Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 10 trên 69

Threaded View

Cảm ơn
        2
        trong 390 bài viết

Trích Nguyên văn bởi dinhman_kt Xem bài gởi
        Ông dạy tui tính đại vận hồi nào z..ậy ông Khùng!
        (...Lâu lâu có người chửi lộn chơi zui qué....Chứ bên học thức này tìm người chửi lộn nhau không ra..he he...)
        Tui điên(như ông) sao không biết tính đại vận hở ông Khùng???
        Mà chửi phải có luật nha!(giang hồ còn có luật giang hồ,rừng còn có luật rừng)
        Ông chửi không đúng luật....Tui nghỉ chơi...là ông cô đơn đó ..à nha!!!!

Chủ đề: “Khi lệnh tháng không lộ“ của dinhman-kt trong mục Tử Bình bên tuvilyso.net (Vào đọc bài trong Diễn Đàn cũ)

Tứ Trụ của dinhman-kt :

Kỷ Mùi_Bính Tý_ngày Đinh Mão_Ất Tỵ.

Dinhman-kt đã viết:
        “Mấy chiến hữu làm ơn có xem giúp thì xem cho kỹ lưỡng. Sao đọc có nhiều chiến hữu hình như còn lộn xộn cả đại vận....Vậy thì những lời giải đoán của quí vị đã không hết tình rồi.!

Cung cấp thêm thông tin là trong 2 năm Giáp Thân_Ất dậu của vận Quí dậu mình từ không vốn trở nên khoảng hơn tỷ đồng (làm rất chân chính).Và đến nay không còn chứ chưa mất đồng nào tiền nhà.!
        Mấy năm nay đã cạn dần tiền mà đi làm dù làm công ăn lương mình cũng gặp rất nhiều trở ngại,nghịch cảnh.Nên trong công việc rất phiền lòng.Nhiều khi muốn về vườn sớm quá!
        Đó là thông tin để anh em suy đoán!Cảm ơn anh em nhiều“

VULONG1000 đã viết:
        "Các năm Giáp Thân (2004) và Ất Dậu (2005) vẫn thuộc đại vận Giáp Tuất, bởi vì tôi đã xác định đại vận Quý Dậu (theo Tử Bình truyền thống) bắt đầu từ tháng 2/2006 (chính xác từ 15/1/2006)."

Vậy thì ông bạn xác định đại vận theo Tử Bình truyền thống hay theo "manh phái" nào ?
        ---------------------------------------------------
        thay đổi nội dung bởi: administrator, 24-02-11 lúc 08:49 Lý do: Xóa những từ có ý khích bác người khác
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Đề tài tương tự

1. Tuyệt Chiêu Số 10
        By VULONG in forum Tử bình
        Trả lời: 4
        Bài mới: 18-10-11, 16:46
      2. Chọn nghề nghiệp theo tuổi
        By xuanmai in forum So tuổi Hôn nhân & Gia đình
        Trả lời: 0
        Bài mới: 02-11-10, 14:00

Tags for this Thread

Quuyền Hạn Của Bạn