Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 171

Threaded View

Cảm ơn
        148
        trong 18 bài viết

Trích Nguyên văn bởi dauvanphung Xem bài gởi
        Trả lời: Nếu được sự đồng tình của Diễn đàn, tôi xin cố gắng hết mình.
        Thú thực, ngay như viết mục chọn ngày cát tường này, chẳng thấy có vị nào lên tiếng, tôi cũng rất phân vân, hay trình độ của mình quá hạn hẹp, không đáp ứng nổi các vị ?. Tôi đang suy nghĩ đây.
        Vài dòng tâm sự.
        Thân ái.
        xin chào ban quản trị diễn đàn HKLS-chào các anh em trên diễn đàn.tôi là hung sơn tham gia diễn đàn đã được 1 năm.1 năm qua tôi cũng chỉ toàn cop pi ý kiến bài trao đổi của anh em về để xem và suy ngẫm.cũng không thể gọi là ngiên cứu vì kiến thức môn này của tôi là=0.ban đầu do không biết dùng máy mà tôi khen vinhl không đúng vì đánh sai không biết sửa bấm lung tung vậy là nó lên mạng.bị vinhl chửi khéo tôi xấu hổ quá đã xin lỗi anh ta.quả thật việc đó ngoài ý muốn.còn một lần tôi có xúc phạm anh văn hoai bằng một câu chỉ trích đấy là khuyết điểm thật sự của tôi bị các anh quản trị viên nhắc tôi đã thấy lỗi.thưa anh chị em trên diễn đàn qua 1 năm tham gia tôi thấy mình học hỏi ở diễn đàn HKLS rất nhiều.tôi cám ơn anh văn hoài .anh vinhl anh hiếu74 anh A S V N anh nam phong và các anh em khác đã chia xẻ cái vốn có một không hai với tôi và các anh em khác trên diễn đàn.bản thân tôi là người rất hâm mộ môn âm dương này nhưng vì tài liệu không có nên kiến thức coi như = o do vậy mà tôi chẳng có thể làm gì được ngoài cách coppi bài của các anh đưa lên về xem.nếu các anh không cho đấy là một việc xấu thì hãy cho phép tôi tham gia diễn đàn còn nếu như thấy hành vi im lặng đào mỏ ấy của tôi là không thể chấp nhận được thì tôi cũng chả biết kêu với ai .tôi là lớp người ''cổ lai hy''do vậy mà máy tính là việc ngoài khả năng nên việc tìm lại một bài nào đó của các anh đã đưa lên trước dó thì quả là khó như lên trời vì thế tôi xin với các anh quản trị thông cảm cho tôi về hành vi im lặng đáng ngờ ấy .thưa các anh chị năm cũ qua đi một năm mới lại đến tôi xin phép được chúc sức khoẻ đến tất cả các anh chị em của diễn đàn HKLS :MỘT NĂM MỚI-AN KHANG-THỊNH VƯỢNG chúc các anh:văn hoài-nam phong-hieeus74-vinhl và các anh đã rất tận tâm với diễn đàn đẻ tạo nên một diễn đàn thật sự bổ ích(không biết xuống dòng)
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "Hungson" về bài viết có ích này:

hactientn (03-01-16),Trường Cát (04-08-19)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn