Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/2 đầuđầu 12
    kết quả từ 11 tới 12 trên 12
        Cảm ơn
        8
        trong 1 bài viết

Em xin chào diễn đàn.

Lâu quá em không vào diễn đàn nên muộn hồi âm cho mọi người. Nay em xin trả lời ạ.
        @ Thuandd: chị này nói năm 2009 có bầu tự nhiên lần nữa, song thai, nhưng tự bị sảy nên chị ý không nhắc đến. Từ đó đến giờ không có thai nữa, chạy chữa nhiều mà chưa được.
        Do năm nay chị ý làm thủ thuật tiêm kích trứng, chọc trứng, chuyển phôi nhiều nên sức khỏe giờ kém, không dám mạo hiểm cắt bỏ buồng trứng ngay. Vẫn hàng tuần thăm khám định kỳ và uống thuốc, lá đu đủ đực. Hy vọng nếu bệnh thuyên giảm năm sau chị ý sẽ chuyển phôi lần cuối. Hoặc bệnh nặng hơn sẽ phải cắt bỏ luôn.
        @ dinhman_kt:
        - cha mẹ chị ý song toàn, hồi xưa cha làm trưởng phòng hành chính cục thuế của tỉnh. Anh trai theo nghiệp cha làm ngành thuế, xin được cả cho vợ vào làm cùng.
        - chị này cao 1,65m, hơi gầy, hơi xinh, trán dô, nam tính, phóng khoáng, tốt bụng, thẳng tính, tính tự lập cao. Chị ý có công việc tốt. Chồng hiền lành làm kiểm toán. Con gái học giỏi, tự lập như mẹ. Kinh tế khá giả.
        -khi biết tin bị bệnh, chị ý khá bình tĩnh và lạc quan chứ không suy sụp nhiều. Còn nói hài hước, cảm giác như người khác còn lo và buồn hơn chị ý.

Em cảm ơn mọi người đã bớt thời gian xem giúp. Em mong tin hồi âm tiếp ạ.
        thay đổi nội dung bởi: dunghoa, 02-11-15 lúc 08:31
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Cô này nếu theo tử vi thì năm sau tốt hơn năm nay nhiều. Năm nay đại vận cung Dậu, tiểu vận cung Mão và tuế vận cung Tỵ, hội họp quá nhiều hung sát tinh hội chiếu vào Tử Tức.
        Năm sau chỉ có Kình, Hổ nhưng cũng có nhiều cát tinh khác hóa giải.
        Theo quẻ dịch thì năm sau cô này đến vận khá tốt, hào 2 quẻ Càn. Do đó nên theo ý người chồng. Chẳng hạn như chồng quyết định theo Bác sĩ A thì nên theo bác sĩ A. Hay chồng bảo làm lễ, phóng sinh rùa, cá…thì theo ý chồng mà làm thì sẽ có kết quả tốt.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Trang 2/2 đầuđầu 12

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 10
        Bài mới: 26-08-15, 18:27
      2. Chú Thuandd xem giúp cho cháu nhỏ nhà cháu với ạ!
        By phuongmai2013 in forum Khoa học huyền bí
        Trả lời: 11
        Bài mới: 26-11-13, 16:12
      3. Trả lời: 3
        Bài mới: 16-09-11, 20:57
      4. 12 cung SVTT và nghành nghề
        By kimcuong in forum Tử bình
        Trả lời: 38
        Bài mới: 17-01-11, 20:46

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn