Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 6/43 đầuđầu ... 4567816 ... cuốicuối
    kết quả từ 51 tới 60 trên 427
        Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Xin cám ơn anh Huy Long e có giờ sinh rồi là giờ thìn (7h55') anh xem giúp e về công danh và tình duyên của e nhé ,vợ e là người ntn,khi nào e lập gia đình,có dứt gánh giữa đường ko anh ?
        Em xin cung cấp thông tin:
        Em da trắng dáng người ốm ko cao lắm,mặt tròn bị cận,giọng nói ko được trong(đôi lúc bị cà lăm),có bệnh về tiêu hóa,hay ra mồ hôi tay,có trực giác tốt ...
        Tính vui vẻ,nhưng hay trầm,mơ mộng thường xuyên xa rời thực tế,hay lo âu buồn phiền,ít bạn ...
        Bố mẹ thì ko ở cùng nhau,trước thì em ở với bà nội ,giờ thì ở với mẹ,bố mẹ ko hợp tình nhau,em khắc khẩu với mẹ hợp với bố hơn dù 2 bố con ít nói chuyện với nhau ...
        Việc học của e hay gặp rủi ro,chuyện học hành rất khiêm tốn ...
        Mong anh xem giúp ls của em ...
        Xin cám ơn anh
        thay đổi nội dung bởi: silver_rat, 17-03-10 lúc 22:02
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Thanx bác Huy Long. Nhờ bác xem luôn dùm số của boyfriend. Năm 2006, BF đậu đại học. Đầu 2007, BF bỏ học, cũng thời gian này quen duck. Năm 2008, cha mẹ BF phát hiện nên bắt BF thi lại, học lại đại học.

Cảm ơn
        13
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        Luận đoán : Nếu sanh nhật và giờ sanh đúng, và sanh tại VN , thì
        Sự nghiệp khá , có tài sản khá lớn .Nếu đi về lĩnh vực liên quan đến bất động sản rất hợp , hoặc hoạt động thêm về lĩnh vực này cũng không thay đổi ý nghĩa.Có thể nói giàu về bất động sản , hoặc đại loại như vậy ( liên quan đến thành phần bất động sản chẳng hạn ....).
        Tuy đào hoa , nhưng gia đạo không như ý ( đã hoặc sẽ ).
        Sẽ gặp nạn vì tiền , tài sản.
        Cẩn thận rắc rối về lao lý ( pháp luật ), càng về sau càng dễ phạm phải.
        Có vấn đề hoặc vết thương : cuốn họng, và tiêu hóa , nếu có sẽ chữa khỏi.
        Thân chào.
        HL
        anh ơi năm nay em xin việc có dễ dàng hay không ạ,số em có vất vả lắm ko anh?tình duyên thì sao ạ,vợ em sau này là người thế nào?cám ơn anh đã luận giúp em

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

32pxds Gửi đến Silver_rat

Trích Nguyên văn bởi silver_rat Xem bài gởi
        Xin cám ơn anh Huy Long e có giờ sinh rồi là giờ thìn (7h55') anh xem giúp e về công danh và tình duyên của e nhé ,vợ e là người ntn,khi nào e lập gia đình,có dứt gánh giữa đường ko anh ?
        Em xin cung cấp thông tin:
        Em da trắng dáng người ốm ko cao lắm,mặt tròn bị cận,giọng nói ko được trong(đôi lúc bị cà lăm),có bệnh về tiêu hóa,hay ra mồ hôi tay,có trực giác tốt ...
        Tính vui vẻ,nhưng hay trầm,mơ mộng thường xuyên xa rời thực tế,hay lo âu buồn phiền,ít bạn ...
        Bố mẹ thì ko ở cùng nhau,trước thì em ở với bà nội ,giờ thì ở với mẹ,bố mẹ ko hợp tình nhau,em khắc khẩu với mẹ hợp với bố hơn dù 2 bố con ít nói chuyện với nhau ...
        Việc học của e hay gặp rủi ro,chuyện học hành rất khiêm tốn ...
        Mong anh xem giúp ls của em ...
        Xin cám ơn anh
        Luận đoán :
        Hình như giờ sanh không được rõ ràng ?
        Căn cứ theo lá số trên có thế luận đoán như sau :
        Sự nghiệp bình thường , nửa đời sau có sự thay đổi nhiều theo hướng tích cực, cuộc sống khá , nhất là sau khi lập gia đình.
        Cơ hội được xa xứ.
        Số lấy được vợ khá giả , có lợi ích cho cuộc đời của mình .
        Vợ con đều như ý.
        Hy vọng giờ sanh đúng, chúc mừng .
        Thân chào ,
        H.LOng

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

32pxds gửi đến Menh_triet

Trích Nguyên văn bởi menh_triet Xem bài gởi
        Chào anh HuyLong!

Em kính mong anh xem giúp lá số của em:
        Nam sinh ngày 23 tháng 10 năm 1973 vào lúc 20h10 dương lịch.
        Em là con trai trưởng trong nhà, từ sau 15 tuổi đến nay việc học hành và công việc không được ổn định, nói chung là thăng trầm nhiều.
        Em lấy vợ năm 2000, có hai bé gái sinh năm 2002 và 2005.
        Em nhờ anh xem giúp đường công danh của em sắp tới như thế nào ? và công tác trong lĩnh vực nào thì thuận lợi cho em a?

Em rất mong tin anh. Cuối cùng em chúc anh cùng gia đình hạnh phúc và bình an.
        Lời viết của Menh_triet khiến cho người xem có cảm tưởng công danh thấp bé hoặc bình thường, nhưng H.Long thấy lá số này tuy có lận đận , và nhất là lúc thiếu thời bất đắc chí ( vất vả, hoặc có g/đ khó khăn....) nhưng cuộc đời khá giả, và địa vị trên bình thường , nhất là nửa đời sau ....
        Nếu chỉ thiếu khoảng 10 phút thôi , giờ tử vi đã khác .Xin vui lòng cân nhắc ( công danh tương đối khá ) và báo HL biết trước khi luận đoán thêm.
        HL
        thay đổi nội dung bởi: HuyLong, 19-03-10 lúc 02:40

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "HuyLong" về bài viết có ích này:

menh_triet (19-03-10)

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Anh Huy Long ơi,theo như thông tin em cung cấp về hình dáng và tính cách thì có ứng với ls anh đã giải ko?
        Nếu anh thấy ko đúng thì phiền anh xem giúp ls này luôn
        Làm phiền anh quá ,mong anh giúp e cho trót hic hic ...

Cảm ơn
        0
        trong 1 bài viết

Lời viết của Menh_triet khiến cho người xem có cảm tưởng công danh thấp bé hoặc bình thường, nhưng H.Long thấy lá số này tuy có lận đận , và nhất là lúc thiếu thời bất đắc chí ( vất vả, hoặc có g/đ khó khăn....) nhưng cuộc đời khá giả, và địa vị trên bình thường , nhất là nửa đời sau .Do đó xin hỏi có đúng vậy không ?
        Nếu chỉ thiếu khoảng 10 phút thôi , giờ tử vi đã khác .Xin vui lòng cân nhắc và báo HL biết trước khi luận đoán thêm.
        HL
        Anh cho e hỏi thêm anh menh_triet sinh vào 20h10' (từ khoảng 19 -21 h vẫn là giờ tuất) e ko biết cách tính giờ tử vi của anh ntn?

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Trích Nguyên văn bởi silver_rat Xem bài gởi
        Anh cho e hỏi thêm anh menh_triet sinh vào 20h10' (từ khoảng 19 -21 h vẫn là giờ tuất) e ko biết cách tính giờ tử vi của anh ntn?
        trả lời : Những người sanh sau năm ../1959 đến tháng ../1976 trừ đi 1 giờ sanh( miền nam , còn miền Bắc HL này chưa nắm rõ ) --> 20h #8 pm -1 = 7 pm ( cuối giờ Dậu , đầu giờ Tuất )
        HL

Cảm ơn
        39
        trong 1 bài viết

Chào Anh HuyLong!

Hôm nay vào diễn đàn nhận được luận giải của anh, em rất mừng và vui. Cảm ơn Anh rất nhiều!
        Về giờ sinh là chính xác anh ạ. Về công danh và sự nghiệp của em, thật ra dưới mắt của bạn bè thì như vậy là rất tốt, nhưng với em thì em thấy em chỉ có sự ảnh hưởng chứ không có quyền lực vị trí thật sự. Hay tại em quá cầu toàn?
        Về gia đình em, Ba và Mẹ có mối bất hòa ngay từ khi em còn nhỏ mãi cho đến hôm nay. Em cũng không sống chung với ai cả từ lúc em 15 tuổi đến giờ.
        Về việc học của em thì em học khá tốt, lúc thi đại học đã từng là thủ khoa của một trường năm 1992, nhưng rồi trong quá trình học em phải nghỉ ngang để rồi sau đó học lại ở hệ tại chức.
        Năm nay, em đang rất băn khoăn không biết phải quyết định như thế nào giữa việc tiếp tục công việc cũ ( làm quản lý nhà nước ) hay chuyển sang công việc khác mang tính kinh doanh nhiều hơn ( ngành ngân hàng hoặc bất động sản). Mong Anh HuyLong giúp em, lĩnh vực nào thì thích hợp với em hơn ạ?

Kính Anh!

Menh_triet.
        thay đổi nội dung bởi: menh_triet, 19-03-10 lúc 09:00

Cảm ơn
        206
        trong 44 bài viết

Thưa các quý vị yêu thích tử vi , diễn đàn Huyền không lý số đã được nâng cấp, hầu giúp chúng ta truy cập trao đổi TV mau hơn, nên đã tạm ngưng 1 thời gian ngắn.Để bù lại và niệm tình 1 số quý vị chiếu cố và muốn tôi xem tử vi, tôi lấy làm vinh hạnh và xin báo rằng các quý vị có thể vào chủ đề tử vi này đặt câu hỏi, tôi sẽ cố gắng trả lời với khả năng cho phép- mỗi tuần 5 lá số hoặc hơn, đến tháng 4 này.Hy vọng chúng ta cùng nhau học hỏi và có thể trao đổi, tâm sự một cách vui vẻ và thân thiện.Diễn đàn Huyền không lý số có khá nhiều cao thủ về tử bình, tử vi, phong thủy .v.v...Nên các anh chị em nên chu du 1 vòng để thấy rằng diễn đàn Huyền không lý số khá lý thú.
        Phụ chú : quý vị muốn vào mục nhỏ này để xem tử vi, thì có thể :
        - nêu 1 vài điều cần coi mà thôi .
        - có thể cung cấp 1 vài chi tiết cuộc đời của mình, hoặc người thân của mình, hầu H.Long này giải đoán đúng chỗ cần coi.
        - ghi ngày tháng năm sinh dương lịch , nhất là giờ sinh phải chính xác .Không nhớ rõ, thì phải nói khoảng thời gian nào.
        - Lập được lá số tử vi thì tốt.
        - Tùy khả năng , nên H.Long không bảo đảm trả lời hết các anh chị em. Tuy nhiên sẽ gắng hết sức.
        - Có thể trả lời đến tháng 4.
        - Nếu hữu duyên , thuận lợi, có thể trả lời tức thì như Chat.
        Trân trọng
        HL
        Tuvi xin chào anh Huy Long, Tuvi vào mục nhờ xem Tử vi thấy mọi người nhờ anh xem số cũng khá nhiều . Vậy là bây giờ mục Tử vi có thêm anh Huy Long vào thì sẽ vui hơn. Rất mong được trao đổi với anh về kinh nghiệm Tử Vi . Thân chào anh , chúc anh luôn có nhiều niềm vui trong cuộc sống .
        Nhất thể tán vạn thù.
        Vạn thù qui nhất thể.

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "Tuvi" về bài viết có ích này:

HuyLong (19-03-10)

Trang 6/43 đầuđầu ... 4567816 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Một số kinh nghiệm xem số sim của tuyettinh09
        By tuyettinh09 in forum Dịch Số
        Trả lời: 545
        Bài mới: 18-12-22, 10:16
      2. Một lá số nhiều cuộc đời