Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 9/17 đầuđầu ... 7891011 ... cuốicuối
    kết quả từ 81 tới 90 trên 166
        Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi uofns Xem bài gởi
        Có gì đâu, quanh đi quẩn lại cũng chỉ copy n paste như trong 2 cuốn CẢI VẬN CHO NGƯỜI MỆNH KHUYẾT, Lý Cư Minh (cuốn Xuân Hạ và cuốn Thu Đông), có điều thiếu phần khuyết Thổ.
        Tuy nhiên ai có khái niệm cơ bản về tứ trụ, đọc xong 2 cuốn kia thì tự biết điều chỉnh khuyết Thổ thế nào !
        đơn giản mà hiệu quả thì tại sao không làm? hà tất phải kiếm tìm thứ phức tạp mà chưa chắc đã hiệu quả. đọc thì dễ nhưng tính được tứ trụ hay không đó mới là điều cốt yếu. hahaha
        hành giả

Cảm ơn
        70
        trong 81 bài viết

Nhờ bạn xem giúp trường hợp: GT: Nam; sinh khoảng 0h ngày 21/7/1970 DL
        Vũ Hữu Khôi - www.khoi.name.vn

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vhkhoi Xem bài gởi
        Nhờ bạn xem giúp trường hợp: GT: Nam; sinh khoảng 0h ngày 21/7/1970 DL
        6t khởi mệnh tứ trụ là: canh tuất .......quý mùi ......nhâm dần....canh tí. ôi mệnh này thân cường sát vượng cũng được thế hệ bố mẹ trợ giúp nhiều đây.
        hiện đang hành vận năm cuối tại đại vận đinh hợi. năm 2014 với bạn không thuận lợi, con cái ốm đau hoặc học hành không thuận
        năm 2012 rất thuận lợi. năm 2009 nhà có tranh chấp hoặc bố mẹ bị ốm nặng. năm 2015 cũng không thuận lợi . hao tài rất nhiều và nhiều rắc rối nữa. dụng thần của bạn là mộc
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu mộc .

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc xanh lục

thứ 2: ăn các loại rau thật nhiều

thứ 3: nuôi mèo trong nhà , sống trong những nơi có nhiều cây xanh
        thư 4: thường xuyên ăn nhân sâm , tốt nhất trong phòng ngủ của bạn nên bày 1 củ nhân sâm ( đây là phương pháp cải vận hiệu quả mà nhanh nhất)
        thứ 5: nên lập nghiệp ở phương đông , đi du lich các nươc như nhật bản , đài loan , mỹ cũng sẽ nạp được rất nhiều mộc
        thứ 6: tạo lập thói quen đọc sách , trong phòng ngủ cũng nên bày nhiều sách và trang trí bằng các tranh ảnh mang hình thỏ , mèo
        thứ 7: nên để tóc dài , dùng nhiều các vật dụng trong nhà làm từ gỗ
        thứ 8: gan lợn là món ăn chứa cực nhiều mộc nên ăn càng nhiều càng tốt
        các ngành nghề thích hợp: kinh doanh gỗ, buôn bán xuất bản sách, quần áo, nhà văn ,nhà báo, kinh doanh giày dép
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

vhkhoi (14-06-15)

Cảm ơn
        70
        trong 81 bài viết

Cảm ơn bạn, cũng có vài cái đúng
        Vũ Hữu Khôi - www.khoi.name.vn

Cảm ơn
        104
        trong 159 bài viết

nhờ xem giúp em quẻ nữa.

Nữ 5h ngày 13/09/88
        Thân Tâm.:5887

Cảm ơn
        276
        trong 464 bài viết

Không thấy tư vấn Ngũ hành của trạch hình và lâu tầng nhà ở!
        Món ăn không thấy tư vấn món Blood soup!Chắc thuộc Hỏa?Đoán thế!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        tứ trụ là: mậu thân .........đinh tị.......bính tuất........ quý tị. ô mệnh này cũng khá đây mà.
        4 tuổi khởi mệnh hiện đang hành vận quý sửu năm thứ 4. bạn sắp phát tài to rồi. năm 2014 vừa rồi bạn bị hao tai nhiều lắm. năm 2013 cũng không thuận lợi. mệnh này chồng khá nóng tính.
        năm 2020 bạn sẽ phát đại tài.
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        Cảm ơn bác Buiquoccam rất nhiều. Khá đúng với em ạ. Nhà em không có cái nhà vệ sinh to rồi bác ơi.

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Nhờ bác Buiquoccam xem hộ cho em 1 người : ngày sinh 26/10/1968, giờ sinh là giờ Mão, giới tính Nam. Cảm ơn bác nhiều ạ.

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi habk02 Xem bài gởi
        Nhờ bác Buiquoccam xem hộ cho em 1 người : ngày sinh 26/10/1968, giờ sinh là giờ Mão, giới tính Nam. Cảm ơn bác nhiều ạ.
        4t khởi mệnh tứ trụ là: mậu thân ......nhâm tuất.......kỷ tị.......đinh mão . mệnh này cũng tốt đây mà. hiện đang hành vận đinh mão năm thứ 4.
        người này có tài làm dụng thần nên có vợ trợ giúp rất nhiều . chính tài xuất can lại làm dụng thần nên là người ki bo. từ năm 44t tới nay mọi việc đều không thuận lợi đặc biệt là năm 2014 tiền tài hao tổn rất nhiều.
        năm 2006 sảy ra nhiều việc rất tai hại. năm 1989 người này mưu cầu việc lớn nhưng thất bại và mất khá nhiều tiền. năm 1987 cũng vậy cũng rất tai hại. dụng thần là thủy
        dụng thần thủy nhé bạn.
        thiếu thủy
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu thủy.

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc đen , xanh dương
        thứ 2: luôn mang theo bênh mình 1 chai nước khoáng.
        thứ 3: nên ăn nhiều các món cá hải sản , thủy sản , uống sữa đậu lành, ăn đậu phụ , uống bia
        thứ 4: nên có thói quen tắm vào buổi sáng để thu nạp thủy khí
        thứ 5: nên có 1 nhà vệ sinh thật to và phải có bồn tắm 1 ngày bạn nên dành ít nhât 2 tiếng đồng hồ trong nhà vệ sinh ( điều náy sẽ quyết đinh việc bạn có vận tốt hay là không, đây là phương pháp hiệu quả nhât)
        thứ 6: nên đi du lịch hoặc lập nghiệp tại phương bắc , hoạt động trong các lĩnh vực vận tải, giao thông, mỹ phẩm , nước giải khất là tôt nhất.chứng khoán, kinh doanh thủy hải sản
        thứ 7: trong nhà nên có 1 bể nuôi cá
        thứ 8: ăn các món ăn như tổ yến, bào ngư thì bạn sẽ có vận may ngay lập tứ
        thứ 9: nên trang trí phòng ngủ bằng các vật dụng có hình chuột , chuột túi,
        thứ 10 : nên có thói quen đi bơi hàng tuần, 1 ngày nên uống ít nhất là 2 lít nước
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn. nếu có cái tên thuộc thủy thì tốt
        hành giả

11. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

habk02 (16-06-15)

Cảm ơn
        1
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        đơn giản mà hiệu quả thì tại sao không làm? hà tất phải kiếm tìm thứ phức tạp mà chưa chắc đã hiệu quả. đọc thì dễ nhưng tính được tứ trụ hay không đó mới là điều cốt yếu. hahaha
        ĐÚNG VẬY !

thế nên, cứ copy n paste hết 4 case kim mộc, thủy hỏa vào đây, siêng thì copy nốt cái khuyết thổ vào.

Rồi sau đó chỉ cần xem dụng thần cho ng ta, chỉ cho thấy khuyết ngũ hành gì, là đủ!

Vậy sẽ gọn gàng, hà cớ gì cứ mỗi post lại copy n paste lại y chang, cho nó dài thượt ra, rối lắm, đến nỗi bạn gì bảo sao ... giống nhau đó, hi hi
        Tử Vi học tới bậc sơ đẳng, có thể biết kẻ trung, người nịnh, thời nào tốt, thời nào xấu mà mưu đại sự. Còn học uyên thâm hơn, có thể nhân số mạng xấu, dùng người nào thì cứu được kẻ bị nạn, và cứu như thế nào? Thấy kẻ ác thì dùng người nào, cách nào thì trị được, đó là học tới trung đẳng. Còn học tới chỗ uyên thâm cùng cực, có thể làm loạn thiên hạ.

Trang 9/17 đầuđầu ... 7891011 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn