Em mới tìm hiểu về tử vi nên chưa biết luận giải. Lá số này có mệnh thân cũng được. em đã đi xem ở vài nơi, một bác trên đường Xuân Diệu, Hồ Tây (hình như bác tên là Cường-e ko nhớ chính xác lắm) có nói em sau này làm đại gia. Một bác ở Bia Bà-Hà Đông, bác này người Thái Bình, bác sử dụng 3 quyển sách chữ nho để an sao bằng tay và cách an sao của khác hoàn toàn khác các cách an sao trên mạng và rất ít sao, bác nói em sau này làm việc tham mưu rất giỏi và có cả công danh tài lộc. Em cũng đi xem tứ trụ tại Hội quán lý số 104 Mai Anh Tuấn, ở đấy thầy nói em hợp đường phấn đấu công danh và không hợp đường kinh doanh. Và em chỉ được chọn 1 trong 2 con đường chứ không có được cả hai.
Hiện em đang làm trong nhà nước nhưng thực tế em rất muốn đi kinh doanh để kiếm tiền. Vậy mong các bác, các anh chị trên diễn đàn ghé qua xem giúp em nên phấn đấu công danh hay nên tìm cách kinh doanh kiếm tiền.
Sau đây là một vài thông tin về đương số:
+ Cao 1.65m, dáng người nhỏ, nặng 60kg, mặt mũ thanh tú.
+ Học hành tốt, năm 2005 đỗ đại học, 2010 ra trường.
+ 2011 lấy vợ, 2012 có con gái đầu, 2014 có con gái thứ 2.
+ Gia đình kinh tế bình thường, bố mẹ không hợp tính nhau, em là con thứ, trên là anh trai, dưới là em gái.
+ Bản thân thấy mình ra ngoài hay gặp may mắn, có nhiều bạn bè, nhiều người giúp đỡ.
Kính mong các bác, anh chị ghé qua cho em lời khuyên.
Đương số: AQ, sinh ngày 16/09/1987, 8 giờ 30 phút sáng, tại Hà Nội
[img]http://tuvilyso.vn/lasotuvi/MTk4N3w5fDE2fDV8MXxhcXwxfDV8MjAxNXwxfDF8MHwwfDh8Mz B8MQ.png[/img]