Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 39

Ðề tài: Thoát nợ

Threaded View

Cảm ơn
        801
        trong 448 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vuivui Xem bài gởi
        @hoamai

Cách này có thể cứu giải được đối với trường hợp này nếu người vợ sinh năm kỷ mùi hoặc kỷ dậu. Nếu không đúng như vậy thì phải tìm đến người sinh năm kỷ dậu. Khi ấy sang đại vận tới có quyền trước rồi mới cứu giải và đại vận này sẽ trở nên sung túc, nhưng không tránh khỏi va chạm. Khi ấy đừng có "ăn cháo đá bát" với người kỷ dậu. Vì người ta đã "san phúc" cho mình mà người ta không biết. Tôi mách điều này, nếu như đương số và gia đình không biết ơn người ta thì tôi phải tội !!!
        Nếu không gặp được người này thì đại vận tới không chống đỡ nổi đâu, dù có dùng phép gì đi nữa cũng không thể hóa giải !
        Thân ái. Hy vọng đừng phụ ơn người kỷ dậu, nhưng cũng đừng nói cho người ta biết - vì chẳng ai có thể chấp nhận được điều này đâu. Gặp nhau ở đây là cái Duyên.
        Chồng hoamai nhờ phúc chi gái thì sau này phải trả bằng tình nghĩa. Điều này hiển thị trên lá tử vi rồi. Số phận, nợ nần đã định sẳn từ kiếp trước. Sau khi qua khỏi hạn Thiên Không thì có những sự việc xui khiến kế tiếp. Em gái HTD thường đi làm về trễ giờ đón 3 đứa con nhỏ. Vì vậy, hơn một năm nay mỗi buổi chiều HTD đi làm về sớm, đón 3 cháu nhỏ về chăm sóc cho đến khi em gái về.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Có 2 Hội viên đã cảm ơn đến "htruongdinh" về bài viết có ích này:

hoa mai (16-02-11),macchulan (17-02-11)

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn