Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 10

Threaded View

Cảm ơn
        8
        trong 2 bài viết

Default Nhờ anh agape xem tử vi cho em với....

Em chào anh agape.

Không biết em có vinh hạnh được anh giải đoán tử vi tổng quát như những bài luận anh còn để lại thành Công trình bên VLS không nữa. Nhưng thôi, cứ hỏi, hi vọng vì sự hâm mộ lâu năm mà anh chiếu cố xem cho em. Vì thật ra cũng chưa từng có ai xem tử vi tổng quát cho em cả.

Trường hợp anh không có duyên xem thì mong anh xem giúp em về tình duyên và xuất ngoại. Cả hai con đường này với em em thấy nó mờ mịt, do hoàn cảnh lẫn do bản thân nữa, nhưng thật sự mờ mịt. Trong khi em chỉ có thể thấy một tương lai nếu được đi học và có việc làm, đời sống ổn định ở NN thôi.

Việc này thì duy nhất một lần em có nhờ anh xem giúp một cô bé xem cô bé xuất ngoại được không. Lúc ấy nhà bé ấy chuẩn bị theo diện lao động (chú bé lúc ấy sắp mở công ty), rồi qua diện kết hôn giả (sau đó đúng đợt CP Mỹ trục xuất mấy chục nghìn trường hợp kết hôn giả nên anh kia sợ quá hủy vụ đó luôn), rồi bảo lãnh mẹ kèm con (giờ mẹ sắp đi thì con đã quá tuổi nhiều rồi). Lúc ấy anh chỉ phán số bé này mà đi gì, em còn cười anh và kể rằng nhà bé đó cả họ ở Mĩ, mình nó với mẹ ở VN, làm gì mà không kéo qua được, giờ mới thấy ứng. Cao hứng anh có nói thêm "có số cô đi thì có" dù lúc đó em xác định em chả bao giờ rời VN đâu, dù là du lịch.

Nay số phận đẩy đưa nên em thật sự quan tâm đến cơ hội xuất ngoại, liệu sẽ đi theo diện gì đây - du học, du lịch hay kết hôn. Rất mong anh chỉ bảo thêm ạ. Chứ hiện tại em thấy em đang tồn tại chứ không tìm được mục tiêu phấn đấu để sống. Em không bất mãn, oan trách gì, mà chỉ là cảm giác trống rỗng và vô cảm, hàng ngày trôi qua trong lười nhác và vô nghĩa thôi ạ.

Em sinh ngày 22/10/1984 lúc 17:30 tại SG. Em đưa kèm lá số con gái để anh xem hộ hai mẹ con có vận xuất ngoại sắp tới không, chứ không muốn xem tử vi cho bé đâu ạ.

[IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/173022101984/1/Q.jpg[/IMG]

Và đây là lá số bé con ạ.
        [IMG]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0/184527022008/1/B.jpg[/IMG]

Cảm ơn anh agape.
        thay đổi nội dung bởi: aprilmoon, 03-06-11 lúc 03:05
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Đề tài tương tự

1. Xin các anh chị cô chú cùng anh Agape xem dùm lá số
        By Yen Binh in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 4
        Bài mới: 27-07-14, 07:06

Tags for this Thread