Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 166

Threaded View

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi TanToan Xem bài gởi
        Kinh chao anh Bùi quoc cam
        Em sinh : 23 thang 10 Nam 1977 am lich gio sinh 16h chiều , nhan ngay sinh nhat dien dan mong anh xem bat tu giúp em voi. That su em dang be tác qua roi. Than chao va cam on anh nhieu

Em la phạm tan toan 0903353927
        9t khởi mệnh trụ là : đinh tị..........tân hợi.........giáp ngọ........nhâm thân. dụng thần đinh hỏa. hiện đang hành vận năm thứ 10 của đại vận mậu thân. năm 2014 mưu cầu 1 điều gì đó nhưng thất bại nặng. đầu năm nay cũng hao tài mạnh.
        năm 2012 cũng bị phá tài rất mạnh. mệnh này cũng khá mà. từ năm 39t trở đi. hành vận hỏa nên rất thuận lợi. năm 2008 bạn bị tai nạn hoặc ốm nặng hoặc có việc tai hại không kém sảy ra với bạn .
        phương pháp nạp dụng thần của bạn này.
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        hành giả

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

TanToan (22-06-15)

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn