Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
    kết quả từ 11 tới 20 trên 27

Ðề tài: Nho Xem tu vi

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Cám ơn anh Huy Long đã bỏ nhiều thời gian đóng góp cho diễn đàn. Ngày hết tết đến, chúng ta đều rất bận rộn, tuần này tôi làm việc suốt, có khi đến hơn 4 giờ sáng mới bắt đầu về đến nhà. Khu vực tôi, về đêm nhiều sương mù, có nhiều đoạn đường chỉ chạy được 20 mph, nhưng cũng không vì vậy mà bỏ quên diễn đàn, những lúc thư giản sau công việc, thay vì ra ngoài uống cafe, tôi lên đây học hỏi thêm...

Lá số của người bạn này cũng có lắm điểm hay để chúng ta lý giải cho nhiều người tìm học, vừa thỏa mãn nhu cầu tìm hiểu của đương số, vừa giúp được cho diễn đàn thực tế nghiệm lý. Nhân đọc chủ đề sao Hóa Kỵ của anh vuivui bên diễn đàn bạn, tôi cũng lấy làm hứng thú được nghe luận giải tỉ mỉ hơn, chúng ta giải lá số theo cách của lá số chứ không dùng đó để chê hoặc khen người, chúng ta có thể nói quan điểm của chúng ta, nhưng có khen chê là khen chê về lá số chứ không khen chê người mang lá số này. Chúng ta cần mạnh dạn để rốt ráo học hỏi và cũng mong đương số chia sẻ những chặn đường cuộc sống, và xác định những việc đúng sai một cách vô tư và thằng thắn. Mệnh của đương số có Hóa Kỵ đắc địa tọa thủ, cung nhị hợp ở Nô lại có Địa Kiếp, tam hợp có Địa Không, Linh Tinh ngó về, phải nói là hung đồ hội tụ, khi gặp thời sẽ đưa đương số lên cao nhanh chóng, cái nhìn thoáng qua của tôi là vậy.

Vậy mời anh Huy Long bắt đầu...

Thân mến,
        Vân Từ
        thay đổi nội dung bởi: vân từ, 11-02-10 lúc 04:43
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Da thua Chu
        Xin loi lan truoc ko biet xung ho bang cach goi co hoac hu nhung bua thay anh hoac chu Huy Long tra loi nen chau biet chu day la cung phai. Chau ko biet la so ma chu dang muon noi den la cua ai.. co phai chang cua chau ko. Neu duoc... xin chu noi ro hon duoc ko.. Cam on chu rat nhieu
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

longbow132004's Avatar
        longbow132004 Guest

anh vân Từ đã nói 1 lần rồi, sao bạn lại viết chữ ko dấu vậy, xa xứ phải giữ gìn tiếng việt chứ bạn

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "longbow132004" về bài viết có ích này:

vân từ (12-02-10)

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Da dau tien ko biet xung ho la chu hoac la anh nua.. neu em vo tinh keu lon thi xin chu hoac anh tha thu. Em rat cam on anh hoac chu da giup em xem la so nay. Neu co chut thoi gian ranh, em ko biet chu hoac anh co the cham cho em mot la duoc ko, da cam on nhieu

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Da thua em ko co font tieng viet chu ko phai muon quen di tieng viet...

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nuadoixaxu Xem bài gởi
        Da thua em ko co font tieng viet chu ko phai muon quen di tieng viet...
        Anh bạn không cần câu nệ tuổi tác xưng hô thế nào, tôn trọng nhau là đủ. Nhấp vào đường dẫn nầy để xem cách đánh chữ Việt có dấu nhé:

http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=511

Lá số của anh bạn cũng khá hay cho diễn đàn luận giải mà học hỏi, khi có thời gian anh Huy Long sẽ lý giải nhiều hơn, mong anh bạn giúp diễn đàn bằng cách xác định đúng sai để cùng nhau học tập. Chúng ta sẽ nói về lá số nhé, thí dụ: lá số này con người gian hùng (chỉ là thí dụ), thì anh bạn cũng không nên lấy đó làm sự công kích cá nhân. Nếu có tinh thần tích cực thì hãy hỏi người có hiểu biết như anh Huy Long và nhiều anh em khác trên diễn đàn cách tự thân giảm thiểu cái xấu và phát triển cái tốt thế nào thì hay hơn nhé! Có trời mà cũng có ta, cho nên ông trời không giành quyền quyết định tất cả. Chúc anh bạn vui vẻ.

Thân mến,
        Vân Từ
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Da thua tat nhien em se lam dieu ay. Nhu em hieu biet tu vi chi chiem mot phan dung thoi, phan con lai la do minh co tu va huong thien ve cuoc song hay ko. Em tat nhien se giai dap dung su that nhu su yeu cau cua cac anh chu. Nhung o day chu noi chu" Gian Hung " xin loi co nghia la sao? Chu co the noi cho chau ro duoc ko. Chu dung co ngai...

longbow132004's Avatar
        longbow132004 Guest

diễn đàn mình auto font tiếng việt, bạn ko cần phải cài đặt bất kỳ font nào hết.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

da thua em van ko the nao danh font viet theo loi chi dan duoc..

longbow132004's Avatar
        longbow132004 Guest

http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=511

bạn cứ theo hướng dẫn trong topic này nè

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn