Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 20/27 đầuđầu ... 101819202122 ... cuốicuối
    kết quả từ 191 tới 200 trên 270
        Cảm ơn
        40
        trong 6 bài viết

Trích Nguyên văn bởi huyruan Xem bài gởi
        Năm nay Tây Nam có Tam Sát hội Âm Phủ Thái Tuế, Ngũ Quỷ và Phá Bại Ngũ Quỷ, cát tinh có Bát Bạch, chị xem tọa hướng nhà là sơn gì, nếu tọa sơn Thân thì có thể sửa trong tháng này, nếu là sơn Mùi và sơn Khôn thì để sau tháng 8 DL.

Chỗ bị nghẹt đó nên sửa chữa dứt điểm, bồn tắm thấy cần dùng thì để, ko thì đập làm phòng tắm đứng cho tiện, việc sơn nhà cũng tiến hành đồng thời.
        Thưa anh Huyruan,

Hướng nhà em là toạ Thân hướng Dần, tolet nằm cuối nhà thuộc toạ Thân (Tây Nam). Vậy vc em sẽ tiến hành sửa luôn trong tháng này. Sáng nay chồng em đi khám kq bị rối loạn chuyển hoá mỡ máu do tăng cân quá nhanh. Có lẽ nhà em có duyên nên đc anh giúp rất nhiệt tình. Rất cảm kích tấm lòng và sự nhiệt tình của anh. Xin cảm ơn anh và chúc anh ngày càng tinh tấn và giúp đỡ được nhiều người như bây giờ. Tuy chỉ biết nhau qua diễn đàn nhưng em thật sự quý tấm lòng nhiệt tình và sự hiểu biết của anh.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        18
        trong 15 bài viết

huyruan Dụng thần là Canh Tân kim, vận Đinh Mùi quậy phá nhiều, vận Mậu Thân lập gia đình, vận Kỷ Dậu nhờ vợ đi lên.

Mua cây inox đứng dùng để treo đồ đặt gần chỗ ngủ đứa nhỏ, dùng Canh kim chế phục Ất mộc Chính Quan của nó, sẽ nghe lời hơn.

Dùng Canh kim chế phục Ất mộc Chính Quan là dùng thế nào em hướng dẫn giúp anh với? Hiện tại anh đặt tên cháu là Nguyễn Đình Nhật,Tên Nhật mang hành Hỏa thì phải? a muốn cải tên cho cháu có kim theo em thì có khả quan không?nếu khả quan em giúp anh đặt cháu cái tên thuộc kim được không ah?
        thay đổi nội dung bởi: DinhAnh, 17-06-16 lúc 10:48 Lý do: Thay đổi nội dung

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Càn tạo: Bính Tuất - Bính Thân - Tân Mão - Ất Mùi (kv Ngọ Mùi)

2 Bính hỏa Chính Quan đắc khí hợp thành Thất Sát nên làm đứa trẻ hung hãn, tăng động, nhất là đôi chân hay giãy nãy, đá đổ đồ đạc khi tức giận, trường hợp này lấy Quý thủy chế phục.

Có 2 cách: 1 là anh ra chỗ thư pháp viết 2 chữ Quý giấy trắng chữ đen vào giờ Dậu size 10x10 về dán bên hông giường đứa trẻ, 1 chỗ ngang hông, 1 chỗ ngang bàn chân. Cách khác là anh ra chỗ bán dược liệu đông y, mua ít bột ngọc trai, về chia làm 2 trong gói giấy để dưới nệm 1 chỗ ngang hông, 1 chỗ ngang bàn chân.
        Cảm ơn Huyrua đã chỉ dẫn chính xác quá. Thằng cu nhà mình chưa bao giờ bắt nó đứng nghiêm được quá 5 phút, chân tay lúc nào cũng hoạt động. Cho mình hỏi thêm một chút là viết 2 chữ Quý vào giờ Dậu, còn lúc dán chữ thì dán lúc nào cũng được hay phải coi ngày.

Ngoài ra, cũng mong bạn chỉ cách giúp mình cải thiện tình trạng công việc và thu nhập. Ngày sinh của mình 13/12/1978, 19h - 19h30

Từ vài năm nay tình hình nơi công ty mình làm rất trì trệ bết bát nên công việc và thu nhập chính của mình cũng bị giảm theo. Mình cũng dồn tiền đầu tư thêm ở ngoài nhưng đến giờ thì vốn cũng ra đi mất hơn nửa. Có rất nhiều lần giao dịch mình tưởng như đã thành công nhưng lại thất bại vào phút chót làm mình có cảm giác như đang bị ngoại lực vô hình kìm hãm, cản phá.

Rất mong được bạn chỉ dẫn. Mình cảm ơn bạn rất nhiều !
        thay đổi nội dung bởi: nguyenb, 17-06-16 lúc 11:37

Cảm ơn
        40
        trong 6 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kimdolly68 Xem bài gởi
        Thưa anh Huyruan,

Hướng nhà em là toạ Thân hướng Dần, tolet nằm cuối nhà thuộc toạ Thân (Tây Nam). Vậy vc em sẽ tiến hành sửa luôn trong tháng này. Sáng nay chồng em đi khám kq bị rối loạn chuyển hoá mỡ máu do tăng cân quá nhanh. Có lẽ nhà em có duyên nên đc anh giúp rất nhiệt tình. Rất cảm kích tấm lòng và sự nhiệt tình của anh. Xin cảm ơn anh và chúc anh ngày càng tinh tấn và giúp đỡ được nhiều người như bây giờ. Tuy chỉ biết nhau qua diễn đàn nhưng em thật sự quý tấm lòng nhiệt tình và sự hiểu biết của anh.
        Thưa anh Huyruan,

Như anh nói năm nay phương Tây Nam có Tam Sát Thái Tuế, Tolet nhà em lại nằm ngay phương Tây Nam, em tính đập bỏ bồn tắm và sửa chữa lại phần nghẹt cống, theo độ số thì phương Tây Nam nhà em thuộc sơn Thân (hướng nhà ĐBắc - Dần), vậy em tiến hành sửa trong tháng 5 âm lịch này luôn được không anh? Em xem trên mạng thấy nói không nên đập phá sửa chữa phương Tây Nam trong năm nay nên cũng lo lo.

Cảm ơn
        40
        trong 6 bài viết

Thưa anh Huyruan,

Hôm nay em đo kỹ lại thì hướng nhà em thuộc toạ khôn hướng cấn mới đúng (nhà hướng đông bắc 45 độ). Vậy em có thể sửa trong tháng 5 này luôn được không anh? Em lo lắng quá vì sợ đập bỏ bồn tắm toạ Cấn phạm thái tuế ko biết có sao không. Em đã dự tính bắt đầu sửa ngày 17 al này nhưng sao thấy lòng không yên. Nhờ anh giúp dùm em nhé.

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

chào Huyruan,

xem hộ mình - nam : 16/6/1969 9h15" DL
        dụng thần là gì; làm nghề gì hợp...thư pháp chữ gì...
        mình thấy thủy yếu... có phải cần thủy không ?
        Cám ơn nhiều.

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kimdolly68 Xem bài gởi
        Thưa anh Huyruan,

Hôm nay em đo kỹ lại thì hướng nhà em thuộc toạ khôn hướng cấn mới đúng (nhà hướng đông bắc 45 độ). Vậy em có thể sửa trong tháng 5 này luôn được không anh? Em lo lắng quá vì sợ đập bỏ bồn tắm toạ Cấn phạm thái tuế ko biết có sao không. Em đã dự tính bắt đầu sửa ngày 17 al này nhưng sao thấy lòng không yên. Nhờ anh giúp dùm em nhé.
        Tọa nhà vô sơn Khôn thì ko được, hãy đợi qua đến tháng 8 DL hãy tiến hành vì kẻo phạm Sát.
        "Thương Quan kiến Quan, kỳ họa bá đoan"

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

kimdolly68 (23-06-16)

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenb Xem bài gởi
        Cảm ơn Huyrua đã chỉ dẫn chính xác quá. Thằng cu nhà mình chưa bao giờ bắt nó đứng nghiêm được quá 5 phút, chân tay lúc nào cũng hoạt động. Cho mình hỏi thêm một chút là viết 2 chữ Quý vào giờ Dậu, còn lúc dán chữ thì dán lúc nào cũng được hay phải coi ngày.

Ngoài ra, cũng mong bạn chỉ cách giúp mình cải thiện tình trạng công việc và thu nhập. Ngày sinh của mình 13/12/1978, 19h - 19h30

Từ vài năm nay tình hình nơi công ty mình làm rất trì trệ bết bát nên công việc và thu nhập chính của mình cũng bị giảm theo. Mình cũng dồn tiền đầu tư thêm ở ngoài nhưng đến giờ thì vốn cũng ra đi mất hơn nửa. Có rất nhiều lần giao dịch mình tưởng như đã thành công nhưng lại thất bại vào phút chót làm mình có cảm giác như đang bị ngoại lực vô hình kìm hãm, cản phá.

Rất mong được bạn chỉ dẫn. Mình cảm ơn bạn rất nhiều !
        Anh viết chữ Quý thì chọn ngày 30/6 DL là thứ 5 tuần sau.

Bát tự của anh: Mậu Ngọ - Giáp Tý - Kỷ Dậu - Giáp Tuất (kv Dần Mão)

Tý, Dậu đắc khí, nhật chủ ở ngôi đế vương, tuy ko hợp thời và nổi bật nhưng thường là do may mắn. Cho hỏi ngành nghề anh đang làm là về Mộc hay Hỏa ?

10. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "huyruan" về bài viết có ích này:

nguyenb (04-07-16)

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Anh viết chữ Quý thì chọn ngày 30/6 DL là thứ 5 tuần sau.

Bát tự của anh: Mậu Ngọ - Giáp Tý - Kỷ Dậu - Giáp Tuất (kv Dần Mão)

Tý, Dậu đắc khí, nhật chủ ở ngôi đế vương, tuy ko hợp thời và nổi bật nhưng thường là do may mắn. Cho hỏi ngành nghề anh đang làm là về Mộc hay Hỏa ?
        Mình là kts làm ở công ty đầu tư kinh doanh nhà ở, ngoài ra mình có đầu tư thêm vào chứng khoán và mua bán xe máy pkl.

Cảm ơn
        639
        trong 256 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenb Xem bài gởi
        Mình là kts làm ở công ty đầu tư kinh doanh nhà ở, ngoài ra mình có đầu tư thêm vào chứng khoán và mua bán xe máy pkl.
        Vậy em luận sai mệnh anh, khả năng em chỉ tới đây, chắc anh nhờ cao nhân khác :D

Trang 20/27 đầuđầu ... 101819202122 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Mệnh Lý Nan đề - Hoàng Đại lục
        By Thientam in forum Tử bình
        Trả lời: 84
        Bài mới: 16-05-14, 16:48
      2. Trả lời: 7
        Bài mới: 17-05-13, 16:29
      3. Mệnh nữ có đủ Dậu Hợi thì sao?
        By hoacucxanh in forum Nhờ xem Tử Bình
        Trả lời: 11