt cho đúng không?
        thiếu kim
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng

thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
        thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt. có đặt 1 chiếc đồng hồ quả lắc là tốt nhất
        thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
        thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
        thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
        thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
        thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
        thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
        thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn
        các nghề thích hợp: luyện kim, kinh doanh vàng bạc, thợ cắt tóc, thiết kế thời trang, nhân viên ngân hàng, tư vấn viên, nhà giáo, diễn thuyết, bác sĩ, thầy thuốc.
        thiếu thủy
        Bởi Batdongminhvuong Batdongminhvuong vào 2 Tháng 7 2015 lúc 9:39
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        Cháu cảm ơn bác....mệnh cháu thiếu Kim như vậy dụng thần của cháu là Kim pải ko bác?
        Tên của cháu ko ổn hả bác. Bác cho cháu cách giải được ko ạ...tên cháu là Quý còn họ " Trần Kim" là họ nhà cháu bác ạ
        Cháu cảm ơn bác nhiều....

Trang 15/17 đầuđầu ... 51314151617 cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn