Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Threaded View

Cảm ơn
        276
        trong 20 bài viết

KÍNH CHÀO CẢ NHÀ !!!

Theo sứ hướng dẫn của BQT, Ngày 15/12/2023 Em đi nộp tiền cho hội từ thiện chùa Bảo Vân để làm giúp Huyền Không 150 phần quà . Trị giá là 15 triệu đồng. Phần quà gồm ( Sữa , Đường , Bánh, Mì gói , khăn mặt.) Ngày 18/12/2023 Chuyển cho Hội Viên Hoàng đại diện HKLS HN 15 triệu để lo việc từ thiện đầu Hà Nội.
        Một Năm kinh tế buồn của Việt nam và của tất cả mọi người… Mà nhóm Huyền Không chúng ta vẫn nhín chút công chút của để tạo nên một sân chơi vô cùng ý nghĩa này.
        Lúc 8h ngày 30/12/2023. Rất mong các Chú- Bác và Anh – Chị - Em… nhín chút thời gian quý báo của mình. Cùng đến tham dự trao quà cho các bệnh nhân của Bệnh Viện Ung Bướu Cơ Sở 2, Đường 400 Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, HCM. (Do cơ sở củ hiện nay chỉ là phòng khám , bệnh nhân nằm viện đã chuyển lên cơ sở ở Quận 9)
        Địa điểm từ thiện ở Hà Nội nhờ Anh Hoàng thông báo giúp Em nhé.
        Hoạt động thường niên gieo duyên này …. cho người cũng như là tạo chút duyên lành cho chính chúng ta. Rất mong mọi người nhín chút thời gian đi cho đông vui nhé. Kính Chúc các Chú – Bác- Anh – Chị - Em sẻ nhẹ nhàng bước qua năm mới với nhiều THUẬN LỢI VÀ THÀNH CÔNG. Trân Trọng
        Hình Kèm Theo Hình Kèm Theo
        File Kèm Theo File Kèm Theo
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "mpaki" về bài viết có ích này:

tieuphong (20-12-23)

Quuyền Hạn Của Bạn