Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 29

Hybrid View

Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

VI – Dự đoán theo nhà Chiêm tinh Ấn Độ

Nhập Môn (tuvilyso.com) đã viết :

“Ngoài ra trong một đoạn do bác Thiên Nhân trích từ bài viết của bác LVV sau đây, cho thấy nhân vật kia đã ra đời trước năm 1963:

“Năm 1963, một nhà Chiêm tinh Ấn Độ sang Việt Nam và đã nhìn thấy ma khí trong dinh Độc Lập, sau ngày chính biến 11 - 1963, ký giả Phan Nghị trên báo Ngôn Luận đã tường thuật cuộc phỏng vấn bị kiểm duyệt trước đó, bài tường thuật có 2 điểm rất đáng chú ý: Một là nước Việt Nam có nhiều cơ hội để thống nhất, hai là ông (Chiêm tinh gia Ấn) nhìn thấy một vì sao rất sáng trên vòm trời Khảm phương nước Việt, báo hiệu sự giáng thế của một đại nhân”.

Từ các phân tích và suy luận từ trước cho đến nay, cộng thêm sự nhận xét của vị chiêm tinh Ấn Độ trên đây, tất cả các chi tiết đều ăn khớp với nhau khá lạ lùng, cho phép tạm kết luận là Thiên Tử do Thánh Tản hóa thân, ra đời vào năm 1957 ở một vùng ven biển, sông, hồ nào đó ở phía bắc của Sài Gòn”.

Với đoạn này hoàn toàn ứng với năm sinh 1957 (Đinh Dậu) và hướng sinh (phía bắc của Sài Gòn là Hà Nội) của Thằng Bờm.

(Tức là Thánh Nhân phải sinh sau năm 1954 và trước năm 1963.)
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "VULONG" về bài viết có ích này:

vanti67 (09-12-23)

Quuyền Hạn Của Bạn