Trích Nguyên văn bởi ngochoang7978 Xem bài gởi
Chào bác Phùng, những gì bác thể hiện, kiến thức về dịch của bác mà bác bảo là dịch ứng dụng đó là bác và phần lớn thành viên diễn đàn này lầm tưởng đó chỉ là bốc dich. kiến thức của bác chỉ là bốc dich, độn giáp cùng với trường phái thầy cúng của bác đi hành nghề cúng bái trộn lẫn phong thủy. Bác đã nhiều lần quảng cáo số đt và mail mục đích quảng cáo cho cửa hiệu của bác để bác ung dung hành nghề.Sẽ có rất ít người còn thơ ngây để chờ đợi cái CHÂN LÝ CÒN NẰM Ở TƯƠNG LAI.CÀN TRẢI NGHIỆM MỚI PHÂN ĐƯỢC CHÂN NGỤY. Đề nghị bác trải nghiệm chân ngụy bằng mấy cái nghiệm chứng phong thủy kiểu như vừa rồi lão SongQue đưa lên đó. Rất sòng phẳng rất rõ ràng, kết quả nghiệm chứng chỉ đưa ra sau ít thời gian.
Trả lời:
Không phải Thách. Hãy đưa nghiệm chứng ra đi:
1- Mặt bàng đúng tỷ lệ
2- Tọa hướng (Độ)
3-Nhập Trạch (Năm, tháng)
4- Những bố trí thiết yều: Cửa chính, phụ, cửa sổ, phòng ngủ, bát nhang, Tử giặt, cầu thang, cổng.
5- Trạch chủ sinh năm.
Tôi cũng sẵn sàng giải sòng phẳng.
( Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa ghế mà nghe !)
Mà nghĩ lại, cũng lạ. Tôi có bắt Anh phải nghe tôi đâu, mà Anh nổi khùng lên ?. Đó mới chỉ là ý kiến cá nhân tôi trao đổi trên Diễn đàn. Tiếp thu hay không là tùy mỗi người, anh cũng không phải là ngoại lệ. Quan điểm của anh, cho là tôi nói sai, thì hãy xem như không nghe tôi nói. Việc gì mà phải "Đao to búa lớn" đến như vậy trên diễn đàn. Bởi chắc chắn anh là người có tri thức cao. Tôi không dám khuyên, nhưng thực tế không nên làm như thế, kẻo rồi các trang phong thủy khác họ cười cho trang NHÀ ta đấy.
Vài lời trao đổi chân thành.