Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 25/43 đầuđầu ... 15232425262735 ... cuốicuối
    kết quả từ 241 tới 250 trên 427
        Cảm ơn
        2
        trong 5 bài viết

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        Trả lời :

Lá số này về lâu dài tự làm ăn kinh doanh không thích hợp, ngoại trừ bỏ công sức mà đem thu nhập về. Nhất là gần 30 tuổi trở về sau dễ gặp bất lợi cho cơ ngơi sự nghiệp của mình. Chủ làm công cho cơ quan thì an toàn hơn....
        Năm nay hạn đến tài bạch cung tử vi ngộ triệt , hóa khoa gặp lộc , giáp kiếp không nên năm nay vẫn có thu nhập , nhưng bất lợi khá là nhiều , càng bỏ vốn càng mất nhiều.Dù không kinh doanh cũng hao tài trong năm nay, nhất định như vậy.Chủ an phận là chính. Bắt đầu năm nay đến 28 tuổi không tốt đẹp gì.
        Đại vận 35- 45 sẽ có 1 số năm bất lợi , mặc khác phương diện bệnh tật cũng dễ phát sinh , xấu trên mọi phương diện.gia đạo cũng không yên.nếu có nhà coi chừng bị cưỡng chế hoặc bị trộm cướp thăm viếng. Qua đại vận này mới đỡ.
        Tóm lại cuộc đời của scarlet204 như gợn sóng vậy , 1, 2 năm tốt - 1,2 năm xuống .... hậu vận mới khá hơn ( khoảng sau 45 tuổi )
        Con cái không thấy rõ - và cơ hội 2 con .
        Vợ chồng sau này dễ xa cách 1 thời gian.
        Lưu ý : lá số chủ luận đoán sự nghiệp của mình mà thôi. Mặc khác - với riêng trường hợp này nếu làm công cho chủ cty , thì mức độ thiệt hại giảm đáng kể....
        HuyLong
        thưa chú,scarlet cháu rất lấy làm vinh hạnh vì biết chú HuyLong bận nhiều việc nhưng vẫn bỏ công xem số cho mình.vô cùng cảm ơn sự nhiệt tâm nhiệt tình của chú HuyLong.thứ đến cho phép scarlet được nghiệm lý vài điều những gì chú HuyLong luận giải
        _về hạn năm nay đúng là chủ sự hao tán tiền tài nhọc tâm trong công việc.tiền đem đầu tư vào đâu cho đến thời điểm này cũng đều ko đem lại kết quả.có lẽ đúng là năm nay chủ sự an phận nhưng với tính cách thấy việc đến lại nghĩ fai hành động nên mới ra nông nỗi ấy
        _về nhà cửa chỗ ở đã bị trộm ghé thăm 3,4 lần,mỗi lần thiệt hại đều nhỏ thôi,lần gần đây nhất là trộm câu laptop qua cửa số.
        nhưng vấn đề khác chú HuyLong luận giải còn ở tương lai scarlet sẽ nghiệm lý tiếp và phản hồi lại.
        Hiện tại cháu có 1 vài thắc mắc nhỏ mong nhận được ý kiến của chú như sau:
        1.hậu vận 45-54 của cháu tại quan lộc có thiên không trấn thủ ,thường cháu thấy ng luận giải tử vi sẽ cân nhắc và lo ngại?vậy theo chú đại vận này có fai đề phòng gì ko?liệu có tiêu tan cơ nghiệp như ng ta vẫn nói về Thiên Không?
        2.công việc hiện tại của cháu được mô tả như sau:làm kinh doanh về dược cho 1 công ty .bên cạnh đó cũng có 1 vài mối hàng do mình đứng ra cùng 1 người nữa tự đứng lên nhận về làm.nhưng cả 2 công việc đều ko phải bỏ vốn lớn ra mà đều là lấy hàng ko phải trả tiền trước,bán được bao nhiêu thanh toán tới đó.Vậy việc kinh doanh của cháu sẽ luận là việc ko do mình làm chủ cơ sở mà làm công ăn lương được ko>và với tính chất cv như vậy liệu những thiệt hại có được chiết giảm như chú nói?
        trên ls nếu thấy gì cần lưu ý thêm mong chú tư vấn cho scarlet cháu ạ
        cháu chân thành cảm ơn chú!
        thân kính!
        cháu scarlet
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

2. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "scarlet204" về bài viết có ích này:

HuyLong (25-07-10)

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Kính chào anh Huy Long ,

Sunflower là hội viên mới của diễn đàn , có đọc kỷ topic của anh . Hôm nay SF xin gửi lá số xếp hàng nhờ anh xem qua cho 2 đại vận 45-54 và 55-64 về gia đình - con cái và công việc làm ăn .
        SF là nữ sinh 22h55' ngày 16/06/1964 dl tại miền nam . Vài thông tin : trình độ ĐH , năm 1992 du học , 1995 lập gia đình , đầu 1998 tiểu phẩu ở cổ , cuối 1998 sinh con trai , năm 2004 xây nhà . Con trưởng , tự lập , giúp đở cha mẹ em út , trụ cột gia đình , cuộc sống khó khăn vất vả .. nhờ anh HL xem đến bao giờ thì mới khá giả bớt khó khăn trở ngại trong gia đình và công việc ...
        http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/0... sunflower.jpg

Xin cảm ơn !

Cảm ơn
        1
        trong 1 bài viết

Chào anh Huylong,

Kính nhờ anh xem cho về tài chính, tình cảm, kết hôn, xuất ngoại, việc làm ăn sẽ biến chuyển ra sao từ giờ tới hết 2010? Và năm 2011?

Xin anh mô tả Đại Vận kế 32-41 với những vấn đề trên.

Xin cảm ơn anh. Lá số

Do không biết tuổi anh nên tôi gọi là "anh", nếu sai thì anh bỏ qua cho.

Cảm ơn
        43
        trong 120 bài viết

Trust gửi đến YCHU

trả lời :
        đại hạn 32t-41t :
        Thái âm, tiểu hao hình tại hợi ngộ tam hóa hỉ thần ân quang thiên quý riêu đà kiếp không...
        Nên trong giai đoạn này sẽ mua tậu được nhà đất( nhà , vườn , dất , tiệm, khách sạn, nhà hàng , sạp chợ ...) .Về lau dài có may mắn, trong may mắn có rủi không nhỏ : hao tài khá nhiều . Mặc khác nên cẩn thận tính hợp pháp và giấy tờ , kẻo thiệt hại sau này.
        Với riêng trường hợp này , Sự may mắn cũng khá lớn , cái khó ở chỗ làm sao xác định được điền trạch nào là có lợi.....
        các năm 2012, 2013 , 2015 dễ bất lợi ....
        Nếu sau này vợ chồng có cơ ngơi ( nhà, cơ sở, công ty.. ) làm ăn bán buôn được, thì phải nhận biết đó là sự may mắn đã nói trên. Còn lại thì hết sức cẩn thận....
        Con cái không thấy rõ , tuy nhiên có đứa nghịch phá, khó nghe lời hoặc ham chơi...
        Lá số này có duyên nghề kinh doanh dịch vụ ( cho mình hoặc cho chủ cũng hợp ).
        Năm nay canh Dần 2010 :
        - người chồng có món lộc kha khá , và sẽ hao tài trong nửa năm cuối . Mặc khác gia đình sức khỏe không tốt, dễ bịnh đau, bản thân chồng cũng vậy.
        -Chồng sẽ có 1 chuyến đi xa hoặc vắng nhà, và có thể có tin buồn họ hàng thân thích ...
        HuyLong

6. Có 3 Hội viên đã cảm ơn đến "HuyLong" về bài viết có ích này:

bluesky (27-07-10),macchulan (26-07-10),ychu (29-07-10)

Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Smile

Trích Nguyên văn bởi HuyLong Xem bài gởi
        trả lời :
        đại hạn 32t-41t :
        Thái âm, tiểu hao hình tại hợi ngộ tam hóa hỉ thần ân quang thiên quý riêu đà kiếp không...
        Nên trong giai đoạn này sẽ mua tậu được nhà đất( nhà , vườn , dất , tiệm, khách sạn, nhà hàng , sạp chợ ...) .Về lau dài có may mắn, trong may mắn có rủi không nhỏ : hao tài khá nhiều . Mặc khác nên cẩn thận tính hợp pháp và giấy tờ , kẻo thiệt hại sau này.
        Với riêng trường hợp này , Sự may mắn cũng khá lớn , cái khó ở chỗ làm sao xác định được điền trạch nào là có lợi.....
        các năm 2012, 2013 , 2015 dễ bất lợi ....
        Nếu sau này vợ chồng có cơ ngơi ( nhà, cơ sở, công ty.. ) làm ăn bán buôn được, thì phải nhận biết đó là sự may mắn đã nói trên. Còn lại thì hết sức cẩn thận....
        Con cái không thấy rõ , tuy nhiên có đứa nghịch phá, khó nghe lời hoặc ham chơi...
        Lá số này có duyên nghề kinh doanh dịch vụ ( cho mình hoặc cho chủ cũng hợp ).
        Năm nay canh Dần 2010 :
        - người chồng có món lộc kha khá , và sẽ hao tài trong nửa năm cuối . Mặc khác gia đình sức khỏe không tốt, dễ bịnh đau, bản thân chồng cũng vậy.
        -Chồng sẽ có 1 chuyến đi xa hoặc vắng nhà, và có thể có tin buồn họ hàng thân thích ...
        HuyLong
        Kính chào anh Huy Long , rất cảm ơn anh đã hồi đáp nhanh .

Nhưng nội dung trả lời trên theo SF đọc là anh trả lời cho bạn darknight phải không ? Nhưng hộp mail của SF lại nhận được nhỉ ?

Anh Huy Long xem lại dùm vì SF đang ở vận 45-54t ( còn vận 32-41 là của darknight hỏi ) , nếu có thể làm phiền anh xem lại cho SF đại hạn hiện tại 45-54t và đại hạn 55-64t về gia đình & công việc làm ăn ?

Lần nữa cảm ơn anh thật nhiều , vì đã làm phiền anh !
        Thân chào anh !

Cảm ơn
        14
        trong 4 bài viết

Cháu cảm ơn chú HuyLong đã luận giải cho chúng cháu. Cháu xin nghiệm lý một số sự việc như sau.
        - Chồng cháu có ý định mua nhà ở VN, chỉ trong vòng năm nay hoặc năm sau thôi, ngay khi nào bán được đất. Về lâu dài chắc sẽ làm ăn trong lĩnh vực BDS, có thể có dính dáng đến nhà hàng, khách sạn, vì đã có sẵn một số đất tậu được/được thừa hưởng từ trước.
        - Về mặt giấy tờ pháp lý, hiện tại công ty chồng cháu mở ở bên này đang đứng tên người khác. Người này ban đầu tưởng có thực lực nhưng sau biết là không có khả năng, ko có vốn và trước sau không như một. Tuy nhiệt tình giúp đỡ chúng cháu việc này việc kia và lúc nào cũng nói người nhà phải giúp đỡ nhau, nhưng khó có thể tin cậy được, nhất là vấn đề tiền nong. Cháu có thắc mắc là vấn đề giấy tờ pháp lý đó sẽ là hiểm họa về sau này hay là trong tương lai gần hả chú?
        - Về tiểu hạn năm nay, cháu xác nhận là chồng cháu đã đi vắng 1 tháng hồi tháng 6 DL, về VN và có sang Trung Quốc. Thời gian tới cũng có thể sẽ về VN nữa. Thường thì dịp cuối năm chồng cháu bán được nhiều hàng lắm, chú nói sẽ hao tài, cháu sợ là vụ làm ăn với người khác ở VN? Đầu năm nay bán hàng chạy, nhưng kể từ thang 5 DL trờ đi bán hàng chậm lại, giờ vẫn chậm. Cháu ko biết món lộc nho nhỏ chú nói đã qua chưa nữa? Hi vọng là chưa :D
        - Chồng cháu hồi về VN đã bị ốm 1 trận do thời tiết nắng nóng quá, lại bị bọ xít đốt sưng mặt. Sang bên này đã khỏe rồi. Vậy chắc là cái hạn ốm đó đã qua. Còn người khác trong gia đình/họ hàng thì chúng cháu phải hỏi thăm thêm.

Một lần nữa cháu xin cám ơn chú HuyLong đã bỏ thời gian xem số giúp cho chúng cháu và cho mọi người. Chúc chú mọi sự may mắn, dồi dào sức khỏe.

Thân ái.

Cháu ychu

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "ychu" về bài viết có ích này:

HuyLong (27-07-10)

Cảm ơn
        14
        trong 4 bài viết

Chú cho cháu hỏi thêm một câu là đến hạn trả nợ thì có được gọi là hao tài không ạ? Vì đến tháng 9 DL này nhà cháu phải trả nợ một khoản kha khá.

Cảm ơn
        2
        trong 8 bài viết

Thumbs up gởi bác huylong

chào bác huylong
        con có vài điều muốn bác giải đáp hộ con về lá số của mình
        xin bác cho con hỏi về chuyện hôn nhân, con cái ,gia đạo(chị em, ba mẹ ) của con sau này sẽ như thế nào ạ
        con sanh ngày 7/6/1983(dl)giờ dần, là nữ
        1 vài chi tiết cuộc đời của mình: con là người ít nói, nhưng nóng nảy, học hành khá tốt, ba mẹ con là người nhân hậu
        mong bác cho con lời khuyên về tuổi người con nên kết hôn được không ạ,khi nào con có thể kết hôn dc ạ
        cảmơn bác huy long
        chúc bác sức khoẻ

Cảm ơn
        0
        trong 4 bài viết

Kính chào chú Huy Long,

Nhờ chú xem giùm cháu lá số về công danh, sự nghiệp và gia đạo. Cháu xin cung cấp vài nét chính trong quá khứ để chú nghiệm lá số :

- Cháu sinh ngày 30/9/1975 (nhằm ngày 25/8 năm Ất Mẹo), lúc 22h15phút (giờ Hợi).
        - Gia đình có 3 anh em, cháu là con trai trưởng.
        - Cha mất năm 1987, tức năm cháu 13 tuổi.
        - Tốt nghiệp đại học năm 2000 và hiện công tác trong ngành y.
        - Cưới vợ năm 2004, có con trai sinh năm 2006.

Đây là lá số của cháu
        [img]http://www.lyso.vn/dichvu/lasotuvi/1/221530091975/1/david.jpg[/img]

Xin chú dành chút thời gian xem giùm cháu. Cháu thành thật cảm ơn.

Cảm ơn
        7
        trong 2 bài viết

Trích Nguyên văn bởi vanhoai Xem bài gởi
        Chào các bạn.
        Hôm qua tôi có nói chuyện với anh Huy Long (qua đt) và được biết thời gian qua anh Huy Long rất bận nên ít vào diễn đàn. Thời gian sắp tới anh ấy có thư thả một chút sẽ cố gắng vào diễn đàn và trả lời các bạn.

@ Anh Huy Long thân mến, Rất vui qua cuộc nói chuyện ngắn ngủi với anh, mong có ngày hội ngộ. Chúc anh và gia đình có nhiều niềm vui và hạnh phúc.

Kính gửi anh Vân Hoài,
        e là Xuanhuong67 hiện đang sinh sống tại Việt Nam
        Thưa anh, chú Vui Vui đã luận giải lá số của 2 vợ chồng e ở trang 16 của Phòng giải số tạm thời và chỉ dẫn cho chúng e tìm tới anh để nhờ anh dùng phong thủy hóa giải "sức nóng" của cung tử tức mong có được một đứa con.
        Vậy e tha thiết nhờ anh cứu giúp cho chúng e.
        e xin cung cấp một số thông tin cơ bản về vợ chồng e như sau:
        - Vợ: sinh ngày 28/5 năm Đinh mùi không chính xác là giờ dần hay mão
        - Chồng: sinh ngày 7 tháng 2 năm đinh mùi, không chính xác là giờ dậu hay giờ tuất
        - Lập gia đình năm 1996
        - nhà ở hiện nay phía trước là hướng tây hơi ghé bắc, đằng sau là hướng đông ghé nam.
        - bếp cũng theo hướng của nhà
        - hiện tại vợ chồng e chưa có khả năng thay đổi nhà vì kinh tế còn gặp nhiều khó khăn
        Kính mong anh chỉ giáo, chúng e vô cùng mong đợi
        Kính chúc anh sức khỏe và hạnh phúc.
        Xh

Trang 25/43 đầuđầu ... 15232425262735 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. Một số kinh nghiệm xem số sim của tuyettinh09
        By tuyettinh09 in forum Dịch Số
        Trả lời: 545
        Bài mới: 18-12-22, 10:16
      2. Một lá số nhiều cuộc đời
        By vân từ in forum Tử vi