Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Default Nhờ các anh chị xem giúp lá số tử vi

Chào mọi người,
        Em là thành viên mới của diễn đàn.
        Thông tin của em :
        NGUYỄN THỊ HOÀI THANH
        sinh : 07 tháng 02 năm 1986 DL
        Me em không nhớ em chính xác sanh giờ nào nhưng tầm 7 đến 9h sáng nên em đã lấy 9h cho lá số
        Ba Kỷ Hợi và mẹ Quý mão đều đã qua đời,
        gia đình em 2 bên nội ngoại đều đã mất.Hiện tại em vẫn sống độc thân
        Mong các anh chị xem giúp em lá số này nếu có thời gian ạ
        Em cám ơn mọi nhiều rất nhiều
        Hình Kèm Theo Hình Kèm Theo
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 2 bài viết

Chào bạn Hoài Thanh!
        Bạn mệnh vô chính diệu, Giống như con thuyền không có người lái về bản mệnh và về cục thì mệnh nằm ở vị trí vượng địa nên cũng được hưởng sự may mắn đặc biệt.
        Về tướng mạo nhìn rất đẹp, được ví như điêu thuyền. Về mức độ thông minh thì khỏi phải chê, thế nhưng khi làm bất cứ việc gì cũng phải đi đường vòng. Về tính tình là người nhân hậu từ thiện tin tưởng vào linh thiêng và được linh thiêng phù trợ, khéo tay trong hội họa thêu thùa, may vá và đặc biệt có năng khiếu về nghành y, có năng khiếu về kinh doanh đặc biệt là bất động sản.
        Do lời ăn tiếng nói khô khan, kỹ thuật, thẳng thắn nhưng vô cùng chính xác lại không hợp với phái nữ của bạn. Cho nên bạn hay bị người khác hiểu nhầm, hay bị nói xấu, hay bị vạ miệng. Cũng do tính cách quá nghiêm khắc.
        Chuyện tình cảm yêu đương hay bị tai tiếng, yêu thương cũng nhiều, đau khổ cũng nhiều
        (Thiên cơ mà gặp Thái Âm tính tình phóng đãng, gian dâm đáng buồn)
        Cha mẹ, hay phải xa cách nhau, là người yếm thế, bi quan có năng khiếu tu hành nhưng có thêm cha và thêm mẹ để xem hạn sau. Cha mẹ có người có năng khiếu về văn chương.
        Phúc đức, Không có gì đặc biệt.
        Điền địa, lúc đầu khó khăn, thường hay phải đi lại, tuy lúc đầu xấu nhưng sau cũng tốt đẹp. Lẽ ra được hưởng đất đai của nhà nước cấp nhưng cuối cùng phải tự mình gây dựng, đất đai không ở quê hương bản quán mà phải đi nơi khác mới tốt đẹp.
        Quan lộc, Công danh thăng giáng thất thường, có người giúp đỡ nhưng cũng phải tiêu tốn nhiều tiền thì mới được việc, nên làm các công việc liên quan đến nghành y. Trong công việc hay dúp đỡ người và được người dúp đỡ lại, hay bị người khác lợi dụng lòng tốt.
        Nô bộc (Bạn bè, cấp dưới), Có nhiều bạn bè nhưng bạn bè không ở lâu với mình, hay gặp rắc rối phiền toái do bạn bè gây ra.
        Cung thiên di, Ra ngoài làm việc vất vã, gặp nhiều gian khổ, buồn rầu, hay phải tiêu tốn tiền bạc, gặp nhiều rắc rối do tranh chấp lời ăn tiếng nói, dễ cạnh tranh về pháp luật.
        Bệnh tật, Thường hay có bệnh liên quan đến đường ruột, tai mũi họng, sau này dễ có bệnh đau lưng. Bệnh tật hay gặp được thầy thuốc cứu dúp kịp thời.
        Tài, Kiếm tiền khó khăn và hay bị tai tiếng trong quá trình kiếm tiền.
        Con cái, Con đẹp, thông minh, tài giỏi.
        Cung chồng, nên muộn chồng thì tránh được hình khắc và chia ly.
        Anh em, nhiều người quý hiển, tài giỏi đặc biệt là về võ nghiệp, đông anh em, anh em thường cô độc xa cách nhau.
        Xem hạn năm 2015:
        Đang rơi vào cung phúc đức.
        Rất dễ thay đổi vị trí công việc, công việc năm nay liên quan đến anh em trong dòng họ là chủ yếu.
        Năm nay cũng có sao cưới hỏi, nên lấy chồng vào tháng 11, 12.
        Bệnh tật năm nay đề phòng bênh ở mắt đặc biệt là mắt phải.
        Liên quan đến lời ăn tiếng nói.
        Nên lấy chồng vào năm tuổi sau: 31, 32,(Tính cã tuổi mụ). Nếu trong những năm này không lấy được phải để đến 35 tuổi mới toại nguyện. Nhưng năm 32 tuổi tuy gặp nhiều khó khăn do hoàn cảnh, do cạnh tranh nói xấu nhưng cuối cùng cũng lấy được chồng.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn