Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 4 trên 4
        Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

Default Xem lá số tứ trụ

[IMG]http://dichvu.lyso.vn/lasotutru/1/C4S7B663.jpg[/IMG]
        http://dichvu.lyso.vn/lasotutru.php?...m&lid=C4S7B663

Năm Ất Sửu, Tháng Ất Dậu, Ngày Đinh Mão, Giờ Canh Tý
        Nữ

Nhờ xem giùm lá số tứ trụ này. Kiêu Ấn có vẻ quá nhiều và mạnh. Mạng nữ. Năm nay đang tính tiếp tục học lên, nhưng vẫn lo học nhiều mà không dùng được.

Công việc hiện tại chưa tốt lắm, nhưng đi làm rất đắc lực và dễ kiếm ra việc làm, nghề thiết kế xây dựng. Học tiếp lên bậc tiến sĩ lại thiên hẳn về luật và kế hoạch. Lý do chính nhất là cảm giác không vướng bận tiền bạc và kết thúc việc học thạc sĩ rất được lòng giáo sư, đề tài có vẻ mới mẻ nên tiếp tục đi lên.

Tiền bạc làm ra không bao giờ nhiều, nhưng đắc lực trong công việc, cứ làm cho ai thì thường trúng hợp đồng lớn. Ngay cả dự án nghiên cứu cũng có áp dụng được ở một thành phố, nhưng tiền công trả thì hầu như không đáng kể.

1. Hỏi về việc học tiếp lên, nếu đi về mảng luật pháp hành chính có thuận không?
        2. Hỏi về việc lập nghiệp ở nước ngoài, hiện đang ở nước ngoài, nhưng vẫn suy nghĩ quay lại VN.
        3. Hỏi về con cái, lá số này có cô độc không con không? Nếu dùng các phương pháp y học để có con nó có trái với quy luật trời đất không? ( tôi là người đồng tính nên chắc chắn không kết hôn).
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        14
        trong 10 bài viết

mệnh này thuộc "đặc biệt cách" , bạn đã biết tử bình nên biết có kiêu ấn nhiều, tiếp theo là Tài cũng mạnh, Đinh nhật chủ tuyệt không có căn nào, tôi cho là bạn đi nước ngoài là đã cải vận quá tốt rồi nên sự nghiệp lên vùn vụt... có cái dở là cung phu và cung tử phạm Tí hình Mão nên không lấy chồng và dĩ nhiên không sinh con, cám ơn đã cho biết thành thật là mình đồng tính, bởi thế nên nghiệm được 2 cung phu/tử này có cái nhìn mới hơn.
        tôi chỉ dám bàn là trong vận này còn đến 2020 là những lưu niên tốt, có thể thăng tiến, hình như là 2014 có chuyện tình cảm không tốt mấy...?
        dùng Tài khắc Ấn là nói về ngũ hành thì bạn còn học lên cao nữa, không ngại.

3. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "babi" về bài viết có ích này:

kafka (01-01-16)

Cảm ơn
        2
        trong 0 bài viết

tôi cũng ghi là không chú trọng tiền bạc quá, biết đủ là đủ. Nhưng chuyện con cái có vẻ không phải do mình biết tu tập là được. Cứ nghĩ ngợi xem có cách nào vẫn có con mà không có kết hôn khi thời đại bây giờ có khoa học. Tôi có biết xem tử vi một chút thì đúng là cung phu thê không thể có, nhưng cung Tử tức có vẻ cũng được. Hy vọng xem Tử bình có thể thấy chút ít lời khuyên, như năm nào có thể thuận cho việc có con, hoặc là nhận con nuôi cũng được.

Năm 2014 đúng là tôi bị bội tình. Đồng tính thì vẫn có yêu đương. Tôi không nghiên cứu kỹ tử bình, nên không hiểu được đại vận và tiểu vận từng năm tương quan thế nào.

Đi nước ngoài thật sự có cải được vận? khi con người bản tính vốn rất ít thay đổi, tôi nghĩ so với hồi ở VN có thể tốt lên chút ít, chứ khó nói là vượt xa. Đặc biệt mấy năm tôi đi vắng thì gia đình ở VN tốt hơn hẳn, giống như mình ám, mình đi cái là tốt đẹp.

Cảm ơn anh/chị đã trả lời ngay lập tức. Chúc năm mới bình an.

Cảm ơn
        14
        trong 10 bài viết

tôi viết là Tài cũng mạnh, có nghĩa là nói theo thần sát, mà "tài" không hẳn chỉ là đồng tiền đếm được và Tài mạnh không có nghĩa luôn luôn là dư dã sung túc... đối với nam thì Tài còn là vợ, v.v... Tài mạnh bình thường nên có thân vượng để 2 lực lượng cân bằng, nói cách khác là chủ thể và đối tượng ngang tay nhau thì tức là cách thức ta nhìn vào Tài và đối xử với Tài thế nào... nếu 1 bên nhẹ bên nặng thì bên mạnh áp chế mình, và ta có nhiều kiểu đáp ứng lại, nói vậy bạn cũng hiểu chính mình rồi...
        đại vận và lưu niên -tử bình không gọi là tiểu vận- có tương quan với nhau y chang như với bát tự -hầu như mình có 6 trụ vậy-
        thay đổi môi trường là 1 loại cải vận đấy chứ, rõ ràng là mình cải cho mình mà những người chung quanh cũng cải được luôn , đó là vì sự giao tiếp trực tiếp với cả hoàn cảnh chung quanh và con người trong đó đã chấm dứt nên ảnh hưởng không còn lớn lao nữa, tôi thì tin như vậy...
        còn vụ con cái... theo tôi thấy thì tôi vẫn gợn cái loại hình hại trong bát tự, vì nó không tốt, và phạm cung tử tức nghĩa là dưới hình thức nào cũng bị phạm, nhưng chả lẽ tôi lại nói thôi đừng sinh con??? nghe không được...
        nhưng xem bói rốt cục chỉ là chừng 40% phần trăm, còn lại là do chủ mệnh hoàn toàn tự quyết định, trong này nên nghĩ đến duyên nghiệp của mình nữa...
        rốt ráo là bạn tham khảo mọi ý kiến cho biết để cũng cố cho mình...
        Chúc năm mới mọi sự hanh thông.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "babi" về bài viết có ích này:

kafka (01-01-16)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn