Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 39/43 đầuđầu ... 293738394041 ... cuốicuối
    kết quả từ 381 tới 390 trên 427
        Cảm ơn
        41
        trong 5 bài viết

Con mong chú HuyLong xem hộ con lá số :
        vơ chồng con về tình cảm vợ chồng, con cái, và cung điền trạch. Sau này con có nhà cửa không ạ? Con cái học hành đến nơi không ạ? Công danh sự nghiệp có ổn định không ạ vì hiện tại còn lênh đênh quá.

Lá sồ của con :

Lá số của chồng con:

Con mong có duyên với chú. Trước có người xem bảo con lúc dư dả nhiều lúc nghèo khổ, con cái không hiếu thảo, vợ chồng không hòa thuận. Cuối cuộc đời là 1 bà già nghèo. Thú thực, con gặp nhiều nạn dồn dập tới tấp mà khi xem bói lại nói thế, con buồn lắm. Tĩnh tâm 1 thời gian, con mới vượt qua.
        Nay con biết mong chú xem dùm con, lý giải giúp con về các cung. Con đang muốn chuyển đổi việc làm: từ làm văn phòng, con định về giúp chồng quản lý cửa tiệm mà không biết có được không?

Con cám ơn.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Sad

Trích Nguyên văn bởi learnerk Xem bài gởi
        Kính chú Huy Long,

Chú hỏi có suýt "chết đuối" hay không! Không hiểu tình cờ chú hỏi hay có lí do. Learnerk suýt chết đuối vào khoảng năm 1985. Bà cô ruột đã nhảy xuống cứu.

Bệnh tật thì nói ra cũng không có gì nghiêm trọng, chỉ là không được khỏe mạnh lắm, hay đau đầu, đau người.

Cô người yêu sâu đậm nhất là người yêu gần đây nhất. Gặp nhau vào tháng 3 năm 2007, yêu ngày 10 tháng 6, chia tay 17/6, yêu lại 7/7/07, chia tay 3/9/07, yêu lại ngày 13/10/07, chia tay ngày 16/2/08, yêu lại ngày 25/5/08, chia tay tiếp tháng 2/5/2010. Từ đó đến giờ không yêu ai nữa.

Về công việc, cháu làm việc ngày đầu tiên tháng 9 năm 2002, tháng 6/2003 nghỉ đi học MBA, tháng 8/2005 tiếp tục làm việc, tháng 6 năm 2007 nghỉ việc vì muốn lập công ty với 1 người bạn, tháng 10/2007 nghỉ vì quá nản, tháng 12/2008 tiếp tục làm việc, tháng 8/2009 nghỉ vì không thấy tương lai (dự án NGO sắp hết hạn) và tiếp tục làm ở 1 trường đại học, tháng 6/2010 lại nghỉ vì cũng không thấy có tương lai và làm ở một công ty khác từ đó đến nay. Có cảm giác như Learnerk luôn phải làm việc vất vả nhưng công trạng lại về hết người khác, thậm chí ngay cả trong công việc hiện tại. Có vẻ như Leanerk quá thật thà và không có tính cách quyết liệt. Thời gian gần đây cháu luôn cảm thấy thiếu sức sống, gần như trầm cảm.

Mong chú HL xem giúp cháu về công việc, hôn nhân.

Trân trọng cảm ơn chú.

Leanerk
        Chu HL hua xong lai chay dau mat rui. Learnerk cho chu dai coooooooooooo qua. hix hix.

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Chào các bạn
        mình sinh ngày 19-10-1984 dương lịch giờ sinh là 7h15' sáng mình quê gốc ở thái bình, nhưng được sinh ra ở yên bái(do bố mẹ đi khai hoang) , lúc lớp 4 thì nhà mình làm ăn phát đạt nên từ đó trở đi cuộc sống cũng khá thoải mái có của ăn của để , lớp sáu thì mình chuyển lên hà nội sống đến giờ Năm đầu mình thi vào trường quốc gia đỗ và học được 1 năm thì bỏ , sau đó vào trường phương đông học 2 năm thì bỏ để chơi gần 1 năm Hồi bé mình quá ham chơi cho nên đến giờ cũng mới chỉ có chứng chỉ lập trình viên của FPT-Aptech(hệ 2,5 năm)và còn một năm nữa mới có bằng đại học FPT-Greenwich ,

Về dáng người thì mình cao 1.75m nặng 70kg , mọi người đều nói là khá có duyên

Mình đã đi làm được 2 năm và thay 2 công ty , công ty đầu bị cho thôi việc vì thiếu năng lực , công ty thứ 2 thì tự nghỉ vì cảm thấy không có tương lai, giờ cháu không đi làm nữa, Mình đang có ý định xin vào ngân hàng nhưng hiện tại chưa xin được Mình đã thay đổi quá nhiều so với trước , cố gắng rất nhiều nhưng không hiểu sao số vẫn lận đận
        Có phải vì cung mệnh có 'Thai , Hỏa , Linh' làm mình lận đận ko?

VÀ XIN HỎI BAO GIỜ MÌNH MỚI GẶT HÁI ĐƯỢC CHÚT THÀNH CÔNG!
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/071519101984/1/mr_skywalker.jpg[/img]

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào anh Huy Long!
        kính mong anh giúp đở cho em em sinh vào ngay DL:30/09/1982 AL: 14/08/1982 sinh vao luc 12h45 em dang gap kho khang hon 2 nam nay hiện em làm ăn thua lổ quá dù có cố gắng đến đâu nhưng vẫng không được mong anh Huy Long Từ BI Giúp Đở Coi Dùm em như thế nào ạ!
        Chân Thành Cảm Ơn Anh!

Cảm ơn
        6
        trong 3 bài viết

Em xin được các cô chú anh chị luận giải cho ạ ^^ Đây là ls bạn em, đang học kiến trúc, cuộc đời tới giờ vất vả lận dận, cha mẹ không hề giàu có, cha mất sớm, mẹ nội trợ nên không giữ được sản nghiệp, gần như mất trắng bây giờ đang buôn bán nhỏ. Em muốn hỏi cho bạn em:
        - Cuộc đời sau này có thành công, khá giả không? Bao giờ thì gặt phát ạ
        - Gia đạo sau này có tốt không vợ con ra sao, năm tỵ sắp tới lấy vợ ổn không ạ? ( trước đây đã yêu 1 người sâu đậm rối chia tay, hiện đang có bạn gái rất hạnh phúc ^^)
        - Năm sau ra trường có tìm được việc làm tốt không ạ,
        Em xin cám ơn rất nhiều ạ .
        [IMG]http://i284.photobucket.com/albums/ll22/trimap208/gau1.jpg[/IMG]
        thay đổi nội dung bởi: alice112988, 16-09-11 lúc 21:21

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào chú huylong.Tình cờ ghé qua topic của chú cháu rất mừng và hi vọng được chú xem giúp cháu lá số của mình để cháu có thể sáng suốt bước tiếp con đường"đầy chông gai và thử thách" của mình
        Cháu sinh ngày 10/06/1988 vào lúc 6h30 sáng
        Mình cao 1m64 nặng 50kg
        Nơi sinh: lý nhân-Hà Nam hiện đang sinh sống ở hà nội cùng bác gái ruột(bác ko lập gia đình)
        Năm 2006 thi trượt đại học vầphir đăng kí học nguyện vọng 2 cao đẳng kinh tế.Năm 2010 thi liên thông ĐH kinh tế quốc dân khoa Ngân Hàng.
        Cháu là con út trong gái đình có 1 chị và 1 anh trai.Gia đình cháu trước khá giả nhưng sau bố cháu làm ăn thua lỗ nên hơi khó khăn.Bố hiện tại làm cán bộ xã.Có 2 bố ẹm nuôi, hổi nhỏ chết hụt nhiều lần ,đã 4 lần bị động dao kéo vào người(hồi 5 tuổi bị chú hàng xóm đi bắn chim bắn vào phải mổ 2 lần để lấy đạn ,năm 16 tuổi cắt abidan,tháng 5-2010 mổ ruột thừa......
        Cháu đang gặp phải rất nhiều chuyện buồn và phải lo lắng rất nhiều vấn đề nhất là về việc học hành .Hiện tại cháu, đang rất chán nản việc học hành vì nó không được như mình mong muốn.Cháu đang học liên thông đại học khoa ngân hàng trường Kinh tế quốc dân do bất tắc dĩ mà pải học khoa đó nên ngay từ đầu cháu đã ko tập trung được, giờ thì phải học lại mấy môn liền,thêm nữa cháu còn đang học tại chức ngoại ngữ ở đại học HN ,cả 2 trường đều kết thúc vào cuối năm nay và cuối năm sau mới lấy đc bằng nhưng hiện tại ở trường ngoại ngữ cũng còn mấy môn nợ chưa thi lại.Năm ngoái ngoái cháu đi làm nên không phải lo nhiều về kinh tế nhưng sang năm nay thì thật sự khó khăn ,đang bị nợ 1 khoản kha khá và có 2 khoản học phí của 2 trường đang chờ ko biết lấy đâu ra tiền để nộp .Tháng trước có hi vọng vào chút lộc về việc môi giới đất cát nhưng đã tan nát hết rồi ,không biết liệu từ giờ đến cuối năm còn có hi vọng gì vào lộc đất cát nữa không? Cháu thấy chán nản và đang có tư tưởng buông xuôi ,nếu tình trạng này vẫn diễn ra chắc cháu sẽ bị nợ nần è cổ và cũng không biết có thể hoàn thành nốt việc học hành ko.

Về chuyện tình cảm,cháu cũg vô cùng lận đận cháu đã bị tan vỡ đến 3 cuộc tình toàn với những lí do không đâu vào đâu và người chia tay trước ko phải là cháu.Mối tình nào của cháu cũng đến và đi rất nhanh (chỉ tồn tại từ 1 đến 2 tháng).Tháng 7 trước cháu mới chia tay mối tình thứ 3 vào tháng 7 vừa rồi(quen và yêu nhau được hơn 1 tháng )

Mong bác xem giúp cháu về cung quan lộc và cung phu(chuyện tình cảm và cs gia đạo sau này),cũng như vận hạn của mình .Không biết liệu cháu có vượt qua được những khó khăn về tài chính không.Bố mẹ cháu hiện giờ ko thể có điều kiện để lo cho cháu nên cháu phải tự thân vẫn động hoàn toàn.
        Rất mong sẽ sớm nhận được hồi âm của chú.Chúc chú luôn vui khỏe!
        thay đổi nội dung bởi: funnygirl0688, 13-09-11 lúc 15:05

Cảm ơn
        11
        trong 2 bài viết

Kính gửi Anh Huy Long.
        Mong Anh bớt chút thời gian xem cho Vợ Chồng em ạ.
        Em sinh : 27/05/1987 Dương Lịch lúc 1h50 ( Giơg Sửu).
        Vợ em sinh: 03/06/1988 Dương Lịch lúc 5h10 ( Giờ Mão)
        Mong Anh xem giúp về đường công danh, tài lộc, gia đạo, đường con cái mai này ạ.
        Em hiện là công chức nhà nước làm nhân viên y tế. Là con trưởng trong gia đình. Vợ Chồng chúng em tìm hiểu nhau gần 5 năm rồi kết hôn vào T5/2010 và được Bố mẹ cho ở riêng luôn ạ.
        Năm 2008 em có mở cửa hàng kinh doanh ngoài thêm, hiện giờ 2 Vợ Chồng vẫn tiếp tục công việc kinh doanh.
        Mùng 2 tết năm 2008 bị mất trộm ngoài cửa hàng.
        Vợ em là con út trong trong gia đình. Hiên đang làm giáo viên dạy hợp đồng.
        Lên lớp 6, Bố và Anh Trai đón lên sống trên HN.
        1 Chị gái mất năm 2007
        Tháng 7/2011 vừa rồi Vợ em bị sảy thai.
        Nói chung cuộc sống mọi người nhìn vào thì thấy mỹ mãn rồi. Nhưng với lối sống nội tâm của 2 VC thì thật ra còn nhiều cái phải lo lắng lắm ạ. Người trong cuộc mới có thể hiểu được.
        Kính mong Bác Huy Long xem giúp cho.
        Xin chân thành cảm ơn!
        thay đổi nội dung bởi: anhchanggapmay, 06-09-11 lúc 22:37

Cảm ơn
        12
        trong 43 bài viết

Hai bác chủ của 2 quán Tuvi dạo này đi đâu biệt tăm, không mở hàng nữa sao nhỉ?
        Nếu 2 bác bị tước giấy phép kinh doanh rồi thì treo biển đóng cửa cho mọi người khỏi mong ngóng.
        Xin cám ơn.

Cảm ơn
        1
        trong 0 bài viết

chắc bị thu giấy phép rồi.hêhhe

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

mong các bác xem giùm cho em lá số .em sinh ngày 3 tháng 10 năm 1993 lúc 5h 20 phút sáng ,sinh tại sài gòn.em dang mong rằng sự nghiệp của em sau này sẽ thành hiện thực kính mong các bác xem giùm cho em

Trang 39/43 đầuđầu ... 293738394041 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Một số kinh nghiệm xem số sim của tuyettinh09
        By tuyettinh09 in forum Dịch Số
        Trả lời: 545
        Bài mới: 18-12-22, 10:16
      2. Một lá số nhiều cuộc đời
        By vân từ in forum Tử vi
        Trả lời: 35
        Bài mới: 29-06-14, 01:13
      3. Một lá số tứ trụ cực xấu