Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 3/3 đầuđầu 123
    kết quả từ 21 tới 27 trên 27

Ðề tài: Nho Xem tu vi

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Xin loi chac anh dang o VN?.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

bạn nuadoixaxu,

Bạn có trở ngại khi viết tiếng Việt thế nào? Ghi rõ trở ngại để diễn đàn hướng dẫn, tiếp tục viết không dấu là không đúng yêu cầu mà chính bạn đã bằng lòng khi tham gia, như vậy là thiếu tôn trọng, mong bạn quan tâm để ý việc này.
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

da thua em xai may apple.. dung safari hoac firefox de len net. nhung khi theo huong dan bam chu A ben tay trai roi theo ky tu 1 2 34 nhu loi huong dan van ko duoc, dung hieu lam la em thieu ton trong cac co chu anh chi o day. Tuyet doi la ko dam...

Cảm ơn
        521
        trong 407 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nuadoixaxu Xem bài gởi
        da thua em xai may apple.. dung safari hoac firefox de len net. nhung khi theo huong dan bam chu A ben tay trai roi theo ky tu 1 2 34 nhu loi huong dan van ko duoc, dung hieu lam la em thieu ton trong cac co chu anh chi o day. Tuyet doi la ko dam...
        Bạn trẻ vào đây để post bài yêu cầu anh em hướng dẫn nhé.

http://huyenkhonglyso.com/showthread.php?t=298

Chúc may mắn.
        Not everything that counts can be counted, and not everything that can be counted counts.

Albert Einstein

Cảm ơn
        286
        trong 1,208 bài viết

Anh vantu thông cảm các bạn không rành về máy tính, chắc là không phải họ có ý gì khác đâu.

Bạn nuadoixaxu nếu hiểu nhiều về máy tính thì cho tôi xin lỗi, tuy nhiên, bạn thấy đó, có những điểm chúng ta phải nhờ chuyên gia mới làm được.

Vấn đề gõ tiếng Việt, theo như tôi đã viết ở topic gõ tiếng Việt thế nào, lại còn có thể giải quyết bằng cách thêm "Add-ons tiếng Việt" cho Firefox. Cũng có thể đơn giản là bạn tải lại Firefox mới nhất xem sao. Nếu bạn có người bạn nào hiểu về chuyện này thì hỏi lại nhé.

6. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "kimcuong" về bài viết có ích này:

sonthuy (12-02-10),tom (12-02-10)

Cảm ơn
        4,637
        trong 487 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nuadoixaxu Xem bài gởi
        Bạn nuadoixaxu có thể vào trang web này: http://www.angeltech.us/viet-anywhere/
        để gõ chữ tiếng Việt nhé. Chúc bạn thành công.

"Gõ Tiếng Việt từ Mọi Nơi và Mọi Máy PC hay Apple/Mac
        Bạn không cần phải cài đặt bất cứ một phần mềm nào hay điều chỉnh chi cả. Hãy bắt đầu gõ những gì bạn muốn viết bằng tiếng Việt trong ô trắng ở dưới, theo bất cứ cách gõ nào mà bạn quen nhất. Khi xong rồi thì select hết (Ctrl A) những gì bạn đã viết ở đây, rồi copy (Ctrl C) và paste (Ctrl V) vào bất cứ nơi khác mà bạn muốn như yahoo email, Microsoft Word, diễn đàn (forum)... Nếu muốn đọc được bằng tiếng Việt qua email hay website thì xin xem tiếp ở dưới phần FAQ.

--------------------------------------------------------------------------------
        In the white box above you can type in Vietnamese without installing any software. It should work for both PC and Apple/Mac computers when using either Internet Explorer, Firefox, or Safari (limited). The software and some content here are credited to VIETDEV at http://vietdev.sourceforge.net. This software has been setup and hosted by AngelTech.US in San Jose, California - USA."

8. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "sonthuy" về bài viết có ích này:

vân từ (13-02-10)

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

cám ơn rất nhiều hơi mất tí thời gian

Trang 3/3 đầuđầu 123

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn