Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 19/55 đầuđầu ... 9171819202129 ... cuốicuối
    kết quả từ 181 tới 190 trên 546
        Cảm ơn
        11
        trong 3 bài viết

nhờ ACE trong D Đ xem gúp mình số điện thoại này
        0979686666
        số này là của ông anh tôi sử dụng đã hơn 3 năm nay ,lúc mua ông anh tôi cũng bỏ ra 1 cơ số nhiều triệu để có được vì là sim tứ quý.
        nhưng theo ngu ý của tôi số này rất xấu chứ không phải đẹp như anh tôi tưởng,lý do xấu là vì theo quẻ Dịch số này được quẻ Sơn Địa Bác động hào 3 thành quẻ Thuần Cấn
        ý của quẻ Bác : Lạc dã.Tiêu Điều,đẽo gọt,lột cướp đi,không lợi ,rụng rớt,đến rồi lại đi,tản lạc ,lạt lẽo nhau,xa lìa nhau,hoang vắng,buồn thảm. Lục Thân Băng Thán Chi Tượng:Tượng bà con thân thích xa lìa nhau , gạt bỏ,mất đi
        ý của quẻ biến Thuần Cấn : Chỉ Dã.Ngưng Nghỉ.ngăn giữ,ở,thôi,dừng lại,gói ghém,ngăn cấm,vừa đúng chỗ. Thủ Cựu Đãi Thời Chi Tượng : Tượng giữ mức cũ đợi thời ,chờ đợi,
        vì trình của tôi còn non quá không dám luận , mặc dù biết số này tuy là Tứ Quý nhưng rất xấu.
        Anh tôi sinh ngày 11 tháng 11 năm 1961 . hiện là giám đốc 1 công ty kinh doanh độc quyền máy Điều Hòa Nhiệt Độ Nhập Khẩu FUJITSU .
        Mong mọi người xem gúp số này có xấu không,xấu như thế nào và anh tôi có nên dùng tiếp số này không hay phải đổi số khác.
        Xin cảm ơn
        thay đổi nội dung bởi: nguyenhoangcuong1967, 10-08-15 lúc 17:17
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        58
        trong 169 bài viết

Trích Nguyên văn bởi MINHSANG Xem bài gởi
        Số này được quẻ không đẹp lại không hợp tuổi Mậu, chỉ hợp chi Ngọ.
        Nếu sinh tháng 9 thì dùng tạm được, sinh các tháng khác thì hay hão huyền> nên đổi thì hay hơn.
        Cám ơn MINHSANG đã xem giúp. Chắc số này không hợp thật, dùng số này công việc toàn trục trặc.
        Bonghongvang

Cảm ơn
        94
        trong 3 bài viết

Hiện nay người ấy đang dùng số nào? bạn cho MS biết để xem biết đâu số đó hợp rồi thì cứ dùng. Nếu hợp rồi thì Tài chính không trước thì sau sẽ khá.
        Hiện nay Anh ấy đang dùng số 01644.223954 Đại súc - Đại hữu.
        Vừa rồi Anh vừa được tặng số 01629.474857, mình thấy Cách – Phong cũng có khi hay nhưng không biết có hợp ko?

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi oaingoc Xem bài gởi
        Hiện nay Anh ấy đang dùng số 01644.223954 Đại súc - Đại hữu.
        Vừa rồi Anh vừa được tặng số 01629.474857, mình thấy Cách – Phong cũng có khi hay nhưng không biết có hợp ko?
        Số 01644223954 : Số này hợp với các tuổi: Kỷ: Dậu, Mùi, Tỵ. Do vậy tuổi Đinh Mùi chỉ được hàng chi. Nếu sinh tháng 1 thì vẫn tốt, còn sinh các tháng khác thì chỉ gọi là được thôi tuy rằng quẻ đẹp.
        Số:01629474857 không hợp với tuổi Đinh Mùi, nhưng số này được quẻ hào đẹp, cho nên dùng số này thì tốt hơn, đặc biệt tốt hơn về Tài chính.

5. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

oaingoc (11-08-15)

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi thanhdaohuy Xem bài gởi
        Nhờ MINH SANG xem giùm số 0918045800 đang sử dụng là phái nam sinh ngày 3/10 năm ất mùi như thế nào.Cám ơn nhiều.
        Số 0918045800 không hợp tuổi 1955 lại không được tháng sinh nên dùng sẽ không tốt. Tuy rằng ý chí hơn người. Bác nên tìm số khác phù hợp hơn

Cảm ơn
        29
        trong 127 bài viết

A MINHSANG cho em hỏi số: 01674.056789 ( Cách - Phong) dùng cho tuổi Giáp Tý tốt hay Đinh Mão tốt ạ? E đang có số đấy muốn cho vợ hoặc e trai dùng

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenhoangcuong1967 Xem bài gởi
        nhờ ACE trong D Đ xem gúp mình số điện thoại này
        0979686666
        số này là của ông anh tôi sử dụng đã hơn 3 năm nay ,lúc mua ông anh tôi cũng bỏ ra 1 cơ số nhiều triệu để có được vì là sim tứ quý.
        nhưng theo ngu ý của tôi số này rất xấu chứ không phải đẹp như anh tôi tưởng,lý do xấu là vì theo quẻ Dịch số này được quẻ Sơn Địa Bác động hào 3 thành quẻ Thuần Cấn
        ý của quẻ Bác : Lạc dã.Tiêu Điều,đẽo gọt,lột cướp đi,không lợi ,rụng rớt,đến rồi lại đi,tản lạc ,lạt lẽo nhau,xa lìa nhau,hoang vắng,buồn thảm. Lục Thân Băng Thán Chi Tượng:Tượng bà con thân thích xa lìa nhau , gạt bỏ,mất đi
        ý của quẻ biến Thuần Cấn : Chỉ Dã.Ngưng Nghỉ.ngăn giữ,ở,thôi,dừng lại,gói ghém,ngăn cấm,vừa đúng chỗ. Thủ Cựu Đãi Thời Chi Tượng : Tượng giữ mức cũ đợi thời ,chờ đợi,
        vì trình của tôi còn non quá không dám luận , mặc dù biết số này tuy là Tứ Quý nhưng rất xấu.
        Anh tôi sinh ngày 11 tháng 11 năm 1961 . hiện là giám đốc 1 công ty kinh doanh độc quyền máy Điều Hòa Nhiệt Độ Nhập Khẩu FUJITSU .
        Mong mọi người xem gúp số này có xấu không,xấu như thế nào và anh tôi có nên dùng tiếp số này không hay phải đổi số khác.
        Xin cảm ơn
        SỐ: 0979686666 Trước là quẻ Bác. Phần nhiều là người làm lớn, thích những gì lớn khác thường, thậm chí lớn hơn tài năng và đức độ của mình. Được cấp trên tin dùng, nhưng lại hay thay đổi đối tác.

Sau thành quẻ Cấn: Hợp với các tuổi Bính: Thìn, Ngọ, Thân, Tuất, Tý, Dần. Nên không hợp với tuổi Tân Sửu. Quẻ Cấn thuộc tiết tháng 4 tháng 9 nên cũng không hợp với tháng sinh. Cho nên nếu bác đó dùng lâu sẽ không tốt, ngày càng khó khăn và huyễn hoặc, hay tự cao tự đại.-> Nên tìm số khác hay hơn.

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi kidsdal Xem bài gởi
        A MINHSANG cho em hỏi số: 01674.056789 ( Cách - Phong) dùng cho tuổi Giáp Tý tốt hay Đinh Mão tốt ạ? E đang có số đấy muốn cho vợ hoặc e trai dùng
        Số này chỉ hợp với chi Mão mà không hợp can Đinh, nhưng nếu sinh tháng 9 và số hậu tiến. quẻ đẹp, lời hào cũng đẹp thì vẫn nên dùng.

Tuổi giáp tý thì kém hơn

Cảm ơn
        11
        trong 3 bài viết

SỐ: 0979686666 Trước là quẻ Bác. Phần nhiều là người làm lớn, thích những gì lớn khác thường, thậm chí lớn hơn tài năng và đức độ của mình. Được cấp trên tin dùng, nhưng lại hay thay đổi đối tác.

Sau thành quẻ Cấn: Hợp với các tuổi Bính: Thìn, Ngọ, Thân, Tuất, Tý, Dần. Nên không hợp với tuổi Tân Sửu. Quẻ Cấn thuộc tiết tháng 4 tháng 9 nên cũng không hợp với tháng sinh. Cho nên nếu bác đó dùng lâu sẽ không tốt, ngày càng khó khăn và huyễn hoặc, hay tự cao tự đại.-> Nên tìm số khác hay hơn.
        Xin Cảm ơn MS đã coi gúp , mình cũng biết số sim này ko đẹp nhưng do trình mình còi quá nên muốn tham khảo ý kiến của các cao thủ như MS . có lẽ sim này còn nhiều cái xấu nữa mà MS ko tiện nói ra đúng ko . Hihi dù sao cũng rất cảm ơn bạn xem gúp
        Thân

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nguyenhoangcuong1967 Xem bài gởi
        Xin Cảm ơn MS đã coi gúp , mình cũng biết số sim này ko đẹp nhưng do trình mình còi quá nên muốn tham khảo ý kiến của các cao thủ như MS . có lẽ sim này còn nhiều cái xấu nữa mà MS ko tiện nói ra đúng ko . Hihi dù sao cũng rất cảm ơn bạn xem gúp
        Thân
        MS chỉ tập tành xem quẻ số sim thôi, không phải cao thủ gì đâu. Bác và các anh chị em trên D Đ cũng không nên quá tin tưởng.

MS biết xem theo kinh dịch cũng khá lâu, nhưng xem cho số sim thì chỉ mới vài ngày nay thôi. Thấy nó cũng đung đúng dựa vào khoảng 30 số của những người quen thân (từ các đại gia đến những người trí thức đến người công nhân thường dân).

Trang 19/55 đầuđầu ... 9171819202129 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. La kinh thấu giải
        By vanti67 in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 51
        Bài mới: 03-11-14, 20:44
      2. Tài liệu về La Kinh
        By admin in forum Tủ sách Huyền Không Lý Số
        Trả lời: 21
        Bài mới: 16-06-13, 11:15
      3. Nhờ các Bác xem giúp lá số của em