Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 13/17 đầuđầu ... 31112131415 ... cuốicuối
    kết quả từ 121 tới 130 trên 166
        Cảm ơn
        75
        trong 60 bài viết

Trích Nguyên văn bởi buiquocam Xem bài gởi
        6t khởi mệnh trụ giáp tí........bính dần....... ất dậu..........quý mùi. hiện đang hành vận năm thứ 6 tại đại vận quý hợi.
        năm 2011 người này bị tai nạn hoặc ốm nặng. năm 2010 đầu năm thì thuận lợi cuối năm thì hao tài. đầu năm 2014 và 2015 bị hao tài rất nhiều. dụng thần là. hỏa .
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 4: nuôi chó , mèo trong nhà cũng là phương pháp hiệu quả nhanh

thứ 5: tắm nắng càng nhiều càng tốt đừng ngại da đen

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

thứ 11: đi tắm suối nước nóng cũng rất tốt
        các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        Em cám ơn anh Buiquocam nhiều nhé,
        Chúc anh nhiều sức khỏe!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        1
        trong 3 bài viết

Kinh chao anh Bùi quoc cam
        Em sinh : 23 thang 10 Nam 1977 am lich gio sinh 16h chiều , nhan ngay sinh nhat dien dan mong anh xem bat tu giúp em voi. That su em dang be tác qua roi. Than chao va cam on anh nhieu

Em la phạm tan toan 0903353927

Cảm ơn
        276
        trong 20 bài viết

h lẻ phải có phút nhé. không thì chịu thôi
        Dạ giờ sanh từ 6h đến 7h sáng ạ. Ngày 17/06/1974.( Nam) Vì Mẹ không nhớ rỏ.... chỉ định được khoảng thời gian vậy thôi ạ. Nhờ Anh xem giúp.

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

xin lỗi bạn nhé. tôi chỉ xem cho người lớn thôi. còn trẻ em dưới 19t thì xin phép không xem. nên chỉ xem cho cô lớn nhà bạn thôi. 10t khởi mệnh trụ là. tân mùi.........mậu tuất........nhâm tí.......đinh mùi. chẳng có mộc. đinh nhâm hợp nhưng chẳng hóa. lại là cô bé tham tài rồi. hiện đang hành vận năm thứ 5 của đại vận canh tí. năm 2012 cô này rất thuận lợi đây.
        gần đây mệnh này không được tốt. năm 2014 bị hao tài mạnh. năm nay thương quan kiến quan. cũng lắm rắc rối. điển hình là phá tài. năm 2006 học hành sút kém . cũng là năm nhiều trắc trở nhất. dụng thần canh kim.
        thiếu kim
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu kim.
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc trắng

thứ 2: đeo thật nhiều đồ trang sức bằng vàng, bạc ,đeo 1 chiếc đồng hồ bằng kim loại ( vàng là tốt nhất)
        thứ3: trong phòng ngủ nên trang trí bằng các màu trắng , cũng nên trang trí bằng nhiều hình ảnh gà , khỉ, đặc biệt nên treo càng nhiều gương càng tốt. có đặt 1 chiếc đồng hồ quả lắc là tốt nhất
        thứ 4: nên ăn nhiều thịt gà, bò
        thứ 5: luôn mang theo người 1 chiếc kìm bấm móng tay
        thứ 6: ăn nhiều đồ ăn lạnh , luôn mang theo bên mình 1 chiếc gương
        thứ7: món canh phổi lợn là món cực nhiều kim nên thường xuyên ăn sẽ rất tốt, sữa bò và phô mai cũng rất tốt
        thứ8 : đi về phía tây lập nghiệp , đi du lịch các nước châu âu sẽ mang lại rất nhiều may mắn, đặc biệt là đi trượt tuyết , băng
        thứ9: thường xuyên tới hiệu vàng để hấp thu kim khí
        thứ 10: đeo kính gọng vàng , mắt kính tròn
        các nghề thích hợp: luyện kim, kinh doanh vàng bạc, thợ cắt tóc, thiết kế thời trang, nhân viên ngân hàng, tư vấn viên, nhà giáo, diễn thuyết, bác sĩ, thầy thuốc.
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn.
        Em cảm ơn bác rất nhiều ạ. Cháu này nhà em sau này có ổn không bác.

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi TanToan Xem bài gởi
        Kinh chao anh Bùi quoc cam
        Em sinh : 23 thang 10 Nam 1977 am lich gio sinh 16h chiều , nhan ngay sinh nhat dien dan mong anh xem bat tu giúp em voi. That su em dang be tác qua roi. Than chao va cam on anh nhieu

Em la phạm tan toan 0903353927
        9t khởi mệnh trụ là : đinh tị..........tân hợi.........giáp ngọ........nhâm thân. dụng thần đinh hỏa. hiện đang hành vận năm thứ 10 của đại vận mậu thân. năm 2014 mưu cầu 1 điều gì đó nhưng thất bại nặng. đầu năm nay cũng hao tài mạnh.
        năm 2012 cũng bị phá tài rất mạnh. mệnh này cũng khá mà. từ năm 39t trở đi. hành vận hỏa nên rất thuận lợi. năm 2008 bạn bị tai nạn hoặc ốm nặng hoặc có việc tai hại không kém sảy ra với bạn .
        phương pháp nạp dụng thần của bạn này.
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa
        thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc như đỏ , hồng , tím, cam.

thứ 2: thường xuyên vào bếp nấu ăn, ăn cay cũng rất tốt, các món lẩu nướng cũng rất tốt , các đồ ăn giúp bạn may mắn nên ăn càng nhiều càng tốt như sô cô la, thịt ngựa, cà phê, ca cao, thịt dê , bổ sung nhiều vitamin c cho cơ thể , các loại thực phẩm như cà tím , cà chua cung có rất nhiều hỏa , tim lợn cung có rất nhiều hỏa

thứ 3: đi về phương nam lập nghiệp hoặc đi sang úc , thái lan sẽ giúp bạn may mắn trong 3 tháng đây cũng là phương pháp giúp bạn cải vận nhanh nhất

thứ 6: trang trí phòng ngủ của bạn bằng nhiều tranh ảnh ngựa và xe hơi , luôn mang theo người 1 chiếc bật lửa , hút thuốc lá có điều độ cũng giúp bạn nạp thêm hỏa cho mình

thứ 7: sử dụng càng nhiều thiết bị điên như chăn sưởi bếp điện . bạn cần phải biết rằng hóa đơn tiền điện càng cao thì chứng tỏ vận khí của bạn đang rất khá.

thứ 8: dùng dao cạo râu điện, dùng máy vi tính nhiều và tiếp xúc nhiều với điện thoại di động cũng tốt . bạn nên nhớ rằng bạn là người dùng các thiết bị điện sẽ bị hết pin rất nhanh

thứ 9: phòng khách của nhà bạn hàng ngày phải đón được ánh sáng mặt trời thì bạn sẽ có vận khí tốt hơn so với ở căn nhà mà phòng khách không đón được ánh sáng mặt trời.

thứ 10: đi xe bus là nhiều hỏa nhất, thời gian bạn làm việc hiệu quả nhất trong ngày là từ 9h sáng tới 3h chiều bạn nên tận dụng khoảng thời gian này để xử lý các công việc quan trọng vì khoảng thời gian này là nhiều hỏa nhất trong ngày, nhuộn tóc màu hổng ,đỏ hoặc tím .

các ngành nghề thích hợp: nấu ăn , kinh doanh nhà hàng, điện tử viễn thông, công nghệ thông tin, buôn bán xăng dầu, lái xe ,

các ngành
        hành giả

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

TanToan (22-06-15)

Cảm ơn
        8
        trong 5 bài viết

Nhờ bác Buiquoccam xem giúp thêm cho em gái em với ạ : ngày sinh 10-10-1979, giờ sinh trước 9h sáng. Cảm ơn bác nhiều ạ.

Cảm ơn
        1
        trong 3 bài viết

Da cam on anh nhieu nhe

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Blink

Trích Nguyên văn bởi habk02 Xem bài gởi
        Nhờ bác Buiquoccam xem giúp thêm cho em gái em với ạ : ngày sinh 10-10-1979, giờ sinh trước 9h sáng. Cảm ơn bác nhiều ạ.
        bạn này định nhờ xem cho cả họ rồi. 10t khởi mệnh trụ là : kỉ mùi...........giáp tuất.....canh tuất.......... canh thìn. hiện đang hành vận năm thứ 7 tại đại vận đinh sửu . năm 2014 khá thuận lợi. mệnh này canh kìm cường vượng lại không có sát nên tình duyên lận đận lắm. có chồng thì cũng nóng tính lăm. năm 2000 nhà có tranh chấp hoặc bố mẹ bị ốm nặng. năm 2012 cũng gặp nhiều khó khăn... có thể nói đây là mệnh khổ. dụng thần mộc bị hợp chặt nên càng thê thảm. tạm dùng mộc hỏa điều hậu.
        sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người thiếu mộc .

thứ nhất ; chọn các trang phục quần áo , tất ,phương tiện đi lại mang các màu sắc xanh lục

thứ 2: ăn các loại rau thật nhiều

thứ 3: nuôi mèo trong nhà , sống trong những nơi có nhiều cây xanh
        thư 4: thường xuyên ăn nhân sâm , tốt nhất trong phòng ngủ của bạn nên bày 1 củ nhân sâm ( đây là phương pháp cải vận hiệu quả mà nhanh nhất)
        thứ 5: nên lập nghiệp ở phương đông , đi du lich các nươc như nhật bản , đài loan , mỹ cũng sẽ nạp được rất nhiều mộc
        thứ 6: tạo lập thói quen đọc sách , trong phòng ngủ cũng nên bày nhiều sách và trang trí bằng các tranh ảnh mang hình thỏ , mèo
        thứ 7: nên để tóc dài , dùng nhiều các vật dụng trong nhà làm từ gỗ
        thứ 8: gan lợn là món ăn chứa cực nhiều mộc nên ăn càng nhiều càng tốt
        các ngành nghề thích hợp: kinh doanh gỗ, buôn bán xuất bản sách, quần áo, nhà văn ,nhà báo, kinh doanh giày dép
        hy vọng bạn có thể nhanh chóng thay đổi vận của mình nhanh chóng để có 1 cuộc sống tốt hơn. sau đây tôi sẽ hướng dẫn các bạn phương pháp cải mênh dành cho người mệnh thiếu hỏa

các ngành
        hành giả

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

habk02 (23-06-15)

Cảm ơn
        3
        trong 76 bài viết

Trích Nguyên văn bởi mpaki Xem bài gởi
        Dạ giờ sanh từ 6h đến 7h sáng ạ. Ngày 17/06/1974.( Nam) Vì Mẹ không nhớ rỏ.... chỉ định được khoảng thời gian vậy thôi ạ. Nhờ Anh xem giúp.
        không biết rõ thì tôi không thể xem nhé. bạn. vì thời gian khoảng ntn thì rất dễ bị chệch sang giờ khác.
        hành giả

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "buiquocam" về bài viết có ích này:

mpaki (25-06-15)

Cảm ơn
        51
        trong 5 bài viết

Kính chào anh buiquocam !

Tôi là nam sinh tại miền Nam,lúc 5g 30 sáng ngày 14/1 al/ 1965. Cuộc sống quá khó khăn về tài chính chưa tìm được hướng đi.Mong anh bỏ chút thời gian tư vấn giúp .

Cảm ơn anh rất nhiều.

Trang 13/17 đầuđầu ... 31112131415 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Xin hãy giúp em treo trah khuyết thuỷ
        By yennhi in forum Tư vấn phong thủy
        Trả lời: 34
        Bài mới: 26-12-14, 11:58

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn