Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 5/17 đầuđầu ... 3456715 ... cuốicuối
    kết quả từ 41 tới 50 trên 166
        Cảm ơn
        55
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        h lẻ thì phải có phút nhé bạn
        Chào Anh, em sinh vào khoảng 4h30 sáng.
        thay đổi nội dung bởi: THDN, 11-06-15 lúc 19:31
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        162
        trong 3 bài viết

Nhờ bạn xem tứ trụ giúp mình với. Nam sinh ngày 14 tháng 4 năm 1963 giờ sinh khoảng 6 h 45 . Rất cảm ơn bạn. Thân

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi THDN Xem bài gởi
        Chào Anh, em sinh vào khoảng 4h30 sáng.
        5t khởi mệnh tứ trụ là: canh thân.....nhâm ngọ.........ất sửu......mậu dần. ôi mệnh này được bố mẹ ông bà trợ giúp rất nhiều . học hành thuận lợi. phú quý đủ cả mà . hiện đang hành vận năm đầu tiên tại đại vận bính tuất. từ năm ngoái tới năm nay công việc cuộc sống của bạn đề đi theo chiều hướng xấu. trong 9 năm tới cung rất xấu nhé. năm 2012 với bạn thực sự là rât may mắn và thuận lợi. năm 2014 và 2015 bạn hao tài rất nhiều. đây la cách nạp dụng thần của bạn nhé
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

THDN (11-06-15)

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

không phải nhé. bạn rơi vào kẽ hở của mệnh lý. không biết nên nạp hỏa hay nạp thủy. nạp sai 1 cái là hại đời bạn ngay. kiểu tứ trụ của bạn quả thực là rất khó cho nhưng người nghiên cứu như tôi. bạn có thể hỏi xem trình trong diễn đàn này ai là cao nhất về tứ trụ lý giải tứ trụ của bạn nhé. nếu tôi thấy đúng thì sẽ cho bạn phương pháp nạp. chứ lấy dụng thần sai 1 cái xong lại nạp sai luôn thì tai họa khôn lường lắm. có thể gây án mạng đó. nên tôi bắt buộc phải giữ thái độ cẩn trọng trong trường hợp này
        Èo. Có cao nhân nào coi tứ trụ dùm em với. Chẳng lẽ em lại "hiếm" vậy á?
        http://w.xemtuong.net/KHHB/tubinh/in...%3A00&gender=1

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi haiho Xem bài gởi
        Nhờ bạn xem tứ trụ giúp mình với. Nam sinh ngày 14 tháng 4 năm 1963 giờ sinh khoảng 6 h 45 . Rất cảm ơn bạn. Thân
        3t khởi mệnh tứ trụ là: quý mão....bính thìn.....đinh hợi...........quý mão. mệnh này thân cường ấn vượng. học hành gian nan mệnh cũng chìm nổi lắm
        xuất thân trong gia cảnh túng thiếu. anh em có cũng như không. nên vào đời sớm và tự lập sớm. năm 2013 không thuận lợi với bạn có thể còn phát sinh tranh chấp hoặc tai nạn nữa. 3 năm trở lại đây cũng gian nan lắm . hiện đang hành vận kỷ hợi năm cuối cùng. mấy năm lại đây thì chỉ có năm 2012 là tạm thoái khỏi khó khăn thôi. thì thực bạn đã trải qua thời kì tốt đẹp nhất cuộc đời của mình là từ năm 33 tới 42t rồi. đây là dụng thần dành cho bạn
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

7. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

haiho (11-06-15)

Cảm ơn
        253
        trong 26 bài viết

đúng thế. vì thế tôi mới lập topic này mong muốn giúp đỡ những người đang gặp bế tắc ( ngũ hành mất cân bằng)
        Nhờ anh buiquocam tư vấn giúp HL!
        HL là nữ, sinh ngày 1/2/1969, giờ sinh 2g15p sáng!
        Cuộc đời HL hình như chưa lúc nào thuận ( công bắng mà nói thì cũng có nhiều may mắn hơn bạn bè cùng trang lứa...) nhưng từ tuổi ấu thơ đã luôn thấy buồn, cô đơn...từ năm 2012 điều quan tâm lớn nhất của HL là có 1 hướng đi mới, bứt lên được về tài chính, để rồi năm 2014 và 2015 này HL làm mất toán bộ số tiền đã có.
        HL đã thử dùng màu đỏ dù không thích, từ ngày đi xe đỏ thường được các chú CA hỏi thăm...thời gian HL hay dùng màu trắng thấy may mắn và vui vẻ hơn ( có lẽ vì lúc đó còn trẻ). Tên của HL là Lệ Hà ( không biết đã đủ thủy chưa) - HL không thích màu đen, lúc trẻ HL thích màu trắng, giờ thích màu tím.
        Trước kia nhà HL ở thường đóng cửa chính và cửa sổ trước nhà, khoảng 1 tháng nay HL đi lại bằng cửa chính và mở cửa sổ thường xuyên, nắng trước nhà rất nhiều, nhưng thật lạ HL thấy mình dường như nóng tính hơn, có những vấn đề trước HL rất nhịn, bức xúc lắm mới về nhà muốn gào lên 1 mình ( chỉ muốn chứ không gào lên), giờ HL ở nhà cũng lụng bụng nhiều hơn 1 mình cho đỡ tức...HL liền đi lại bằngcửa phụ ( ghé bắc nhiều) và thấy mình đỡ bực bội hắn...
        Trước nhà HL có thả mấy chú cá be bé ở 1 cái chum nhỏ, HL thấy từ ngày HL bận bịu với mấy chú cá này tiền đi nhanh hơn.
        HL hay uống cafe, căng thẳng uống nhiều hơn.
        HL tâm sự hơi nhiều vì không biết tứ trụ của HL có phức tạp không, nhờ anh buiquocam chia sẻ với HL!
        thay đổi nội dung bởi: Helen, 11-06-15 lúc 23:42

Cảm ơn
        21
        trong 1 bài viết

dạ, em là nam, sinh 27/11/1987 (dương lịch), lúc 12 h trưa và đứa em gái của em sinh ngày 20/10/1989 (dương lịch), lúc 8 h sáng. Xin nhờ anh coi giúp ạ! Xin cảm ơn!
        thay đổi nội dung bởi: MAIHOCHOI, 11-06-15 lúc 23:46

Cảm ơn
        7
        trong 2 bài viết

Chào anh Buiquoccam,
        nhờ anh xem giúp tứ trụ cho tôi: Nam sinh ngày 23-10-1963 DL, giờ Dậu (17g30). Dạo này tôi cảm thấy hay nóng nảy, bức xúc.
        Cám ơn anh,
        Logo

Cảm ơn
        22
        trong 6 bài viết

Default Mệnh khuyết ngũ hành và phương pháp cải mệnh trợ vận

Kính nhờ bác xem giúp! Đây là tứ trụ của em. Giớ tính nam, sinh lúc 7h15 phút ngày 15/9/1975. Trân trọng cám ơn bác.

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Chào bác Buiquoccam, nhờ bác xem giúp em nhé : ngày sinh 16/5/1968 DL, giờ sinh 10h30' sáng, giới tính : Nữ.
        Chân thành cảm ơn bác.

Trang 5/17 đầuđầu ... 3456715 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn