Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 31/52 đầuđầu ... 21293031323341 ... cuốicuối
    kết quả từ 301 tới 310 trên 517
        Cảm ơn
        43
        trong 52 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Dovandohy Xem bài gởi
        Bác nói sai rồi ah. Cầu thủ đá sân nào thì tùy họ miễn là họ không gây rối. Em thấy nghiệm chứng bác SQ đưa ra vưa rồi khách quan và thực tế nhất từ trước tới giờ ( lên Google kiểm chứng được luôn khách quan và chả liên quan đến ai, phán thoải mái chả ảnh hưởng tới gia chủ) . Bài toán đưa ra có đủ dữ kiện để giải thì cho học sinh giáo điều. Bài toán thiếu dữ kiện mà giải được cần sáng tạo. Em nói thế có gì sai các bác cứ mắng ah.
        Cụ này nói cứ như CỤ và SONGQUE là 1 người vậy, ...hihihi
        Tôi ủng hộ ý kiến của Annhien vì 2 lý do:
        - Thứ nhất: Cho dù các cụ có chém hết cỡ thì Thực tế nhà đó như thế nào thì chỉ Mình Cụ songque biết > sẽ dẫn tới tình trạng không khách quan trong luận giải kết quả.
        - Thứ 2: Diễn đàn này đâu chỉ mình cụ songque là có cái quyền đưa 1 ngôi nhà tận đâu đâu ra và ngồi làm trọng tài Phán anh này đúng, anh kia luận sai như vâỵ, diễn đàn này còn nhiều vị cao niên, nhiều Cụ nhớn lắm, chẳng qua thấy các Cụ đam mê quá người khác ko nói đấy thôi..khà khà...

- Thứ 3: Như cụ nói chỉ cần đi qua ko cần vào là biết hết vậy các CỤ là Thánh cả rồi, nếu vậy CỤ VANHOAI tư vấn khỏi cần sơ đồ nhà nuôn, mà đã là Thánh thì còn tranh cãi ở đây làm gì.
        - Chẳng qua quán khí, chém loan đầu, chứ nếu đi vào thực tế lại kèm theo giải pháp hóa giải mà cứ khơi khơi như vậy thì ko cẩn thận gây họa cho người đó.

@Em đáp ứng cái câu cuối Bác viết rồi đấy. Nhá.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

Loạn xà gầu rồi
        Phương Tùng

Cảm ơn
        2
        trong 6 bài viết

Chào các Cụ!
        Em hỏi dở hơi tí. Làm ngược lại được không, bịt mắt lại, dùng máy bay lên thẳng đưa vào trong ngôi nhà đó bằng đường ống khói, rồi bỏ bịt mắt ra. Nhìn nội cục ngôi nhà rồi suy ra phía ngoài nhà có những gì, ở đâu, hình thù ra sao,... được không?

Cảm ơn
        499
        trong 127 bài viết

Hihihi. Các bác nào khoái món nào cứ xào món đó đi.

Cảm ơn
        499
        trong 127 bài viết

Các thầy đi khảo cổ mộ thì phải đào lên để biết táng sâu nông ,quay hướng nào . Rồi Gọi thổ công lên hỏi táng ngày giờ nào...... . Ây da.

Cảm ơn
        12
        trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi songque Xem bài gởi
        Các thầy đi khảo cổ mộ thì phải đào lên để biết táng sâu nông ,quay hướng nào . Rồi Gọi thổ công lên hỏi táng ngày giờ nào...... . Ây da.
        Người ta cắm bia để gianh chỗ thôi, giờ nên chôn ai, tuổi nào mới hợp, chôn ngày giờ nào, nông hay sâu, tọa hướng nào mới hợp, mới phát...nhờ các thầy,...ây da
        Chỉ có đất, chưa xây, hoặc có rồi, đập đi xây lại, nhờ các thầy giác móng, lập hướng, phân phòng...ây da

Cảm ơn
        131
        trong 220 bài viết

Trích Nguyên văn bởi annhien Xem bài gởi
        Chào các Bác!

Annhien có đề nghị, Bác nào muốn nghiệm chứng hay đưa nghiệm chứng cứ vào mục "1001 nghiệm chứng phong thủy" vừa thực tế, vừa khách quan, vào luận nhà Bác Hoài đưa lên, có sơ đồ tỉ lệ chính xác, thông tin gia chủ, tọa độ GE đầy đủ, nơi này Bác Sông Quê mài kiếm thoải mái nè!

http://huyenkhonglyso.com/showthread...=4039&page=133

Kính các Bác ạ!
        Vào 1001 Nghiệm chứng của anh Vanhoai mệt lắm , đau đầu lắm thôi thì ở đây với songque cho nó thoáng mát thư giãn chút ít rồi khi công lực nên lại vào nghìn lẻ một đêm vậy ....đang chờ học mọi người một tí đây ........nhưng có chém thì chém nhè nhẹ và có chú thích để cho đỡ đau đầu nhé vì còn nhiều việc lắm .... vả lại thư giãn dễ nhập tâm hơn ....
        Nói thật một thời gian tôi không vào vi mải chuyên môn ..càng học lại càng thấy rốt ......nếu có kiếp sau thì vẫn thấy vậy ...biển học mênh mông quá ...nhiều lúc cứ tưởng mình cũng biết ít nhiều rồi sau một số ca thành công nhưng khi gặp một ca tương tự bại lại thấy mênh mông trời đất .......rồi lại bỏ sang vườn bạn chăm cây của mình cho thư giãn ..rồi sang vườn lại bí lối làm cây ......nhìn lên trời thấy trời cao .. rồi lại gặp bạn cùng nghề ( trước là sư tuột xích ) nay bỏ nghề làm đạo sỹ . gọi hồn . bắt ma trừ tà , xem âm , dương trạch , cứ tưởng thế nào song đàm đạo lại thấy có gì không ổn bởi ông bạn lại dính vào cơ chế thị trường ...hi hi thôi lại trở về với chính mình vậy .

thay đổi nội dung bởi: longtuan, 21-05-16 lúc 12:19
        Trăm năm nhìn xuống đời hư ảo .
        Phút chốc nhìn lên NGỘ lẽ trời .

Cảm ơn
        499
        trong 127 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Dovandohy Xem bài gởi
        Nhà to đẹp quá bác ah. Em phán bừa nhà này khí kém sai đúng các bác chỉ giáo. Mời bác Thuhung!
        Bác khai nhát kiếm rồi àh. Mời các bác khác ạ. Các bác tha hồ dấu chiêu chỉ cần chặt chém cuộc tha hồ. Nhà cháu chỉ đưa thông tin các cụ luyện kiếm kiểu này k sợ lộ chiêu.

Cảm ơn
        7
        trong 6 bài viết

Chém đại ah, Những cục thế này thì loại ko biết sợ và loại có sở trường mới chém ah. Em thuộc loại thứ nhất.

Cảm ơn
        10
        trong 120 bài viết

Có Cụ nào vào google rày chụp giúp cái ảnh rộng lên tí giúp AE dễ coi xung quanh.cái hình nhỏ quá dt k thấy gì hết nơi.!

Trang 31/52 đầuđầu ... 21293031323341 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Phong Thủy Huyền Không Lục Pháp
        By vanhoai in forum Phong thủy II
        Trả lời: 178
        Bài mới: 13-08-17, 09:16
      2. Trả lời: 9
        Bài mới: 07-04-14, 11:57
      3. Đại Huyền Không Phong Thủy
        By athienloc in forum Phong thủy II
        Trả lời: 24