Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 3 trên 3
        Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

Default Ca sĩ Phi Nhung sinh năm 1970 hay 1972?

Ca sĩ Phi Nhung sinh năm 1970 hay 1972?

Hãy nghe đoạn clip sau lúc 2'.00'' và lúc 2'.55'':

[quote name='FM_daubac' timestamp='1632851685' post='755119']
        Thầy Chân Tính nói về 3 ƯỚC MƠ của Ca Sĩ Phi Nhung KHI CÒN SỐNG (rất xúc động).
        Sep 28, 2021

Pháp Thoại Khai Tâm

[media]https://www.youtube.com/watch?v=hekqft5lcRI[/media]

Theo thầy Chân Tính nói: ca sĩ Phi Nhung sanh ngày 10/04/1970 tại Pleiku. Như vậy nhằm ngày mùng 5 tháng 3 năm Canh Tuất [Canh Tuất Canh Thìn Canh Thân].
        [/quote]

Hãy nghe đoạn clip sau lúc 6'.10' đến 6'.30'' ......

[quote name='tuphuongsg' timestamp='1632923626' post='755172']
        Phi Nhung rớt nước mắt kể về tuổi thơ bất hạnh mất mẹ sớm,

[media]https://www.youtube.com/watch?v=MU-IkH5o9eU[/media]
        [/quote]
        thay đổi nội dung bởi: VULONG, 02-10-21 lúc 22:58
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

Xin lỗi mọi người vì tôi không thể đưa được 2 clip đó vào đây, mong mọi người vào nghe 2 clip này ở mục "Vườn thơ" - của chủ đề "Để nhớ một thời..." - trang 11, bên "Tử Vi Lý Số. org".

2 clip đó ở đây:

https://tuvilyso.org/forum/topic/223.../page__st__150

Clip thứ 2 trong đường ling trên đã bị xóa cùng các bài viết của tôi, rất may là nick Expander đã trả lời tôi:

"Gửi vào Hôm nay, 14:32

View PostSongHongHa, on , said:
        Xin tuphuongsg kể lại cho mọi người biết đoạn clip trên "Phi Nhung rớt nước mắt kể về tuổi thơ bất hạnh mất mẹ sớm" từ lúc 6'.00'' tới 6'.30'' ca sĩ Phi Nhung nói cái gì ?

Tôi xin thay mặt mọi người cám ơn trước.

.................................................. .....................

Expander đã viết:

Tôi gõ lại nguyên văn cho SongHongHa và các hội viên khác biết, cũng như cho rõ thông tin, đoạn từ 6'00'' tới 6'34'':

Phi Nhung hồi tưởng lại trong nước mắt:

“Lúc đó càng ngày em càng lớn, em không có biết, em chưa bao giờ kêu má.
        Em không có được gặp, được kêu, má chỉ có gởi tiền về cho em, cho ngoại em thôi.
        Khi em được 8 tuổi, lúc đó má em có em bé nhiều lắm, thì má kêu em về ở với má.
        Em về ở với má em được 2 năm thì má em chết.
        Em rất là thận tượng má của em…”

Tôi có hỏi rằng thông tin "má PN mất năm 1982" là lấy nguồn ở đâu, có khả tín không. Nếu khả tín thì mới có thể dùng để suy ngược lại.

Sự thực, có rất nhiều thông tin khác nhau về năm sinh của PN. Nhưng hiện tại ta nên tin theo bản cáo phó mà con gái và gia đình PN lập. Vì về nguyên tắc đó có thể là thông tin khả tín nhất hiện nay.

Ngoài ra, còn có 1 thông tin khác, được cho rằng khả tín, nhưng chưa xác thực, đó là từ 1 vị hòa thượng:

https://tintuc7s.com...C%83-phi-nhung/

Hy vọng lần này là lần chót chúng ta bàn đến việc này, bởi tôi nghĩ sẽ tốn thời gian khi những thông tin chúng ta có được không có gì gọi là chắc chắn, mà tôn trọng người đã khuất nên cũng không nên tranh cãi thêm".

.................................................. .................................................. ..............

Các bạn muốn nghe đoạn clip này hãy vào mục "Nghiên cứu Tứ Trụ" trong chủ đề: "Nạp âm Lửa dưới núi là Lửa của cháy rừng" của trang web Lý Số Việt Nam.

Nói chung tôi không hiểu vì sao các bài viết của tôi về ca sĩ Phi Nhung bên Tử Vi Lý Số.org đều bị xóa?

Chắc là Ban Điều Hành Diễn Đàn bên đó bắt mọi người phải tin ca sĩ Phi Nhung sinh năm 1970 thì phải?

Expander đã trả lời tôi vô cùng thông minh còn hỏi đểu với những thằng ngu là:

"Tôi có hỏi rằng thông tin "má PN mất năm 1982" là lấy nguồn ở đâu, có khả tín không. Nếu khả tín thì mới có thể dùng để suy ngược lại".

Bọn Ngu thì làm sao mà hiểu được câu hỏi Đểu này, bởi vì nếu chúng hiểu thì đã......

Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

Trích Nguyên văn bởi VULONG Xem bài gởi
        Xin lỗi mọi người vì tôi không thể đưa được 2 clip đó vào đây, mong mọi người vào nghe 2 clip này ở mục "Vườn thơ" - của chủ đề "Để nhớ một thời..." - trang 11, bên "Tử Vi Lý Số. org".

2 clip đó ở đây:

https://tuvilyso.org/forum/topic/223.../page__st__150

Clip thứ 2 trong đường ling trên đã bị xóa cùng các bài viết của tôi, rất may là nick Expander đã trả lời tôi:

"Gửi vào Hôm nay, 14:32

View PostSongHongHa, on , said:
        Xin tuphuongsg kể lại cho mọi người biết đoạn clip trên "Phi Nhung rớt nước mắt kể về tuổi thơ bất hạnh mất mẹ sớm" từ lúc 6'.00'' tới 6'.30'' ca sĩ Phi Nhung nói cái gì ?

Tôi xin thay mặt mọi người cám ơn trước.

.................................................. .....................

Expander đã viết:

Tôi gõ lại nguyên văn cho SongHongHa và các hội viên khác biết, cũng như cho rõ thông tin, đoạn từ 6'00'' tới 6'34'':

Phi Nhung hồi tưởng lại trong nước mắt:

“Lúc đó càng ngày em càng lớn, em không có biết, em chưa bao giờ kêu má.
        Em không có được gặp, được kêu, má chỉ có gởi tiền về cho em, cho ngoại em thôi.
        Khi em được 8 tuổi, lúc đó má em có em bé nhiều lắm, thì má kêu em về ở với má.
        Em về ở với má em được 2 năm thì má em chết.
        Em rất là thận tượng má của em…”

Tôi có hỏi rằng thông tin "má PN mất năm 1982" là lấy nguồn ở đâu, có khả tín không. Nếu khả tín thì mới có thể dùng để suy ngược lại.

Sự thực, có rất nhiều thông tin khác nhau về năm sinh của PN. Nhưng hiện tại ta nên tin theo bản cáo phó mà con gái và gia đình PN lập. Vì về nguyên tắc đó có thể là thông tin khả tín nhất hiện nay.

Ngoài ra, còn có 1 thông tin khác, được cho rằng khả tín, nhưng chưa xác thực, đó là từ 1 vị hòa thượng:

https://tintuc7s.com...C%83-phi-nhung/

Hy vọng lần này là lần chót chúng ta bàn đến việc này, bởi tôi nghĩ sẽ tốn thời gian khi những thông tin chúng ta có được không có gì gọi là chắc chắn, mà tôn trọng người đã khuất nên cũng không nên tranh cãi thêm".

.................................................. .................................................. ..............

Các bạn muốn nghe đoạn clip này hãy vào mục "Nghiên cứu Tứ Trụ" trong chủ đề: "Nạp âm Lửa dưới núi là Lửa của cháy rừng" của trang web Lý Số Việt Nam (đường ling đây:https://www.youtube.com/watch?v=MU-IkH5o9eU).

Nói chung tôi không hiểu vì sao các bài viết của tôi về ca sĩ Phi Nhung bên Tử Vi Lý Số.org đều bị xóa?

Chắc là Ban Điều Hành Diễn Đàn bên đó bắt mọi người phải tin ca sĩ Phi Nhung sinh năm 1970 thì phải?

Expander đã trả lời tôi vô cùng thông minh còn hỏi đểu với những thằng ngu là:

"Tôi có hỏi rằng thông tin "má PN mất năm 1982" là lấy nguồn ở đâu, có khả tín không. Nếu khả tín thì mới có thể dùng để suy ngược lại".

Bọn Ngu thì làm sao mà hiểu được câu hỏi Đểu này, bởi vì nếu chúng hiểu thì đã......
        Đường ling đây:https://www.youtube.com/watch?v=MU-IkH5o9eU

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 0
        Bài mới: 06-05-20, 17:32
      2. Trả lời: 0
        Bài mới: 18-04-20, 11:56
      3. Trả lời: 0
        Bài mới: 25-01-19, 16:52
      4. Trả lời: 0
        Bài mới: 27-02-18, 12:01
      5. Song tinh dáo tọa nhung không duọc tốt